• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Chuyện tình anh chàng MMO - Xin 1 lời chỉ điểm từ mọi người

Em đã up ảnh rùi đó, mọi người vào nêu suy nghĩ của mình giúp chip nha.
Rất Xứng đôi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!( Hai ẻm rất xứng đôi:D ):binhsua119:

hay do ban . bieu lo di la vua .

1/ tỏ tình thì cứ tỏ tình đi bạn, can đảm lên ko rồi lại hối tiếc.
2/ muốn chắc ăn hơn thì đổi lại cái style, vì nhìn bạn gái đó có vẻ là 1 người khá điệu, còn bạn thì nhìn rất là chân chất, nên khi ghép lại thì thấy hơi bị đối lập, đổi lại cái style chắc ok hơn :)

1/ tỏ tình thì cứ tỏ tình đi bạn, can đảm lên ko rồi lại hối tiếc.
2/ muốn chắc ăn hơn thì đổi lại cái style, vì nhìn bạn gái đó có vẻ là 1 người khá điệu, còn bạn thì nhìn rất là chân chất, nên khi ghép lại thì thấy hơi bị đối lập, đổi lại cái style chắc ok hơn :)

E là người rất ít khi chụp ảnh về mình bác ak, hix.

cũng xinh đó, xứng đôi lắm, hihi, chúc bạn hạnh phúc

cũng xinh đó, xứng đôi lắm, hihi, chúc bạn hạnh phúc

Thanks bạn, hi vọng là sẽ đc như bạn chúc phúc.

- - - Updated - - -

Rất Xứng đôi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!( Hai ẻm rất xứng đôi:D ):binhsua119:

Hix, bác "dìm" em rùi, hate bác.

nhất cự ly,nhì cường độ dù sao ông được ngồi gần hơn thằng bí thư,chắc pé thích ông hơn :binhsua121:

Cô ấy xinh, dễ gần, vui tính có rất nhìu bạn ngoài đời,rất thích đi chơi và chụp ảnh, mỗi ngày đi học thường hay ngồi chung với anh bạn "bí thư" kia lắm, mình thấy thế mà pùn lòng lắm...

Dự đoán là cô này chưa có ý định gì với cả bạn và anh bí thư kia đâu. Các cô dạng này thuộc dạng luôn nghĩ "bạn bè thì tốt hơn".
Tớ chưa tiếp xúc nên chưa phỏng đoán được chính xác.

Thứ nhất, người ta bảo khi thích ai đó thì sẽ chú ý đến những cái ng ta làm cho mình lắm, nên bạn sẽ thấy là người đó cực kì quan tâm cậu. Nhưng xin lỗi, đời không như là mơ. Ví dụ nhé, bạn là con gái, thích một anh A nào đó. Cảnh 1: một người lạ dắt xe hộ bạn trong tình trạng "bất khả lấy xe" khỏi bãi xe, bạn cảm ơn nhưng không đọng lại gì cả. Cảnh 2: cũng là tình trạng "bất khả lấy xe", bạn thích anh A đó sẵn rồi, bạn sẽ thấy cái công lao ấy lớn lao lắm, và nghĩ người ta quan tâm bạn lắm, tuy nhiên, % cao là A tốt bụng, luôn giúp mọi người như cái anh xa lạ kia ấy.
Vậy, cậu hãy tỉnh táo lại và xem, người ấy có "thực sự" quan tâm bạn nhiều đến bạn như vậy không, hay với ai cũng thế mà thôi.

Thứ hai, con gái xinh, hòa đồng dạng này, con trai nó đổ cả khối. Cậu và anh bí thư kia không phải là người duy nhất đâu mà ham. Tình trạng của người là là open status, rất nhiều sự lựa chọn cho người ta bạn à.
Vậy, tỉ lệ chọi của bạn rất cao.

Trước khi đọc điểm thứ ba, hãy xem lại đoạn sau:
Bao lần “lời yêu” trên môi chàng trai muốn nói nhưng rồi vẫn không đủ can đảm để thổ lộ, điều này làm chàng trai thấy dằn vặt trong tâm tư mỗi đêm nằm mơ mộng. Một phần vì sợ cô ấy không thích mình, một phần vì không biết cô ấy đã có bạn trai chưa, một phần không biết thân phận mình có xứng với người ta hay không trong khi mình chỉ là một anh chàng sinh viên “xoàng xĩnh”.
Bạn không biết gì cả, kể cả người đó có bạn trai chưa cũng không biết, vậy mà đòi làm quen thì chết chắc rồi bạn ạ. Người ta bảo đừng đánh trận nào không chắc ăn 70% trở lên, giả sử bạn chơi Age Of Empire III mà có map chưa đánh bao giờ xem, đảm bảo chưa đánh đã thấy muốn thua rồi (ví dụ thôi, pro Empire đừng chém gió làm gì).
Vậy, bạn cần có thời gian tìm hiểu thêm về người ta thì tốt hơn. Kể cả những mô tả của bạn cũng là chủ quan của bạn thôi. Dự đoán là bạn là người ít hòa đồng, thì tất nhiên có người hòa đồng hơn bạn một khoảng kha khá thì bạn đã thấy người đó hòa đồng lắm rồi (tương đối ấy).

Nói về % thua đủ rồi, % thắng cho bạn đây

Sắp kết thúc đời sinh viên rồi bạn à, đi đánh trận, nếu đánh thì bạn có thể thắng, dù tỉ lệ là 0.0001% đi nữa, còn treo cờ thì tỉ lệ là 100% THUA.
Vì vậy, hãy xem trái tim mình, có thực sự thích người ta không, có thì hãy nói ra đi, bởi vì:
Nói thì bạn sẽ có cơ hội, nếu thất bại thì cũng sắp nghỉ rồi, cũng chả còn gặp người ta đâu, lúc đó quên đi là vừa.
Không nói thì bạn sẽ có cơ hội làm "bạn thân" đấy. Đừng đọc truyện tình cảm rồi nghĩ sẽ mưa dần thấm đất nhé, xã hội ngày nay, xin lỗi là khá hiếm, con gái tốt thì DƯ sự lựa chọn nhé. Lúc đó thấy người ta đi bên người yêu liệu bạn sẽ thấy thế nào.
Vậy,
Nói ra + thất bại => Buồn 1 khoảng thời gian
Không nói => Buồn 1 khoảng dài hơn khoảng trên
Nói ra + thành công => Bạn đã lấy được % ít ỏi đó, chúc mừng bạn

Và lời cuối cùng, hãy tìm hiểu lại người ta, do thám, rình rập, và xem lại con tim mình. Hãy để:
Con tim bạn mách bảo.
Khối óc bạn suy nghĩ.
Đôi chân bạn tìm kiếm.
Đôi môi nói thành lời.
Bàn tay nắm chặt.
Cùng nhau bước trên cuộc đời này.

P/s: dự là nói bây giờ là hỏng rồi bạn à. Lo mà suy nghĩ kĩ hơn, bạn có thời gian 2 tuần đấy.

Bạn mua kẹo hay là tự làm 1 món quà gì đó có kèm theo thiệp (bạn thổ lộ hết tâm sự vào tấm thiệp đó! Người đọc sẽ tự hiểu, nếu người ta thích thì người ta sẽ tím tới bạn thôi, còn nếu không có hồi âm thì hoặc là người ta xem bạn là bạn hoặc là không thích => nếu bạn muốn sự việc rõ ràng thì cố gắng gợi ý đến món quà bạn tặng như là bạn thích món quà đó hông? Thích hông? .v..v..). Còn cách nhận biết người đó thích cái gì để tặng tăng điểm thì chắc bạn biết mà! Chúc bạn may mắn nha! :binhsua116: À, đang dịp tết trung thu đó, tranh thủ i! :binhsua119:

à, chủ thớt cho mình xin cái picture với sđt cô bé để m giúp đỡ cho nha..:binhsua172:

Hix, lỡ bác "phỗng tay trên" của em rùi sao, cho bác xem hình thui.

- - - Updated - - -

đâu có đâu ý là bác xứng vs cả 2 ẻm đó chớ=)):binhsua95:

Em chỉ cần "xứng" vs 1 em là mãn nguyện rùi.

- - - Updated - - -

nhất cự ly,nhì cường độ dù sao ông được ngồi gần hơn thằng bí thư,chắc pé thích ông hơn :binhsua121:

Bi giờ thì ngược lại rùi, bé ấy ngồi vs anh chàng bí thư nhìu hơn, chip thì lẻ loi rùi.

Hix, lỡ bác "phỗng tay trên" của em rùi sao, cho bác xem hình thui.

- - - Updated - - -

Em chỉ cần "xứng" vs 1 em là mãn nguyện rùi.
Vậy kể thớt nghe cái này ngày xưa mềnh tán được 1 em xinh không thích mềnh nhưng bằng một cách rất củ chuối =))
và tốn kém không nhỏ 1 hộp kẹo anpelibe =)) ngày em cho em nó một cái:D ( cho vui thôi:D,) sau một tuần hết mịa nóa kẹo, thế là em ý bắt đầu nói chiện với mềnh:binhsua116: rùi sau đó là =.= giờ chắc không áp dụng cách đó được :D ! kinh nghiệm là thớt cố quan tâm ẻm một tí cho ẻm thấy tình cảm của sếp

Dự đoán là cô này chưa có ý định gì với cả bạn và anh bí thư kia đâu. Các cô dạng này thuộc dạng luôn nghĩ "bạn bè thì tốt hơn".

Thứ nhất, người ta bảo khi thích ai đó thì sẽ chú ý đến những cái ng ta làm cho mình lắm, nên bạn sẽ thấy là người đó cực kì quan tâm cậu. Nhưng xin lỗi, đời không như là mơ. Ví dụ nhé, bạn là con gái, thích một anh A nào đó. Cảnh 1: một người lạ dắt xe hộ bạn trong tình trạng "bất khả lấy xe" khỏi bãi xe, bạn cảm ơn nhưng không đọng lại gì cả. Cảnh 2: cũng là tình trạng "bất khả lấy xe", bạn thích anh A đó sẵn rồi, bạn sẽ thấy cái công lao ấy lớn lao lắm, và nghĩ người ta quan tâm bạn lắm, tuy nhiên, % cao là A tốt bụng, luôn giúp mọi người như cái anh xa lạ kia ấy.
Vậy, cậu hãy tỉnh táo lại và xem, người ấy có "thực sự" quan tâm bạn nhiều đến bạn như vậy không, hay với ai cũng thế mà thôi.

Thứ hai, con gái xinh, hòa đồng dạng này, con trai nó đổ cả khối. Cậu và anh bí thư kia không phải là người duy nhất đâu mà ham. Tình trạng của người là là open status, rất nhiều sự lựa chọn cho người ta bạn à.

Bạn không biết gì cả, kể cả người đó có bạn trai chưa cũng không biết, vậy mà đòi làm quen thì chết chắc rồi bạn ạ. Người ta bảo đừng đánh trận nào không chắc ăn 70% trở lên, giả sử bạn chơi Age Of Empire III mà có map chưa đánh bao giờ xem, đảm bảo chưa đánh đã thấy muốn thua rồi (ví dụ thôi, pro Empire đừng chém gió làm gì).
Vậy, bạn cần có thời gian tìm hiểu thêm về người ta thì tốt hơn. Kể cả những mô tả của bạn cũng là chủ quan của bạn thôi. Dự đoán là bạn là người ít hòa đồng, thì tất nhiên có người hòa đồng hơn bạn một khoảng kha khá thì bạn đã thấy người đó hòa đồng lắm rồi (tương đối ấy).

Sắp kết thúc đời sinh viên rồi bạn à, đi đánh trận, nếu đánh thì bạn có thể thắng, dù tỉ lệ là 0.0001% đi nữa, còn treo cờ thì tỉ lệ là 100% THUA.
Vì vậy, hãy xem trái tim mình, có thực sự thích người ta không, có thì hãy nói ra đi, bởi vì:
Nói thì bạn sẽ có cơ hội, nếu thất bại thì cũng sắp nghỉ rồi, cũng chả còn gặp người ta đâu, lúc đó quên đi là vừa.
Không nói thì bạn sẽ có cơ hội làm "bạn thân" đấy. Đừng đọc truyện tình cảm rồi nghĩ sẽ mưa dần thấm đất nhé, xã hội ngày nay, xin lỗi là khá hiếm, con gái tốt thì DƯ sự lựa chọn nhé. Lúc đó thấy người ta đi bên người yêu liệu bạn sẽ thấy thế nào.
Vậy,

Và lời cuối cùng, hãy tìm hiểu lại người ta, do thám, rình rập, và xem lại con tim mình. Hãy để:
Con tim bạn mách bảo.
Khối óc bạn suy nghĩ.
Đôi chân bạn tìm kiếm.
Đôi môi nói thành lời.
Bàn tay nắm chặt.

P/s: dự là nói bây giờ là hỏng rồi bạn à. Lo mà suy nghĩ kĩ hơn, bạn có thời gian 2 tuần đấy.

bác này nói rất chính xác......!!!!!!!!!

phụ nữ không gì bằng sự quan tâm. Bạn biết quan tâm tới cô ấy và với tình yêu của bạn sự kiên trì sẽ dẫn tới thành công. Good Luck!!

Vậy,

Con tim bạn mách bảo.
Khối óc bạn suy nghĩ.
Đôi chân bạn tìm kiếm.
Đôi môi nói thành lời.
Bàn tay nắm chặt.

Thanks bác nhìu lắm, lời bác nói đã làm em tìm được ánh sáng trong lòng mình, em sẽ tiếp thu những điều bác nói và thử thực thành xem sao, ôi tình yêu sao nỡ để ta phải vương vấn lưới tình thế này...!

Mạnh dạn lên nào, thử rủ bạn đó đi chơi đâu đó đẹp đẹp rồi bất ngờ cầm tay và kiếm 1 bông hồng để sẵn túi ao(quần) đem tặng và nói lời yêu. Thà cứ nói ra chứ yêu đơn phương khổ lắm. Chúc thành công :binhsua116:

phụ nữ không gì bằng sự quan tâm. Bạn biết quan tâm tới cô ấy và với tình yêu của bạn sự kiên trì sẽ dẫn tới thành công. Good Luck!!

Quan tâm ư? Quan tâm...! đúng rồi, có lẽ thời gian qua em ít quan tâm đến cô ấy quá chăng...ôi có lẽ nào...!

- đúng rồi.................phụ nữ rất thik đc người khác quan tâm----> hãy phát triển mặt này mạnh vào --> cơ hội sẽ đến 90% với chip.
- theo như kinh nghiệm chinh chiến của mình thì con gái hoạt bát ko để ý nhìu đến người lắm mồm (bí thư) đâu. cố lên chip, để anh em còn có cái event chứ :D

Mạnh dạn lên nào, thử rủ bạn đó đi chơi đâu đó đẹp đẹp rồi bất ngờ cầm tay và kiếm 1 bông hồng để sẵn túi ao(quần) đem tặng và nói lời yêu. Thà cứ nói ra chứ yêu đơn phương khổ lắm. Chúc thành công :binhsua116:

Trước đây em dạn dĩ lắm nhưng sao giờ em kg còn đủ tự tin nữa roy bác ơi...huhu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back
Top Bottom