Waiting for Answer Chuyển khoản không có nội dung, chủ tài khoản không xuất hiện

Status
Not open for further replies.
Nếu ô kia cứ khăng khăng khó này nọ, k ra bank làm báo cáo ck nhầm vote cả frum cho số tiền này vào quỹ
Còn 1 số phần tử bảo cứ ra bank hoàn lại, ở đây k phải toàn thằng thiểu năng mà n việc đó chưa thử qua, đã thử và k có thu dc kết quả gì. Nên n cmt thê hiện kiểu đó tốt nhất dẹp đi... còn ô đổi tiền kia, ô lằng nhằng v** ra, nhanh lên cho người khác tập trung làm việc nữa.
K trả thì a e bảo d*... cầm tiền đi buôn mấy ngay ăn đc bn tiền rồi :))
Lẹ lẹ lên cái k tôi xắp phát tài với số tiền này rồi

Nếu hai bên có thiện chí thì tốt nhất ông kia Viết 1 cái đơn , biên bản bàn giao tiền, trong đó ghi rõ tất cả lý do , nguồn tiền , nhân thân cụ thể , nếu sai hoàn toàn chịu trách nhiệm trước pháp luật, rồi 2 bên kí vào, ra CA phường xin làm chứng, hoặc có xác nhận từ bên thứ 3 là ngân hàng nữa thì tốt.

b kia không chịu ra bank sao kê có dấu hiệp không hợp tác, làm khó quá trình hoàn tiền + hạ uy tín người khác trên fb
nhờ a @cuipap1984 và ban quản trị vào cho hướng xử lý số tiền!

Em xác định mất trắng số tiền nên không nể tình, nể lý gì. (Coi như em mua được uy tín của một thằng exchange)
Mong mọi người dành ít thời gian, để nghe từ a-z câu chuyện
Em sai một chỗ "chuyển khoản không có nội dung" - nhưng như vậy không có nghĩa là nó không phải số tiền của em ( Em sai em nhận và xin lỗi vì đây không phải lỗi của bản thân, mà là nguyên nhân khách quan, em cũng xin lỗi anh Quyền rất nhiều rồi!)
Hiện tại từ ngày 21/8 đến 7/9 là hơn 2 tuần từ khi chuyển tiền. (Số tiền của em vẫn chưa được giải phóng).

Vài ngày trước em có năn nỉ, thương lượng (khóc lóc cầu cứu các kiểu) với anh quyền chiếu cố để cho em nhận số tiền đó. (Nhưng anh không chịu).
Anh chọn cách tốt nhất (phương án 1) để an toàn cho quyền lợi của ảnh, ảnh bảo có ra bank Aribank và công an, nhưng cả 2 không thể giúp được vì họ không biết người chuyển tiền là ai. (ảnh nói vậy). Công an nó không thèm sờ thì tiền bẩn cái gì hả anh?
Đây là những điểm chơi không đẹp:
1. Sống ở Hà Giang, mà cứ bảo bản thân ở Thái Bình mắc việc nên không thể ra bank ở Hà Giang, dù em bảo hỗ trợ tiền đi lại (khi bị mod sờ, và em hỏi địa chỉ thì bảo là mình đang ở Hà Giang và ra bank bình thường..)
2. Ảnh bảo "em không có cái gì chứng minh được là số tiền của em?" (Với những thông tin em cung cấp, ngày giờ giao dịch, số tiền, và hold hơn 2 tuần thì em hỏi số tiền đó không phải của em thì là của ai). => Rõ là xác định tiền của ai mà còn hỏi câu đó, thì khác nào làm khó em
3. Ảnh bảo là sợ nguồn tiền "bẩn", rất nhiều pro bảo kê cho em, nhưng dễ hiểu vì bảo vệ bản thân nên anh nói "họ bảo kê rồi có đi tù giùm không?" nhưng trong khi em hỏi đường cùng nếu phải giải phóng số tiền anh phải làm gì? Ảnh bảo sẽ xung quỹ 4rum. (Nghĩa là anh không sợ trách nhiệm tiền bẩn, vậy giải phóng tiền đó cho quỹ khác nào đã "đụng chạm" số tiền).
4. Ảnh bảo chụp sao kê đi, em năn nỉ khóc lóc, cầu cứu người chuyển tiền (anh L), thậm chí anh L bảo "tao với mày đừng hợp tác nữa", em cũng năn nỉ để ảnh sao kê (vì số tiền kiếm được từ site mới này). Coi như bỏ luôn, ảnh L cạch mặt em luôn. Sau khi em có sao kê, thì bảo là sao kê phải có mộc đỏ ngân hàng. => Khác gì chơi khó một thằng như em để năn nỉ họ lần nữa.???? Còn đâu....
5. Theo lời mod anh Cùi, thì anh Cùi bảo nếu phương án 1 ra bank mà không được giải quyết thì phương án 2, em một tay cầm bản cam kết, một tay cầm cmnd + gplx, (như lúc bị chụp tội phạm ấy), mà ảnh cũng không chịu. (Trong khi miệng luôn nghe theo lời của mod).
-------------------------------------------- Cám ơn vì tất cả ---------------------------------------------
Em viết vậy cho thiên hạ phán xét... thanks mod và admin...

Không biết có phải do nhiều cmt nên mình đọc hoa mắt và chưa hiểu rõ, nhưng mình hơi thăc mắc về bạn @kunqs11

Có phải bạn nhờ L gửi tiền cho Q để giao dịch đúng không ?

Bạn có VCB sao không gửi thằng từ VCB sang Agr ?

Hoặc bạn chỉ có tiền mặt thì cũng ra bank mà gửi.

Hoặc bạn có tiền mặt và cũng lười không ra bank, thế quan hệ của bạn và L là ntn mà nhờ chuyển tiền được nhưng việc nhờ xác minh giao dịch, chủ tk gửi mà khó đến mức này ?

Mình thấy kì lạ quá.

(Sorry nếu mình đọc thiếu 1 chi tiết nào đó)

Không biết có phải do nhiều cmt nên mình đọc hoa mắt và chưa hiểu rõ, nhưng mình hơi thăc mắc về bạn @kunqs11

Có phải bạn nhờ L gửi tiền cho Q để giao dịch đúng không ?

Bạn có VCB sao không gửi thằng từ VCB sang Agr ?

Hoặc bạn chỉ có tiền mặt thì cũng ra bank mà gửi.

Hoặc bạn có tiền mặt và cũng lười không ra bank, thế quan hệ của bạn và L là ntn mà nhờ chuyển tiền được nhưng việc nhờ xác minh giao dịch, chủ tk gửi mà khó đến mức này ?

Mình thấy kì lạ quá.

(Sorry nếu mình đọc thiếu 1 chi tiết nào đó)
Cám ơn anh, ổng yêu cầu cho em aribank anh ạ :3 VCB thì đâu phải phiền tới ngày hôm nay và mất luôn số tiền :3

Cám ơn anh, ổng yêu cầu cho em aribank anh ạ :3 VCB thì đâu phải phiền tới ngày hôm nay và mất luôn số tiền :3

Theo mình nhớ thì là Tech gửi sang Agr, liên quan gì đến VCB đâu, mình chỉ biết là bạn có VCB mà thôi. Thế nên cần xác minh chủ tk gửi từ Tech là chuẩn nhất !

Theo mình nhớ thì là Tech gửi sang Agr, liên quan gì đến VCB đâu, mình chỉ biết là bạn có VCB mà thôi. Thế nên cần xác minh chủ tk gửi từ Tech là chuẩn nhất !
Ổng L yêu cầu aribank anh ạ =)

Tôi thấy rất nhiều khuất tất ở đây, vẫn chưa rõ ông kia kêu chuyển tiền từ tech sang agri của ông quocquyen với mục đích để làm gì mà ko chuyển thẳng về tk của mình, cái này cần làm rõ và là cái quan trọng nhất của vấn đề

Nếu tớ ko lầm thì Ông kia yêu cầu bank phải đúng tên Ngô Quốc Quyền thì mới chuyển tiền

Tôi thấy rất nhiều khuất tất ở đây, vẫn chưa rõ ông kia kêu chuyển tiền từ tech sang agri của ông quocquyen với mục đích để làm gì mà ko chuyển thẳng về tk của mình, cái này cần làm rõ và là cái quan trọng nhất của vấn đề
Dạ, nếu về VCB thì không xảy ra chuyện này, em không biết ổng chuyển từ cái nào, ổng báo là cần Aribank =)

Tiền xương máu mà ko rút về bank xàm thật :oops::oops::oops::oops::oops:

Nếu tớ ko lầm thì Ông kia yêu cầu bank phải đúng tên Ngô Quốc Quyền thì mới chuyển tiền
Yes, phải có chứng minh (nhưng anh quyền không cho), em làm liều nói ổng cứ chuyển,... =)

nguyên tắc là nguyên tắc bạn à!
không ai làm khó bạn, cũng k ai ghét bạn cả, hiện tại mọi việc tới giờ phút này minh làm cũng là quá hữu nghị và hợp tác với bạn rồi. Còn bạn k thể nói chuyện theo lý do ( 2 tuần k ai nhận thì nó là của em )
Mình với các mod ngày ngày vẫn thiếu tiền nên phai đi làm, n tiền bạn cho 5tr 10tr thì xin lỗi bạn giữ lại đi
Cho tới hiện tại
  • Ngân hàng chưa phản hồi
  • C.a cung chưa nốt
Vậy nên kính mong quỳ lậy van xin bạn báo thằng kia ra bank báo ck nhầm để mình hoàn lại
Tránh làm mất - thời gian - tài nguyên - uy tín của các mod, mình và cả frum

:D Với nhưng lý đo trên tôi nghĩ ông kia không bao giờ lấy lại được tiền
Nên dùng tiền xung vào công quỹ dẫn anh em forum đi nhậu cho rồi

Yes, phải có chứng minh (nhưng anh quyền không cho), em làm liều nói ổng cứ chuyển,... =)
Cái tk agri chạy ra mở ko lâu lắm đâu mà cần tk người khác, với lại cần cmnd của người ta làm gì, thấy thằng chuyển tiền cho bác cũng mờ ám lắm

Cái tk agri chạy ra mở ko lâu lắm đâu mà cần tk người khác, với lại cần cmnd của người ta làm gì, thấy thằng chuyển tiền cho bác cũng mờ ám lắm
Ông kia yêu cầu bank tên Ngô Quốc Quyền thì mới chuyển tiền
Cho dù ông này có mở bank nó cũng không chuyển vì ko đúng tên

Còn góp ý thêm, Tech có thể chuyển gần như toàn bộ các ngân hàng, hiện tại mình làm ex, và bank chính của mình là tech luôn. Cần tiên bank nào dùng tech dí cái xong!

với số thẻ thì không giới hạn luôn

ô kia ngoài việc ngày ngày ngồi than thở khóc lóc, thì chẳng làm cái quái gì, bực cả mình. Hay ô ghét tôi, muốn cùng đội nào dí tôi khỏi cái mmo?
Ra mẹ bank mà làm cái ck nhâm chưa tới 5p cho xong hành hạ nhau, cái đệt mợ

Em xác định mất trắng số tiền nên không nể tình, nể lý gì. (Coi như em mua được uy tín của một thằng exchange)
Mong mọi người dành ít thời gian, để nghe từ a-z câu chuyện
Em sai một chỗ "chuyển khoản không có nội dung" - nhưng như vậy không có nghĩa là nó không phải số tiền của em ( Em sai em nhận và xin lỗi vì đây không phải lỗi của bản thân, mà là nguyên nhân khách quan, em cũng xin lỗi anh Quyền rất nhiều rồi!)
Hiện tại từ ngày 21/8 đến 7/9 là hơn 2 tuần từ khi chuyển tiền. (Số tiền của em vẫn chưa được giải phóng).

Vài ngày trước em có năn nỉ, thương lượng (khóc lóc cầu cứu các kiểu) với anh quyền chiếu cố để cho em nhận số tiền đó. (Nhưng anh không chịu).
Anh chọn cách tốt nhất (phương án 1) để an toàn cho quyền lợi của ảnh, ảnh bảo có ra bank Aribank và công an, nhưng cả 2 không thể giúp được vì họ không biết người chuyển tiền là ai. (ảnh nói vậy). Công an nó không thèm sờ thì tiền bẩn cái gì hả anh?
Đây là những điểm chơi không đẹp:
1. Sống ở Hà Giang, mà cứ bảo bản thân ở Thái Bình mắc việc nên không thể ra bank ở Hà Giang, dù em bảo hỗ trợ tiền đi lại (khi bị mod sờ, và em hỏi địa chỉ thì bảo là mình đang ở Hà Giang và ra bank bình thường..)
2. Ảnh bảo "em không có cái gì chứng minh được là số tiền của em?" (Với những thông tin em cung cấp, ngày giờ giao dịch, số tiền, và hold hơn 2 tuần thì em hỏi số tiền đó không phải của em thì là của ai). => Rõ là xác định tiền của ai mà còn hỏi câu đó, thì khác nào làm khó em
3. Ảnh bảo là sợ nguồn tiền "bẩn", rất nhiều pro bảo kê cho em, nhưng dễ hiểu vì bảo vệ bản thân nên anh nói "họ bảo kê rồi có đi tù giùm không?" nhưng trong khi em hỏi đường cùng nếu phải giải phóng số tiền anh phải làm gì? Ảnh bảo sẽ xung quỹ 4rum. (Nghĩa là anh không sợ trách nhiệm tiền bẩn, vậy giải phóng tiền đó cho quỹ khác nào đã "đụng chạm" số tiền).
4. Ảnh bảo chụp sao kê đi, em năn nỉ khóc lóc, cầu cứu người chuyển tiền (anh L), thậm chí anh L bảo "tao với mày đừng hợp tác nữa", em cũng năn nỉ để ảnh sao kê (vì số tiền kiếm được từ site mới này). Coi như bỏ luôn, ảnh L cạch mặt em luôn. Sau khi em có sao kê, thì bảo là sao kê phải có mộc đỏ ngân hàng. => Khác gì chơi khó một thằng như em để năn nỉ họ lần nữa.???? Còn đâu....
5. Theo lời mod anh Cùi, thì anh Cùi bảo nếu phương án 1 ra bank mà không được giải quyết thì phương án 2, em một tay cầm bản cam kết, một tay cầm cmnd + gplx, (như lúc bị chụp tội phạm ấy), mà ảnh cũng không chịu. (Trong khi miệng luôn nghe theo lời của mod).
-------------------------------------------- Cám ơn vì tất cả ---------------------------------------------
Em viết vậy cho thiên hạ phán xét... thanks mod và admin...

4. Ảnh bảo chụp sao kê đi, em năn nỉ khóc lóc, cầu cứu người chuyển tiền (anh L), thậm chí anh L bảo "tao với mày đừng hợp tác nữa", em cũng năn nỉ để ảnh sao kê (vì số tiền kiếm được từ site mới này). Coi như bỏ luôn, ảnh L cạch mặt em luôn. Sau khi em có sao kê, thì bảo là sao kê phải có mộc đỏ ngân hàng. => Khác gì chơi khó một thằng như em để năn nỉ họ lần nữa.???? Còn đâu...

=> khó hiểu vãi .... thấy ảo ảo quá .... có khi nào hắc tiền của anh L ko nhỉ , jo hack rồi nên làm sao dám mở mồm nhờ ng ta .... tiền mà có j nhờ ông L ông ra ck cho .... ko hiểu đoạn này anh L là tiền của Anh L hay tiền của Kungs11 nữa ....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week