bạn ơi mình không biết tiếng anh , có làm clixsense được không bạn ? :(
Ko biết tiếng anh thì hơi khó, bạn chỉ có thể làm khảo sát bằng tiếng việt, mà khảo sát thì ko phải lúc nào cũng có, bạn nên dùng trình duyệt chrome với google translation.

Tụi nước ngoài nó làm task kiểu gì mà dã man thật.

Tụi nước ngoài nó làm task kiểu gì mà dã man thật.
View attachment 101471

:) job phân phối cho mỗi country nó không giống nhau bác ợ, với VN mềnh thỉnh thoảng mới gặp loạt job ngon ngon chút, mà hơn 2 tháng rồi chưa thấy ra lại, tôi nhớ dạo đầu tháng 6 cũng có loạt hơn chục job số lượng lớn - tôi cày 1 đêm cũng được hơn 800 phát

:) job phân phối cho mỗi country nó không giống nhau bác ợ, với VN mềnh thỉnh thoảng mới gặp loạt job ngon ngon chút, mà hơn 2 tháng rồi chưa thấy ra lại, tôi nhớ dạo đầu tháng 6 cũng có loạt hơn chục job số lượng lớn - tôi cày 1 đêm cũng được hơn 800 phát
Vậy hả, thế thì thu cũng khá nhỉ.

Hiện đang có khảo sát 85 xu, có bác nào mần được chưa ợ? Tôi làm thì họ báo "bạn đã hoàn thành khảo sát này rồi", chắc đã làm ở site nào mà không nhớ, hic hic

Vừa xong cái khảo sát 85 xu ở Samplicio.us về gạo. Chọn Nữ / 36-45 / HN / Thu nhập 20-40tr tháng.

Cái này hôm nọ làm ở TokenAds được 45 xu giờ lại được làm lại. Hehe

Vừa xong cái khảo sát 85 xu ở Samplicio.us về gạo. Chọn Nữ / 36-45 / HN / Thu nhập 20-40tr tháng.

Cái này hôm nọ làm ở TokenAds được 45 xu giờ lại được làm lại. Hehe

Nhất bác, tôi thấy thường làm ở Offerwall này thì sang cái khác họ không cho làm lại nữa

thường mất mấy ngày tiền từ clix mới về skrill các bác nhỉ? em vừa kiếm được 10 đô đầu tiên mà 2 ngày rồi chưa thấy lệnh chuyển

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,454
Latest member
Haiau199x
Back
Top Bottom