Mặc dù còn điều kiện thứ 4 chưa đạt nhưng cũng lên đc lv1. Chơi 2 tháng rồi mới được :DView attachment 102595
em cũng mới dc thăng cấp bác à. chắc cũng cùng thời gian chơi với bác

Chúc mừng các bác

Lên level-1 rồi, muốn cày lên 2-3 cũng đơn giản. Tốt nhất các bác ngâm cứu loạt job có tên "Select All Products That Are The Same", job này 20 câu mỗi task, họ trả công cực kì rẻ mạt nên không kiếm tiền với nó được, nhưng để các bác cày lên level thì rất ok, mỗi job chỉ cần làm 1 task để tích lũy +20 câu test, có khoảng chục job có tên như vậy nên nếu bác chịu khó cày có thể trong 1 ngày lên level-3.

Còn nếu muốn vừa cày level vừa kiếm xèng nữa thì hiện đang có job "Find Google Place Id For A Business", job 2 xu - 5 câu mỗi task, các bác hoàn toàn có thể chiến hết 150 task mà với 100% accuracy, mỗi task làm mất khoảng 1'

Last edited:
Chúc mừng các bác

Lên level-1 rồi, muốn cày lên 2-3 cũng đơn giản. Tốt nhất các bác ngâm cứu loạt job có tên "Select All Products That Are The Same", job này 20 câu mỗi task, họ trả công cực kì rẻ mạt nên không kiếm tiền với nó được, nhưng để các bác cày lên level thì rất ok, mỗi job chỉ cần làm 1 task để tích lũy +20 câu test, có khoảng chục job có tên như vậy nên nếu bác chịu khó cày có thể trong 1 ngày lên level-3.

Còn nếu muốn vừa cày level vừa kiếm xèng nữa thì hiện đang có job "Find Google Place Id For A Business", job 2 xu - 5 câu mỗi task, các bác hoàn toàn có thể chiến hết 150 task mà với 100% accuracy, mỗi task làm mất khoảng 1'

Cái job 2 xu có vẻ không làm nhanh được trong 1 phút. Mình chưa quen job này nên làm tính ra lâu hơn job 8 xu nhiều.

Thaibinh ơi em có rất nhiều survey toàn hơn 1$ đến 1,5$ mà không biết làm, hôm trước làm sai gần chục cái lận, bác có thể hướng dẫn em làm được không ?

Thaibinh ơi em có rất nhiều survey toàn hơn 1$ đến 1,5$ mà không biết làm, hôm trước làm sai gần chục cái lận, bác có thể hướng dẫn em làm được không ?
View attachment 102644

Khó rồi bác ạ, có khảo sát thì tôi & các anh em khác cập nhật lên topic hàng ngày rồi, có lẽ lâu lâu bác mới login Clixsense nên thấy nhiều khảo sát như thế, đa phần trong số đó là khảo sát hết hạn nên bác chỉ nhấn chuột vào là nhận thông báo xin lỗi ngay, một số nữa vẫn có thể làm được nhưng tôi cũng không biết nó là cái khảo sát nào - với nội dung gì thì không hướng dẫn bác trả lời được.

View attachment 102644
Cái này không thể giúp bác được rồi, tốt nhất bác cứ đúng profile mà tán thôi, nếu bác thường xuyên lên đây thì có khi sẽ có gợi ý từ mọi người. Lời khuyên chân thành là bác thấy khảo sát thì bay vào topic này xem có hướng dẫn không, đợi khoảng 30 phút mà không có gì thì cứ đúng profile bác mà làm, được thì ăn không thì thôi, vì khảo sát cũng đưa ra với số lượng nào đó thôi, bác làm trước có khi được. Bác mà đợi khi nó thu thập đủ khảo sát rồi thì bác cũng chẳng làm được đâu.

Hiện đang có khảo sát 85 xu về bánh ngọt, các bác chọn Nam/Nữ trên 30 tuổi, không tham gia khảo sát ẩm thực nào trong thời gian qua, không làm việc trong ngành nghề nào kể trên, thu nhập cao cao chút, trong 1 tháng qua có sử dụng các loại bánh ngọt với tần số từ 1-2 lần mỗi tuần, các thương hiệu bánh ngọt họ muốn khảo sát là Thu Hương bakery, Nguyễn Sơn, Givrah, Paris Gataux, ...

Có 1 ks 0.85$ về nhà ở. Mình chọn diện tích sàn 180m vuông, 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm thì bị out. Các bạn cẩn thận nhé.

Tối nay siêng siêng vừa 8 với bạn vừa cày được chừng này. Thôi đi xem phim tí rồi ngủ.

Tại sao e làm survey chả bao h được hết . Cứ làm qua 1 2 câu là tạch. Mới làm hôm qua giờ mà không được cái nào. Hôm qua thì toàn survey 0,85 với 1,25. Vừa nãy 1 cái 1,5 cũng mất luôn

Tại sao e làm survey chả bao h được hết . Cứ làm qua 1 2 câu là tạch. Mới làm hôm qua giờ mà không được cái nào. Hôm qua thì toàn survey 0,85 với 1,25. Vừa nãy 1 cái 1,5 cũng mất luôn
Khi bạn đang làm mà bị out ra bảng thông báo đó, là vì bạn ko đạt đủ điều kiện yêu cầu của họ, vì bạn chọn sai những câu test của họ, ví dụ: họ hỏi bạn có làm trong những ngành nghề sau đây ko: tài chính, ngân hàng, cty quảng cáo, tv, điện lạnh...... thì bạn nên chọn câu ko có tất cả ngành nghề trên, vì họ chỉ muốn hỏi ý kiến của người thông thường, chứ ko phải ý kiến của chuyên gia.:)

Hoặc khi số lượng surveys đã đạt đủ yêu cầu và bạn làm hơi trễ thì cũng sẽ bị out, chỉ có thể chờ cái mới làm thôi.

:) Cái job này cũng ngon, nhưng không ngon bằng job Glassdoor, không biết bác làm 1 task mất bao lâu?
Mình vừa làm văn phòng vừa làm task nên cũng không để ý kỹ. Nhưng job này lúc nhanh nhất là tầm 5-6 phút. Còn Glassdoor thì lâu nay chưa thử. Để hôm nay rảnh thử xem sao.

Có đầu tư sinh lãi ko bạn? Mình lười làm mấy cái phỏng vấn lắm?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,699
170,801
Latest member
tunguyen1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back