Ủa pay bên skrill nhanh vậy hả bạn? Mình rút bên payza thường là 5 ngày mới về nên tưởng chính sách của Clix là vậy.
tuỳ theo hôm mình rút có mấy tiếng thôi. Nó vẫn ghi trên đó từ 2 đến 5 ngày, mà tiền về nhanh hơn dự tính.

Skrill bây giờ đăng ký và xác minh có nhanh không nhỉ? Nghe nói phải cần visa để verify tài khoản.

Skrill bây giờ đăng ký và xác minh có nhanh không nhỉ? Nghe nói phải cần visa để verify tài khoản.
Vísa để verify cái thẻ, chi việc nạp tiền vào skrill thôi, khi bác nhận tiền từ nguồn nào đó về nó sẽ bắt verify : địa chỉ, passport hoặc cmnd... ko verify cũng ko sao nếu bác làm ăn nhỏ. Nó chỉ giới hạn gửi và nhận $ thôi.

Vísa để verify cái thẻ, chi việc nạp tiền vào skrill thôi, khi bác nhận tiền từ nguồn nào đó về nó sẽ bắt verify : địa chỉ, passport hoặc cmnd... ko verify cũng ko sao nếu bác làm ăn nhỏ. Nó chỉ giới hạn gửi và nhận $ thôi.
Thanks bác, như vậy để nhận $ từ Clix về thì chắc ko cần verify địa chỉ nhỉ. Lười đi bank để làm sao kê lấy địa chỉ quá.

thường mất mấy ngày tiền từ clix mới về skrill các bác nhỉ? em vừa kiếm được 10 đô đầu tiên mà 2 ngày rồi chưa thấy lệnh chuyển

FAQ của Clix nêu rõ: thời gian thanh toán là từ 2 đến 5 ngày làm việc, :D:D:D, tôi rút n lần thì đủ n lần - cứ đúng 5 ngày tiền về tài khoản

Chào các bác, chúc các bác nghỉ lễ vui vẻ

Hihi, hình như nhà ta đi tour cả hay sao mà thấy diễn đàn vắng quá. Hiện đang có job 3 xu khá đơn giản, bác nào rảnh rỗi có thể tranh thủ mần ợ. Job 5 câu hỏi, họ cung cấp link đến site của công ty & nhiệm vụ của chúng ta là tìm trang Investors Relations của công ty rồi chép vào textbox, nhiệm vụ khá đơn giản, các bác chỉ cần lưu ý chút là nếu trang web không phải tiếng Anh thì các bác cần đổi sang tùy chọn English rồi hãy tìm kiếm (không phải Google translate nha), phần Investors Relations (đôi khi họ chỉ viết là Investors) thường rất dễ nhận ra ở trên cùng hoặc dưới cùng của trang web. Một số ít trang web không có phần này, khi đó các bác trả lời NO và chọn lý do thích hợp.

Job này là job có tính điểm, vì vậy sẽ rất tốt để cho các bác cày level ợ.

Sáng nay nhận tin ko vui, bị đảo ngược ks tuốt tận ngày 11/7. Có bác nào bị như vậy lần nào chưa?
We're sorry to inform you that the Samplicio.us Project #977556 that you completed on 11 Jul 2017 for $0.61 has been reversed. Your account has been debited accordingly

Sáng nay nhận tin ko vui, bị đảo ngược ks tuốt tận ngày 11/7. Có bác nào bị như vậy lần nào chưa?
We're sorry to inform you that the Samplicio.us Project #977556 that you completed on 11 Jul 2017 for $0.61 has been reversed. Your account has been debited accordingly

Hihi, chia buồn với bác, xem như mất công toi làm cái ks đấy, chẳng ticket gì được, phải chịu thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,484
172,568
Latest member
phongkhamxuongkh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back