Trang whitepages giờ nó chặn VN rồi. hic

Ờ, nhưng cũng không sao, thường thì nếu có whitepage directory thì sẽ có directory khác, tôi cũng không thích whitepage lắm - ngoài thông tin địa chỉ ra nó chẳng có gì nữa

Làm cái job tìm Glassdoor các bác lưu ý là chỉ cần khớp Name là được, không quan tâm đển State nhé - kể cả ở QuizMode (task đầu tiên) cũng vậy

mình mới nhận đc mấy cái task find website url với help us find link url, có bác nào có kinh nghiệm k chỉ mình với, hôm bữa làm 2 cái mini job level 0 tạch ngay từ quizmode :(

Làm cái job tìm Glassdoor các bác lưu ý là chỉ cần khớp Name là được, không quan tâm đển State nhé - kể cả ở QuizMode (task đầu tiên) cũng vậy
Là job nào vậy bạn

bác có rảnh thì hd các job khác vs bác nhiều job quá mà chả biết làm

Bật cái Screen Recorder là máy cứ như bị bóp cổ nên chỉ ghi nháp 1 cái cho các bác tham khảo. Job này là job cũ, ra nhiều lần rồi, các bác chịu khó lật lại các trang trước có hướng dẫn đấy ợ

Đang có khảo sát 77 xu các bác, chọn Nam/30 tuổi/có ghé thăm cửa hàng FPT để tìm hiểu điện thoại Samsung galaxy S8, điện thoại đang sử dụng đã mua từ 1-3 năm, dự định mua mới trong vòng 1 tháng tới nhé

Last edited:
Đang có khảo sát 77 xu các bác, chọn Nam/30 tuổi/có ghé thăm cửa hàng FPT để tìm hiểu điện thoại Samsung galaxy S8, điện thoại đang sử dụng đã mua từ 1-3 năm, dự định mua mới trong vòng 1 tháng tới nhé
sáng mới làm cái đó ở mborog, chiều vừa làm trên clixsense.

Làm xong mà không thấy nó cộng tiền, hix!

Làm xong mà không thấy nó cộng tiền, hix!

Cuối khảo sát bác có nhận được thông báo đại ý họ cảm ơn bác đã hoàn thành khảo sát không? Thông thường xong là sẽ được cộng tiền ngay, một vài trường hợp có thể bị chậm nhiều lắm đến 2 tiếng đồng hồ

Loạt job lần này có vẻ bay nhanh quá các bác? Mới từ sáng đến giờ đã thấy vơi gần nửa rồi

Có khảo sát 1.45$ mà không biết nội dung là gì các bác ợ, nhập ngày tháng năm sinh cái là bị loại luôn mới ác

Lúc trưa có 1 task 1.94, nhập tuổi 32 xong nó hỏi có ai nữ 55-80 tuổi ko? rồi nó hỏi về account bank. Làm hơi lâu nhưng ok.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom