Chương trình 3: Huyền thoại Idol ( Tạm ngưng chương trình chờ thông báo )

oan quá bác ơi , lượng add friend mình khá nhiều , mình làm còn nhanh hơn là đi lấy user người khác , có thể đứa bạn nó copy user nhầm :(
thức cả đêm hì hục để add, mà quay lại thấy người khác điền hộ mất rồi tức lắm :(

thức cả đêm hì hục để add, mà quay lại thấy người khác điền hộ mất rồi tức lắm :(
nhầm lẫn bác ơi , do lượng add friend nhiều nên việc copy nhầm user cũng dễ xảy ra mà , việc xảy ra vs bạn thì mình thật tình xin lỗi , chứ mình hoàn toàn không có ý định làm thế . mong bác cảm thông cho

nhầm lẫn bác ơi , do lượng add friend nhiều nên việc copy nhầm user cũng dễ xảy ra mà , việc xảy ra vs bạn thì mình thật tình xin lỗi , chứ mình hoàn toàn không có ý định làm thế . mong bác cảm thông cho
nói chung là ko thể nhầm lẫn dc, nhầm 1-2 thì ok, chứ sao mà nhầm dc nhiều, user thì nhiều, nhầm thế nào dc, hơi vô lý xíu :D

nói chung là ko thể nhầm lẫn dc, nhầm 1-2 thì ok, chứ sao mà nhầm dc nhiều, user thì nhiều, nhầm thế nào dc, hơi vô lý xíu :D
nếu so vs lượng friend mình add thì khá nhỏ á bác, vs lại giờ việc đã xảy ra thế mình chỉ có thể giải thích đc thế

Sau CT3 này chắc nhiều bác bước sang trang mới nhĩ. Đi làm bục mặt ngày vài trăm k. Ngồi nhập này chỉ 5 phút được 20-30 mạng bằng mấy ngày lương :oops:

Giờ 1 acc telegram add được bao nhiêu người thế. Sao nhiều bác bảo add hơn 10 người là block

Sau CT3 này chắc nhiều bác bước sang trang mới nhĩ. Đi làm bục mặt ngày vài trăm k. Ngồi nhập này chỉ 5 phút được 20-30 mạng bằng mấy ngày lương :oops:
em nhập 5' dc có 5 mạng nè, sao mà dc tận 20 mạng, mà còn bị block acc nữa :(

em nhập 5' dc có 5 mạng nè, sao mà dc tận 20 mạng, mà còn bị block acc nữa :(
Nãy mình add 20-30 1 lượt luôn mà. ID thì không thiếu mà nhìn riết hoa mắt luôn nên ngày chỉ tiêu làm 50-100 mạng thôi rồi làm việc khác hihi.

oan quá bác ơi , lượng add friend mình khá nhiều , mình làm còn nhanh hơn là đi lấy user người khác , có thể đứa bạn nó copy user nhầm :(

Chào bạn
Mình cũng rất muốn tin là bạn của bạn làm và đã nhầm lẫn

Tuy nhiên quá nhiều user bị trùng, trùng tới vài trăm acc, và list user này do chính các thành viên của MMO nhập thì ko thể nói là vô tình nhầm lẫn được.

Hôm qua thì bạn lại giải thích là do add friend trên bitcointalk. Dù có add friend trùng người đi chăng nữa, thì bạn invited họ hay ko, bạn phải là người nắm rõ nhất, ko thể kê khai vào list như vậy.

Việc này nếu như bị report, đúng ra bị xử lý rất nặng, hiện tại đã 2 Mod và 1 Member report tại đây, nhưng đây là dự án mà Forum đang tổ chức, nên Smod animax chỉ phạt nhẹ 3 point và ngừng tham gia dự án CT3 Mozo để cảnh cáo. Mong rằng từ lần sau khi tham gia các dự án khác bạn sẽ cẩn thận và nghiêm túc hơn

Chào bạn

Tuy nhiên quá nhiều user bị trùng, trùng tới vài trăm acc, và list user này do chính các thành viên của MMO nhập thì ko thể nói là vô tình nhầm lẫn được.

Hôm qua thì bạn lại giải thích là do add friend trên bitcointalk. Dù có add friend trùng người đi chăng nữa, thì bạn invited họ hay ko, bạn phải là người nắm rõ nhất, ko thể kê khai vào list như vậy.

Việc này nếu như bị report, đúng ra bị xử lý rất nặng, hiện tại đã 2 Mod và 1 Member report tại đây, nhưng đây là dự án mà Forum đang tổ chức, nên Smod animax chỉ phạt nhẹ 3 point để cảnh cáo. Mong rằng từ lần sau khi tham gia các dự án khác bạn sẽ cẩn thận và nghiêm túc hơn
tức là mình vẫn có thể tham gia CT 3 đúng ko mod :(

Chào bạn

Việc này nếu như bị report, đúng ra bị xử lý rất nặng, hiện tại đã 2 Mod và 1 Member report tại đây, nhưng đây là dự án mà Forum đang tổ chức, nên Smod animax chỉ phạt nhẹ 3 point và ngừng tham gia dự án CT3 Mozo để cảnh cáo. Mong rằng từ lần sau khi tham gia các dự án khác bạn sẽ cẩn thận và nghiêm túc hơn
Mà làm gì trùng tới vài trăm acc đc bạn , đoạn đầu mình có giải thích là do điền profile link là t.me/cuongnm92 , sau phát hiện sai nên mình điền lại , dẫn đến việc nó báo đỏ mà , bạn xem kĩ lại giúp

Nãy mình add 20-30 1 lượt luôn mà. ID thì không thiếu mà nhìn riết hoa mắt luôn nên ngày chỉ tiêu làm 50-100 mạng thôi rồi làm việc khác hihi.
cậu kiếm đâu mà nhiều thế :D

Mà làm gì trùng tới vài trăm acc đc bạn , đoạn đầu mình có giải thích là do điền profile link là t.me/cuongnm92 , sau phát hiện sai nên mình điền lại , dẫn đến việc nó báo đỏ mà , bạn xem kĩ lại giúp
Bạn shuchi này điền luôn hộ mình mod check hộ nhé :(
@RoselynPoucher ,@Dwayneo,@GarnettCanas,@catrollpoll,@roselyn1@attendaldebaran@sodfulfilled
@empanadasaturday@tollmeson@bosscheskip@pagingobjective@verifydate@kuwaiticoronary@hikingrag@draggingshift@idolizedsurd@mateterminal@beefural@enjoymentpopinjay@balkgaudy@roseatepity@knaveship@herbalalps@pinchpush@classmourn@pedalsgoes@keelsonskunk@hockspocket@causeclang@scarcewryneck@lacertaveal@brominedolphin@pandamuscovado@messagingeuro@hotdogelectric@carbonatesmallint@bantertoasted@violetthallium@iotamunted
đây là những acc trùng mod check hộ nhé :(
Nếu bạn nhập lại do điền profile link lúc đầu chưa chính xác thì invited của bạn chỉ trùng với chính bạn thôi, như vậy thì sẽ ko sao cả
Nhưng ở đây list invited của bạn lại trùng với khá nhiều người. Mình nghĩ list trùng acc được invited với bạn kellyjiji đã mấy chục acc rồi, chưa kể trùng các Mod ctrung111 và thaikhanghn nữa .Mình nghĩ con số trùng có thể là cả trăm. Như này khó có thể nói là lỗi vô tình

@shuchi : Đó là quyết định cuối cùng của mình rồi nha, bạn có thể tham gia ở các chương trình tiếp theo.

Update rate 26/06/2018:

Với mỗi người bạn giới thiệu, bạn sẽ nhận được:
  • Trước ngày 26/06/2018: 50 tokens ~ US$4.5
  • Trong ngày 26/06/2018: 20 tokens ~ US$1.8
  • Từ ngày 27/06/2018: 5 tokens ~ US$0.45

Nếu bạn nhập lại do điền profile link lúc đầu chưa chính xác thì invited của bạn chỉ trùng với chính bạn thôi, như vậy thì sẽ ko sao cả
Nhưng ở đây list invited của bạn lại trùng với khá nhiều người. Mình nghĩ list trùng acc được invited với bạn kellyjiji đã mấy chục acc rồi, chưa kể trùng các Mod ctrung111 và thaikhanghn nữa .Mình nghĩ con số trùng có thể là cả trăm. Như này khó có thể nói là lỗi vô tình

View attachment 114762 View attachment 114763 View attachment 114764 View attachment 114765 View attachment 114766 View attachment 114767 View attachment 114768
@shuchi : Đó là quyết định cuối cùng của mình rồi nha, bạn có thể tham gia ở các chương trình tiếp theo.
Theo mình nghĩ nếu bạn ý nói là vô tình thì mong các mod có thể bỏ qua cho bạn ý chỉ lọc những acc đã trùng ra trả cho những người kia :(
Mình thấy đây là lần đầu tiên các mod và admin tổ chức ra 1 sân chơi dành cho ae MMO4ME ,nên không tránh khỏi thiếu sót,mình cũng hiểu cảm giác bỏ công ,bỏ sức ra cả đêm ngồi làm ,người khác không biết chứ mình cũng mất vài triệu để mua sim lập nick để invite người vào group thức trắng cả đêm qua .
Nên mình mong mod cân nhắc lại giúp bạn ý ,xử như vậy có vẻ quá nặng nề với bạn ý :(

Vấn đề của @shuchi theo mình thì bạn ấy cũng ko cố tình gian lận, có chăng chỉ là do ko cẩn thận mà thôi. Dù sao đây cũng là sân chơi mới mẻ của forum, ngay cả chính những người tổ chức cũng ko lường trước được những vấn đề phát sinh. Nếu có thể, mong Smod @animax1991 xem xét lại và cho bạn ấy 1 cơ hội để tiếp tục chiến dịch cùng mọi người.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,613
170,722
Latest member
CrissCrossedNet
Back
Top Bottom