Waiting for Answer Chuyển khoản không có nội dung, chủ tài khoản không xuất hiện

Status
Not open for further replies.

up lại dùm bác quyền cho dễ nhìn

Đọc đủ từng chữ topic này thấy li kì Vi Ci Leo.
Mặc dù cách giải quyết nó cũng đơn giản Vi Ci Leo không kém.
Và cái ông cào phím ăn vạ cũng Vi Ci Leo không kém.

Cá nhân tôi thì VOTE bác @quocquyen , vì tôi cũng từng nhờ Ex 1 khoản 38tr nhưng do tên chủ TK ngân hàng không trùng tên Facebook. Tôi cũng thấy bác quyền Refund đầy đủ nhanh gọn không có nghi vấn là chiếm đoạt hay chậm trễ gì cả.

Anh em Forum đừng nhạy cảm quá mà chửi bác ý, tội bác ấy ra.

Giao dịch dù đúng dù sai thì thằng Lờ ( tức Lộc ) vẫn là thằng có lỗi :oops:

Ngon, tối nay ông ex đảo quanh mấy quán nhậu, massage xem có các đồng chí công an nộp tiền hồi ban ngày ko nhé

vụ này thấy thớt làm khó nhau thôi,chính thớt kêu sao kê sẽ hoàn tiền lại cho bank,nhưng khi người ta sao kê xong thì thớt đòi đưa ra công an.như vậy làm sao người ta không nghĩ thớt ăn không được phá cho hôi,nói thật éo có ông ex nào mà thích ra công an như thớt trừ những trường hợp bất khả kháng nên phải ra công an thôi

Ra CA để chứng minh mình trong sạch :v .Lời hứa không có giá trị :V

:D Dự là thím kia ko dám tới CA nhận quá :D mà có nhận cũng khó mà đủ vì bôi trơn.

Vụ việc kết thúc tại đây nhé mn, ai có khiếu nại gì thì lập top khác, topic close! @cuipap1984, @DarkLight vào làm hộ cái :D:D:D

@saobien @keomut @sellwebmoney
Quốc Quyền đã giao nộp tiền cho CA rồi, có văn bản hành chính, mực đen giấy trắng mộc đỏ rồi, còn vấn đề số tiền đó nếu ko ai nhận hay 5 năm 10 năm gì thì kệ nó. Đề nghị 3 bạn ko bàn luận thêm hoặc tổ lái. Forum rất nhiều nằm vùng, nếu thấy ko cần thiết thì ko nên làm ảnh hưởng tới forum và người khác.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,334
170,459
Latest member
Trantiennhat28

Most viewed of week

Most viewed of week