Waiting for Answer Chuyển khoản không có nội dung, chủ tài khoản không xuất hiện

Status
Not open for further replies.
Ông kia yêu cầu bank tên Ngô Quốc Quyền thì mới chuyển tiền
Cho dù ông này có mở bank nó cũng không chuyển vì ko đúng tên
Vậy tại sao cần bank tên Ngô Quốc Quyền, những cái này mới quan trọng nè bác, thằng chuyển tiền phải có lý do nó mới đòi vậy, coi chừng đi sai 1 bước là rắc rối lắm đây

CK để trung gian nhận giùm với số tiền lớn mà không ghi nội dung là quá sai sót rồi , giờ cái cậu đang bị giam tiền thì cố gắng mà năn nỉ khóc lóc với cái ông CK là ra ngân hàng báo chuyễn nhầm để trung gian refurn lại chính chủ BANK đó thôi.. CK mà cần CMND của trung gian làm gì cái này hơi khó hiểu..

Chỉ còn cách đó thôi , chứ dân MMO chả ai muốn dính dáng tới pháp luật và phiền phức cho mình đâu..

4. Ảnh bảo chụp sao kê đi, em năn nỉ khóc lóc, cầu cứu người chuyển tiền (anh L), thậm chí anh L bảo "tao với mày đừng hợp tác nữa", em cũng năn nỉ để ảnh sao kê (vì số tiền kiếm được từ site mới này). Coi như bỏ luôn, ảnh L cạch mặt em luôn. Sau khi em có sao kê, thì bảo là sao kê phải có mộc đỏ ngân hàng. => Khác gì chơi khó một thằng như em để năn nỉ họ lần nữa.???? Còn đâu...

=> khó hiểu vãi .... thấy ảo ảo quá .... có khi nào hắc tiền của anh L ko nhỉ , jo hack rồi nên làm sao dám mở mồm nhờ ng ta .... tiền mà có j nhờ ông L ông ra ck cho .... ko hiểu đoạn này anh L là tiền của Anh L hay tiền của Kungs11 nữa ....

Đúng vậy, cái mình thắc mắc nhất là quan hệ của bạn kunqs11 và ông L. Info của ông L thì mọi người ko biết rồi, bạn kunqs11 nhờ được ông L chuyển tiền mà lại không nhờ được việc giải quyết vấn đề hiện tại.

Đúng vậy, cái mình thắc mắc nhất là quan hệ của bạn kunqs11 và ông L. Info của ông L thì mọi người ko biết rồi, bạn kunqs11 nhờ được ông L chuyển tiền mà lại không nhờ được việc giải quyết vấn đề hiện tại.

Chắc là lừa đão rồi nhờ mr quyền này nhận sau đó là kiu lỗi a bc xyz j đấy ..
bạn kungs11 cứ nhờ Mr L j đó làm theo bác quốc quyền rồi ng ta ck lại cho Mr L , sau đó bạn kiu Mr L ck lại cho bạn king11 gì đó => đơn giản hehe ,

vụ này ngày càng rõ .. ông L thì ko nhờ mà lại nhờ anh này anh kia .. pro này pro kia .....
phức tạp quá ...làm ăn thì cứ Mr L ck thì làm việc với Mr L thôi xin phép cho mấy Pro A Pro B Pro c j j đó mà uống càfe trà đá ..lôi vào chi
Thớt cũng đã nói rõ rồi ..báo Mr L ra làm theo yêu cầu còn kko thì chắc đến 90% là hăck hiếc rồi , làm rồi ng ta ck lại cho Mr L , bạn với Mr L ng nhà thì thớt ck lại cho Mr L , rồi Mr L ck lại cho bạn thôi

Vụ này càng ngày càng hay
Thớt thì xác định mất tiền
ex thì cũng xác định mất luôn uy tín :)))

em có 2 điều thắc mắc:
-1: Tại sao lại chỉ đúng tên Ngô Quốc quyền thì bên kia mới chuyển khoản? Ông kia dùng info Ngô Quốc Quyền vào việc gì? site nào? có thể giải thích được không? 100% k phải từ bet, bet chuyển khoản bao giờ cũng có nội dung là mã rút tiền
-2: 30tr rồi sẽ đi đâu về đâu? vô tay ai, chui nhà nào?

Cho hỏi ngu tí. thế L là ai. Mà ai bảo cũng biết L. Mà mình đọc từ đầu tới giờ không hiểu. Và thông tin nào cho thấy là bên kia bắt chuyển đúng stk Quyền. Trong khi cậu này thì không đả động gì tới

em có 2 điều thắc mắc:
-1: Tại sao lại chỉ đúng tên Ngô Quốc quyền thì bên kia mới chuyển khoản?
-2: 30tr rồi sẽ đi đâu về đâu? vô tay ai, chui nhà nào?
em vote cho quỹ từ thiện frum đứng tên 5000 a e frum !

chỉ cần ngân hàng ừ cái em hoàn lại liền
chỉ cần cân an gật cái em trả ngay
chỉ cần mod ừ cái em cho quỹ từ thiện liền ngay lúc này

nộp cho quỹ từ thiện mmo cũng k khác gì so với cậu tự xài làm của riêng? nếu tiền bẩn thực sự thì cậu sẽ bị sờ gáy, giải pháp an toàn là refund hoặc nộp cho bên có thẩm quyền, chứ site mmo chả là cái vẹo gì cả với pháp luật

nộp cho quỹ từ thiện mmo cũng k khác gì so với cậu tự xài làm của riêng? nếu tiền bẩn thực sự thì cậu sẽ bị sờ gáy, giải pháp an toàn là refund hoặc nộp cho bên có thẩm quyền, chứ site mmo chả là cái vẹo gì cả với pháp luật
a k thấy khó cho em à
trả k ai nhận
thằng kia đòi thì k chịu ra bank báo
em phải làm sao như này khác nào kẹp em ở giữa k

a k thấy khó cho em à
trả k ai nhận
thằng kia đòi thì k chịu ra bank báo
em phải làm sao như này khác nào kẹp em ở giữa k
Nếu cậu thực sự coi số tiền này là tiền bẩn, thì đừng nên tự quyết mà cống hiến cho quỹ mmo. đến khi có vấn đề xảy ra, cái 4rum này có gánh nổi cho cậu không? Bọn nó có thể nói là cậu ăn cắp tiền rồi đi làm từ thiện thì sao? Muốn trở thành Robinhood à? Người hùng của người nghèo thì cũng chỉ là trộm cắp trong mắt chính quyền. Mình khuyên thật đó, 1 là refund, 2 là ra ngân hàng trả. Bọn ngân hàng k nhận đập vào mặt chúng nó, lôi giám đốc ra mà làm việc.
Đôi lời khuyên thật

Nếu cậu thực sự coi số tiền này là tiền bẩn, thì đừng nên tự quyết mà cống hiến cho quỹ mmo. đến khi có vấn đề xảy ra, cái 4rum này có gánh nổi cho cậu không? Bọn nó có thể nói là cậu ăn cắp tiền rồi đi làm từ thiện thì sao? Muốn trở thành Robinhood à? Người hùng của người nghèo thì cũng chỉ là trộm cắp trong mắt chính quyền. Mình khuyên thật đó, 1 là refund, 2 là ra ngân hàng trả. Bọn ngân hàng k nhận đập vào mặt chúng nó, lôi giám đốc ra mà làm việc.
Đôi lời khuyên thật
tới h này thì em chơi tơi cùng anh à ^^

tới h này thì em chơi tơi cùng anh à ^^
chơi đi, phang vào mặt bọn ngân hàng: Nguồn tiền k mình bạch từ ngân hàng mày chảy vào tk tao, giờ tao *** nhận, vứt trả lại tụi mày, tụi mày muốn làm gì thì làm

@kunqs11 bạn nói bạn xác định tiền đã mất và anh Lờ cũng đã cạch mặt bạn, tức là ko chơi với bạn nữa, sẵn bạn đi spam trên facebook tru tréo @quocquyen thì sao bạn ko làm như vậy luôn với cái anh Lờ đó đi vì mọi việc sai trái tới giờ này đều do cái anh Lờ mà ra chứ @quocquyen có làm tội làm tình gì bạn đâu.

Còn nếu ko dám đụng chạm anh Lờ đó thì bạn có thể bật mí khe khẽ cho anh em ở đây biết thanh niên có tên với ký tự đầu quyến rũ đó là ai không? Đó mới là cái chìa khóa giúp bạn lấy lại tiền nhanh chóng chứ ko phải ngồi đây cãi nhau, bắt bẻ nhau từng câu từng chữ đâu, nó càng làm mọi việc đi xa và rối thêm mà thôi. Biết đâu khi tên anh Lờ được công khai, ae trên đây có thể có cách để anh Lờ thân chinh hạ mình mà đi ra bank tốn 5p đồng hồ làm cho bạn cái phơi có dấu mộc đỏ thì sao?

@quocquyen bạn nên cho cái hẹn giải quyết rõ ràng, ví dụ đến 15/09 vẫn chưa nhận dc sao kê có dấu đỏ của bank hoặc đơn thư khiếu nại gì gì đó thì sẽ xử lý để chốt cho xong. Còn cách xử lý thì theo mình bạn nên trả về agri, nó xử lý sao thì xử, nó ko nhận thì ra công an làm cái giấy nhận dc tiền ko biết của ai chuyển và nhờ họ cho hướng giải quyết, họ ko giải quyết được thì cứ giữ đấy chờ có ai khiếu nại, ko nên ủng hộ từ thiện hay forum gì cả.

Last edited:
chơi đi, phang vào mặt bọn ngân hàng: Nguồn tiền k mình bạch từ ngân hàng mày chảy vào tk tao, giờ tao *** nhận, vứt trả lại tụi mày, tụi mày muốn làm gì thì làm
e cung muốn phang vào mặt mấy thằng fb k biết gì cứ phán xét hoài bác à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,725
Latest member
sinhpolice123
Back