Có khảo sát 85 xu về sản phẩm dinh dưỡng qua đường ruột, họ hỏi các bác mua những sản phẩm nào trong vòng 2 năm thì các bác chọn một số mục trong đó có SẢN PHẨM DINH DƯỠNG QUA ĐƯỜNG RUỘT là ok, Nam trên 30 tuổi nhé

Bác tính dùm em được không? Em chưa gia hạn hay bật autopay,tính còn 20 ngày thì mở auto,cảm ơn bác.
Mình ko có làm trang đó nên ko tính được, bạn nên lấy doanh thu của 1 ngày trừ đi chi phí của 1 ngày thì sẽ ra lợi nhuận.

New bie xin đc chỉ giáo ạ, em đăng ký rồi mà chẳng biết bắt đầu từ đâu !

Với Clixsense thì bác kiếm tiền từ làm khảo sát & làm job

1. Làm khảo sát: Bác bỏ chút thời gian vào tab Survey và hoàn thành cái Profile, nên khai báo là Nam/nữ trên 30 tuổi/làm việc toàn thời gian, có gia đình & con cái, ..... Khảo sát thì không phải lúc nào cũng có, bác có thể thỉnh thoảng vào kiểm tra hoặc follow topic này - mỗi khi có khảo sát tôi và các anh em khác thường thông tin lên đây, cũng như có hướng dẫn trả lời một số câu hỏi ban đầu để không bị loại khỏi khảo sát đó.
Bên cạnh khảo sát ở tab Survey, bác có thể vào kiểm tra các OfferWall, thỉnh thoảng trong này cũng có khảo sát cho bác làm - tuy nhiên họ trả công thấp hơn các khảo sát ở tab Survey

2. Làm job: Bác mới bắt đầu thì account làm job của bác ở level-0, có khá ít việc cho level-0 nên phải chờ khi nào có thì làm & tích lũy dần dần để lên các level cao hơn. Từ level-1 là có khá nhiều job để làm hàng ngày. Chi tiết về làm job bác có thể tham khảo thêm topic "Hướng dẫn làm mini jobs với Neobux" của tôi ở Box Referrals

Nếu có thời gian, bác lướt qua 1 lượt những comment của tôi & các anh em khác ở trong topic này - có thể cũng thêm được một số thông tin hữu ích.

Chúc bác kiếm nhiều tiền với Clixsense :D:D:D

Ah, lần rút tiền này có cải thiện các bác ợ, đặt lệnh rút về Skrill từ hôm qua - đến hôm nay đã thấy báo tiền về tài khoản chứ không phải chờ đủ 5 ngày như những lần trước nữa

Mấy cái Job cũng chua quá, tiếng anh chưa ngon nên làm sai tùm lum :v
Bác nào share cái mẹo với....

Có những job hướng dẫn chung được, có những job nó hoàn toàn phụ thuộc vào khả năng đọc, hiểu tiếng Anh thì khó hướng dẫn bác ợ.

Với lại có một số job số lượng ít quá, có khi hì hục viết hướng dẫn còn chưa xong thì nó đã hết rồi, hic hic

Với Clixsense thì bác kiếm tiền từ làm khảo sát & làm job

1. Làm khảo sát: Bác bỏ chút thời gian vào tab Survey và hoàn thành cái Profile, nên khai báo là Nam/nữ trên 30 tuổi/làm việc toàn thời gian, có gia đình & con cái, ..... Khảo sát thì không phải lúc nào cũng có, bác có thể thỉnh thoảng vào kiểm tra hoặc follow topic này - mỗi khi có khảo sát tôi và các anh em khác thường thông tin lên đây, cũng như có hướng dẫn trả lời một số câu hỏi ban đầu để không bị loại khỏi khảo sát đó.
Bên cạnh khảo sát ở tab Survey, bác có thể vào kiểm tra các OfferWall, thỉnh thoảng trong này cũng có khảo sát cho bác làm - tuy nhiên họ trả công thấp hơn các khảo sát ở tab Survey

2. Làm job: Bác mới bắt đầu thì account làm job của bác ở level-0, có khá ít việc cho level-0 nên phải chờ khi nào có thì làm & tích lũy dần dần để lên các level cao hơn. Từ level-1 là có khá nhiều job để làm hàng ngày. Chi tiết về làm job bác có thể tham khảo thêm topic "Hướng dẫn làm mini jobs với Neobux" của tôi ở Box Referrals

Nếu có thời gian, bác lướt qua 1 lượt những comment của tôi & các anh em khác ở trong topic này - có thể cũng thêm được một số thông tin hữu ích.

Chúc bác kiếm nhiều tiền với Clixsense :D:D:D
Vâng đấy, em vừa làm khảo sát thì lại khai đúng ( ngược với những điều bác nói ) nhưng giờ chỉ có ăn với khảo sát để chờ lên lv hay sao bác

Cáu survey này làm sao hả mấy bác ?
Em chịu

Attachments

71.3 KB · Views: 60
Vâng đấy, em vừa làm khảo sát thì lại khai đúng ( ngược với những điều bác nói ) nhưng giờ chỉ có ăn với khảo sát để chờ lên lv hay sao bác

Cái tôi nói về việc khai báo Profile là để bác có thể nhận được nhiều khảo sát hơn, còn đối với mỗi khảo sát cụ thể thì họ tìm kiếm những đối tượng tham gia khác nhau nên việc trả lời các câu hỏi phân loại ban đầu cũng khác nhau, không cứng nhắc theo một mẫu nào cả bác ợ, cái này làm nhiều bác sẽ quen

Làm kháo sát không liên quan gì đến level bác nhé, level là đối với việc làm job thôi, mà cũng phải chờ thật - vì hiện tại không có job nào cho level-0 để làm

Cáu survey này làm sao hả mấy bác ?
Em chịu

Cái đó bản thân nó không phải là khảo sát, nó chỉ là cái Router - mỗi khi bác click vào thì nó có nhiệm vụ là giúp bác tìm kiếm xem có sẵn khảo sát nào không, nếu có khảo sát thì các câu hỏi sẽ hiện ra để bác bắt đầu (như với những khảo sát khác), còn nếu không tìm thấy khảo sát thì nó sẽ hiện thông báo xin lỗi bác, hàng ngày bác có thể click vào Router ấy để check xem có khảo sát không với số lần tùy thích, tuy nhiên hên lắm thì 1 ngày có 1-2 khảo sát từ đấy thôi bác ợ, còn phần nhiều là nhận thông báo xin lỗi triền miên

Cái tôi nói về việc khai báo Profile là để bác có thể nhận được nhiều khảo sát hơn, còn đối với mỗi khảo sát cụ thể thì họ tìm kiếm những đối tượng tham gia khác nhau nên việc trả lời các câu hỏi phân loại ban đầu cũng khác nhau, không cứng nhắc theo một mẫu nào cả bác ợ, cái này làm nhiều bác sẽ quen

Làm kháo sát không liên quan gì đến level bác nhé, level là đối với việc làm job thôi, mà cũng phải chờ thật - vì hiện tại không có job nào cho level-0 để làm
Phải chờ bao lâu vậy bác ơi

Cái đó bản thân nó không phải là khảo sát, nó chỉ là cái Router - mỗi khi bác click vào thì nó có nhiệm vụ là giúp bác tìm kiếm xem có sẵn khảo sát nào không, nếu có khảo sát thì các câu hỏi sẽ hiện ra để bác bắt đầu (như với những khảo sát khác), còn nếu không tìm thấy khảo sát thì nó sẽ hiện thông báo xin lỗi bác, hàng ngày bác có thể click vào Router ấy để check xem có khảo sát không với số lần tùy thích, tuy nhiên hên lắm thì 1 ngày có 1-2 khảo sát từ đấy thôi bác ợ, còn phần nhiều là nhận thông báo xin lỗi triền miên

Cám ơn bác.

Đang có cái job level-3 đi lạc cho các bác level-0 làm nhé, job rất dễ - chỉ cần xem hình và phân loại dress/skirt (váy) dựa vào độ dài: Maxi - Midi và Mini
  1. Maxi: dài đến mắt cá chân hoặc hơn
  2. Midi: Dài quá gối nhưng chưa đến mắt cá chân
  3. Mini: Dài chưa quá đầu gối
Với những hình có người mẫu thì dễ rồi, còn những hình không có người mẫu thì các bác phải tự ước lượng ợ, việc ước lượng cũng đơn giản, các bác cần cẩn thận không chọn nhầm giữa Midi và Mini là ok (váy dáng chữ A hầu hết là Mini)

Job tuy chỉ được trả công 1 xu mỗi task nhưng rất đáng để các bác level-0 tranh thủ cày tích lũy điểm vì nó bao gồm 15 câu hỏi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,764
172,831
Latest member
fabetbio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week