We're Sorry!
Unfortunately the survey you attempted has been closed
and is not accepting new participants.
New surveys are added all the time, so please check back later.

Thank you for your participation!

Chọn nơi mình sinh sống cái nó ra như vậy ? Có vấn đề gì vậy bác ? Mỗi cái Survey 1.5$

We're Sorry!
Unfortunately the survey you attempted has been closed
and is not accepting new participants.
New surveys are added all the time, so please check back later.

Thank you for your participation!

Chọn nơi mình sinh sống cái nó ra như vậy ? Có vấn đề gì vậy bác ? Mỗi cái Survey 1.5$

Họ báo vậy là cái khảo sát bác đang tham gia nó đã đủ số lượng và đóng lại rồi ợ

user: luxury1809
Hy vọng được bác giúp đỡ
À bác hướng dẫn sơ sơ được không ? tải exten về chrome rồi làm theo thôi hả ?
Xác nhận thấy bạn, thanks.
Nếu bạn mới bắt đầu thì nên làm surveys nếu có, ko cần thiết phải tải exten add on

Mình mới chơi thôi nên không rành lắm, surveys click được vài phần là không click được nữa, không biết ông nào lẹ quá, qua tới giờ đc có 0.5$

Cho hỏi thêm là mấy cái job này lick vào nó báo
You don't meet the qualifications for this task.

Attachments

74.4 KB · Views: 55
Last edited:
Vừa miss 1 cái ks 1.15$ về du lịch nước ngoài, mình chọn Thái Lan và Nhật Bản mà bị out

Oài, tiếc quá, chưa kịp thông tin với bác, cái khảo sát này phải chọn Singapore + Thái Lan ợ, nam ngoài 30t, thu nhập 20-40tr, tự lên kế hoạch du lịch với gia đình và bạn bè, trong đoàn đi có cả trẻ em và người lớn ...

Mình mới chơi thôi nên không rành lắm, surveys click được vài phần là không click được nữa, không biết ông nào lẹ quá, qua tới giờ đc có 0.5$

Cho hỏi thêm là mấy cái job này lick vào nó báo
You don't meet the qualifications for this task.
Bạn thấy số 1 số 2, đó là jobs chỉ rành cho những người đã là level 1 và level 2, khi bạn mới bắt đầu thì bạn là level 0, bạn phải làm lên được level 1 thì bạn mới có thể làm số 1.

Đang có khảo sát 85 xu về hoa quả tươi nhé các bác, chọn Nữ ngoài 30 tuổi ở Hà Nội, thu nhập hàng tháng 12-23tr ok

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,761
172,829
Latest member
chiengauden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week