Cái ks về các kênh truyền hình, mình bị out, có bạn nào làm chưa? Cho tí kinh nghiệm nhé.

mới làm cái ks này mà trả lời dc 7% cái nó hiện ra:
Thank you for your interest in participating in our surveys. Unfortunately we are unable to record your participation due to one or more of the following reasons:
  1. You or someone else using the same computer has already participated in this survey.
  2. The country under which you are registered does not match the location of the computer you are currently using.
  3. Sometimes, if interviews are rushed through they can't be used and you may not be eligible for the survey reward.
  4. Our security system detected that someone using this computer engaged in irregular activity.
  5. A suspected or actual violation of our terms and conditions

các bác nào có kinh nghiệm làm mấy cái này k chỉ với.
k biết giờ nào có ks để ae lên làm chung nhỉ
tạch chưa dc câu nào mà k hiểu sao lại tạch:(

các bác nào có kinh nghiệm làm mấy cái này k chỉ với.
k biết giờ nào có ks để ae lên làm chung nhỉ
tạch chưa dc câu nào mà k hiểu sao lại tạch:(

Khảo sát thì nó ra không theo quy luật nào bác ợ, thỉnh thoảng vào check có thì làm thôi.
Bác bị tạch vì các thông tin bác trả lời ở câu hỏi phân loại cho thấy bác không phải là đối tượng mà họ đang tìm kiếm cho khảo sát đấy

Khảo sát thì nó ra không theo quy luật nào bác ợ, thỉnh thoảng vào check có thì làm thôi.
Bác bị tạch vì các thông tin bác trả lời ở câu hỏi phân loại cho thấy bác không phải là đối tượng mà họ đang tìm kiếm cho khảo sát đấy
khổ. bác hay làm giờ nào để biết onl làm theo với

Mới làm cái 2$ trong 7’ mà nó pending cả tháng :)

survey về hàng không à bác, bác chọn gì mà qua hay vậy?
Nó hỏi về các hãng hàng không mình đí trong 12 tháng qua, mình chọn Thai Airlines và bay đi Hàn Quốc...rồi sau đó nó cho thang điểm đánh giá về chất lượng của nó.

Chào các bác, chúc các bác ngày mới vui vẻ

Sáng ra một mớ khảo sát, 2 cái 73 xu không hiểu sao khai báo ngày tháng năm sinh cái rồi bị loại, 2 cái 1.21$ thì 1 cái về bảo hiểm thi cho con, 1 cái về bảo hiểm thất nghiệp - các bác khai báo nữ trên 30 tuổi, có con dưới 18 tuổi, có sở hữu xe/nhà, có mua bảo hiểm ô tô/nhân thọ & không làm việc trong danh sách họ đưa ra là ok

Còn cái 1.5$ nhấp chuột vào cái cũng bị loại luônm, chắc tại profile

clgv ? bữa giờ khảo sát làm tới 100% rồi bị sorry. méo hiểu nổi

ko thể hiểu nổi lại bị 1 cái nữa. tới 100% lại tạch

Announcements

Forum statistics

Threads
418,676
170,774
Latest member
shamsham

Most viewed of week

Most discussed of week