Cái này tôi làm từ hôm qua, mà hỏi thăm thì thấy nhiều bác lại không gặp nó
Thì tối qua mình mới gặp mà bạn.
Sáng qua gặp survey quên tên rồi họ yêu cầu webcam. Cái đấy làm ntn vậy bạn? họ cần có webcam để làm gì nhỉ?
Mới có survey 45 cent ở tokenads, cái này tìm hiểu ý kiến người tiêu dùng về gạo nhé. Mình chọn nữ thì đc.

Thì tối qua mình mới gặp mà bạn.
Sáng qua gặp survey quên tên rồi họ yêu cầu webcam. Cái đấy làm ntn vậy bạn? họ cần có webcam để làm gì nhỉ?
Mới có survey 45 cent ở tokenads, cái này tìm hiểu ý kiến người tiêu dùng về gạo nhé. Mình chọn nữ thì đc.

2 ngày có 6 khảo sát về Electrolux, họ yêu cầu máy có wc nhưng không để làm gì cả, lúc họ check wc mình che đi cũng không sao (chắc họ muốn soi xem mình có chú ý xem clip quảng cáo của họ hay không - hehe), khảo sát ấy rất nhẹ nhàng - trả lời khoảng chục câu hỏi trong 1'-2', mà nay không thấy có nữa

1 task làm nhiều lần được không bác

Bác làm thoải mái đến khi họ báo bác đã làm đủ số lượng tối đa cho phép (đối với job ấy), hoặc là job đã bị vét cạn bởi cộng đồng, hoặc là bác bị expell và bị dừng cuộc chơi

Note: Một số anh em có hỏi tôi về vấn đề verify tài khoản, đa phần đều gặp khó khăn ở chỗ ít ai đứng tên bill điện/nước, tuy nhiên vấn đề này cũng dễ giải quyết - các bác chỉ cần ra ngân hàng đề nghị họ cập nhật thông tin địa chỉ theo đúng như khai báo ở ví điện tử & xin cái sao kê giao dịch là được. Vietcombank thu phí 11k cho 1 lần sao kê, các ngân hàng khác chắc cũng tương tự. Đối với những bác mà giao dịch qua tài khoản ngân hàng thường xuyên thì nên xin sao kê trong ít ngày thôi ợ, sao kê nằm gọn trong 1 tờ A4 để đỡ phải mất công scan nhiều trang. Khi verify các bác chọn loại document là "Bank Statement" và upload bản scan là ok.

Site này chung bình mỗi tháng bác kiếm được bao nhiêu vậy? @kiemhue
Kiếm nhiều hay ít tuỳ vào năng lực và thời gian của mỗi người, có người có thể kiếm hơn $100/tháng với Clixsense, nhưng mình chỉ làm vui khi rãnh.:)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,558
Latest member
KimYenzZz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back