Waiting for Answer Chuyển khoản không có nội dung, chủ tài khoản không xuất hiện

Status
Not open for further replies.
thôi k dài dòng cứ back lại đúng chỗ đó từ source sent tới tk bank a là dc còn thằng nào nhận việc thằng đó mình cứ back lại đúng info mình nhận từ đó là ok đó.

Bác này không đọc kỹ à? Back được như bác nói thì quocquyen đã back mẹ cho xong việc rồi =))

Bác này không đọc kỹ à? Back được như bác nói thì quocquyen đã back mẹ cho xong việc rồi =))

ồ thế thôi bác QQ kìa gửi số tiền đó vào quỹ từ thiện mmo công khai đó cho xong chuyện đỡ nhức đầu

:D Xung quỹ dẫn 500 anh em đi nhậu khỏi tốn thời gian nữa có gì 500 anh em cũng chịu

thôi k dài dòng cứ back lại đúng chỗ đó từ source sent tới tk bank a là dc còn thằng nào nhận việc thằng đó mình cứ back lại đúng info mình nhận từ đó là ok đó.
Back đc thì nói làm gì, nói như mấy thằng thiểu năng vậy

Giờ tốt nhất là bên ông @kunqs11 không đưa ông Lờ vào việc để xử lý dứt điểm vấn đề mà vẫn đi bêu rếu hạ thấp uy tín người ta thì ông xác định là số tiền đó @quocquyen mang ra bank ký gửi, in sao kê xác nhận, tường trình rõ ràng sự việc là nhận được khoản tiền không rõ nguồn gốc nên sợ là nguồn tiền bẩn. Vì vậy ký gửi Ngân hàng có đại diện ngân hàng xác nhận để sau này lỡ có gặp vấn đề gì thì chứng minh được mình trong sạch. Còn ông @kunqs11 không đưa được ông Lờ ra mà làm tra soát lấy lại thì ông coi như mất. Vì lỗi xuất phát từ phía ông nên người ta cho ông hướng giải quyết rồi đấy. thời gian & uy tín của mod và ex trong vụ này k thể mua được với cái giá như hối lộ (5 triệu 10 triệu) đâu

Giờ dễ xử hơn bắt ông ck wa nhà ông quyền, viết cam kết, cầm cmnd , hóa đơn điện nước, chụp ảnh , lưu vân tay. Rồi trả tiền cho nó nếu có j show ra làm bằng chứng minh oan

Chào mọi người !

Tóm tắt sự việc @kunqs11 nhờ @quocquyen để đổi tiền từ Agribank sang Vietcom.
Trong quá trình thỏa thuận @quocquyen đã từ chối không nhận giao dịch (@kunqs11 từng yêu cầu xin info CMND).
@kunqs11 vẫn cố chuyển khoản vào tk tech của @quocquyen mà không có nội dung chuyển khoản .

@quocquyen đã ra ngân hàng hỏi và có cho mình xem sao kê bank của Agribank đây là giao dịch chuyển liên ngân hàng .Agribank không kiểm tra được tài khoàn nguồn và cũng không chiu nhận hoàn trả giao dịch này.
@kunqs11 đã cung cấp đủ CMND , GPXK và bản cam kết nhưng không chứng minh đươc nguồn tiền (sao kê tech không có mộc , site không có payment , logchat không có)
và cũng không thể teamview ibanking techcombank để xem giao dịch để hoàn trả (củng không làm giấy báo chuyển nhầm để hoàn) .
Hiện cách tốt nhất @kunqs11 cho teamview bank tech hoặc ra báo ck nhầm để hoàn trả giao dịch này !

Việc kéo dài đã lâu và không có gì mới mình sẽ đóng topic lại cho đến khi có tiến triển mới ! Cảm ơn mọi người đã quan tâm và theo dỏi :)

Last edited:
Chào toàn bộ a e!
Sau sự góp ý của các mod - toàn thể anh em, thì hnay đã có kết quả cuối cùng
Một tuần đầu Trung yêu cầu minh ra ngân hàng tìm cách hoàn trả, n minh đã ra 4 5 lần ngân hàng k tìm dc ai
Hai tuàn kế tiếp mình nhơ Tr yêu cầu chủ tk ra ngân hàng tra soát, nhưng k làm dc.
Vậy nay là tuần thứ 4 minh hoàn trả số tiền trên cho cơ quan chức năng. Nếu ai là chủ món tiền trên với n giấy tờ cơ quan chức năng yêu cầu hãy đên và nhận lại
C.a thị trấn Mèo Vạc - tỉnh Hà giang
Dưới đây là ảnh chứng minh minh đã nộp lại
Cảm ơn a e đã có n góp ý cho gd này
Chúng ta k thể tránh đc các gd tranh chấp hay rủi ro, k phải sự việc nào cũng có cách giải quyết hay nhất cả!
Minh biết cách làm việc của minh nhiều thiếu sót a e đã góp ý
Chỗ Trung a e cũng nói nhiều rồi n vẫn k có kết quả
Sau vụ việc minh cũng sẽ mềm mỏng hơn trong cách nói chuyện và làm việc, để k bị loại bỏ khỏi mmo này!

https://ibb.co/ee1pia
https://ibb.co/deqh3a

Attachments

327.2 KB · Views: 185
    354.8 KB · Views: 172
Last edited:
Chào toàn bộ a e!
Sau sự góp ý của các mod - toàn thể anh em, thì hnay đã có kết quả cuối cùng
Một tuần đầu Trung yêu cầu minh ra ngân hàng tìm cách hoàn trả, n minh đã ra 4 5 lần ngân hàng k tìm dc ai
Hai tuàn kế tiếp mình nhơ Tr yêu cầu chủ tk ra ngân hàng tra soát, nhưng k làm dc.
Vậy nay là tuần thứ 4 minh hoàn trả số tiền trên cho cơ quan chức năng. Nếu ai là chủ món tiền trên với n giấy tờ cơ quan chức năng yêu cầu hãy đên và nhận lại
C.a thị trấn Mèo Vạc - tỉnh Hà giang
Dưới đây là ảnh chứng minh minh đã nộp lại
Cảm ơn a e đã có n góp ý cho gd này
Chúng ta k thể tránh đc các gd tranh chấp hay rủi ro, k phải sự việc nào cũng có cách giải quyết hay nhất cả!
Minh biết cách làm việc của minh nhiều thiếu sót a e đã góp ý
Chỗ Trung a e cũng nói nhiều rồi n vẫn k có kết quả
Sau vụ việc minh cũng sẽ mềm mỏng hơn trong cách nói chuyện và làm việc, để k bị loại bỏ khỏi mmo này!

View attachment 102215View attachment 102216
bạn up ảnh thì up cho rõ, up vậy có thấy được gì đâu

Nếu bác kia ko kêu đc ông L thì xem như bác ấy mất trắng à :/ khổ thân

ố ồ, hết chuyện. :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489