Qua nay có mấy cái khảo sát ô tô, từ 1.1$ đến 1.5$, mà cứ bị knockout hoài, không hiểu họ muốn tìm đối tượng thế nào nữa, haizzzzzzzzzz

làm sao biết nó tính lv thế mấy bác

:) người khác làm rồi & thấy nó tính level & chia sẻ lại thì bác biết thôi ợ, hoặc bác làm 1 task rồi vào xem thì biết, hihi, thường thì ở level-0 job nào có dấu (*) ở job-title thì là có tính level, còn job không có dấu (*) thì phải làm rồi mới biết được

khi đang làm nó bắt mình đăng nhập lại ức chế quá, có cách nào ko các bác

Nản quá

Độ chính xác của bạn quá thấp.
Dường như bạn bị mất quá nhiều câu hỏi kiểm tra để tiếp tục nhiệm vụ cụ thể này. Chúng tôi hy vọng bạn sẽ thử một số công việc khác của chúng tôi. Nếu bạn nghĩ điều này đã xảy ra không công bằng, vui lòng truy cập Trợ giúp trong thanh công cụ của bạn, nhấp vào Nhận Hỗ trợ và cho chúng tôi biết điều gì đã xảy ra.

"Nó" là đứa nào hả bác? Neobux, Clixsense hay CF? Bác phải nói rõ thì mọi người mới support được chứ?

CLixsense bác ạ. Cứ làm khoảng 10 task nó bắt đăng nhập lại, làm lại từ đầu

CLixsense bác ạ. Cứ làm khoảng 10 task nó bắt đăng nhập lại, làm lại từ đầu

Àh, lúc đăng nhập Clixsense bác phải check vào chỗ "Stay sign in", nếu bác không check thì sau 30' thì phải là hết session nó sẽ tự động logout => yêu cầu bác đăng nhập lại

phái biết qui luật của nó ,mới làm được.

loại job 5 câu hỏi ,tìm ulr glassdoor ,doanh thu và số nhân viên

Task 1 ,làm đúng luật trùng tên ,trùng Bang của mỹ. khác thì NO chuyển wa câu tiếp theo
Task 2 khong nen làm đúng luật .tùy cơ ứng biến .
(**Luu y :NO o day là NO của URL chứ không phải NO trong doanh thu ,hoac No trong số nhân viên)

5 câu hỏi đều có câu trả lời là trùng tên khác bang của mỹ ,ở nước khác thì tìm 1 câu trùng tên nhất điền vào

5 câu hỏi có 1 câu trùng tên ,trùng bang của mỹ thì yên tâm chọn NO cho những câu khác bang hoặc không nằm ở mỹ

luu ý 1 câu trùng tên trùng bang nhưng không có doanh thu ,chỉ có số nhan viên ,thì nên tìm 1 câu khác trong 4 câu còn lại có tên trùng nhất (khác bang hoặc khác US cũng đươc) điền vào.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,776
170,865
Latest member
Anhquys
Back
Top Bottom