Chương trình 3: Huyền thoại Idol ( Tạm ngưng chương trình chờ thông báo )

do lúc làm lượng tele add quá đông nên có thể mình đã copy nhầm username của ng khác . Mod có thể thông cảm bỏ qua và lọc giúp mình nnững uuername trùng mình sẽ cẩn thận hơn trong lần tiếp theo :((
Vụ copy nhầm có vẻ hơi bị nhiều rồi nhé.

do lúc làm lượng tele add quá đông nên có thể mình đã copy nhầm username của ng khác .Mong Mod có thể thông cảm bỏ qua và lọc giúp mình nnững uuername trùng mình sẽ cẩn thận hơn trong lần tiếp theo :((

Những Username add rồi không add được nữa. Sau khi add bạn xem lại trong telegram có đúng số lượng đã nhập không là được mà.

Những Username add rồi không add được nữa. Sau khi add bạn xem lại trong telegram có đúng số lượng đã nhập không là được mà.
lúc đầu e ko biết nên add 1 lúc nhiều acc tele rồi báo lên luôn k có kiểm tra . về sau e làm kĩ hơn rồi nên mong mod bỏ qua cho e lần này

Đối với CT3 thì em nhập lại hết nhé thông qua Google Form nhé.
Nếu giờ điền thì 1 acc e được tính 5 token hay 50 token anh vì e nhập vào bài viết từ ngày 25/6

Attachments

44.7 KB · Views: 62
Nếu giờ điền thì 1 acc e được tính 5 token hay 50 token anh vì e nhập vào bài viết từ ngày 25/6
Em sẽ được tính 50 token / 1acc nhé

Form không còn chấp nhận phản hồi nên e chưa nhập được.
Phần đó anh sẽ nhập tay, em không cần nhập phần đó nhé

Phần đó anh sẽ nhập tay, em không cần nhập phần đó nhé
Những user tele đã add trước ngày thông báo ngừng mà chưa điền gg form có chấp nhận ko @animax1991
Với add trc ngày 25/6 mà chưa điền form thì được tính bao nhiêu token vậy. Cảm ơn

sao đóng form rồi mod ơi ,mới chạy đi mua sim mà :(:(:(

dc phép dùng nhiều tele mà :D
nhưng mua sim tạo acc rồi add vào thì khác j lách luật đâu bác, dự án đầu tiên của 4rum làm đối tác menber mình cũng nên có tâm xíu mới phải

nhưng mua sim tạo acc rồi add vào thì khác j lách luật đâu bác, dự án đầu tiên của 4rum làm đối tác menber mình cũng nên có tâm xíu mới phải
mình nghĩ cậu ấy mua sim tạo tele mới để add bạn thôi á,chứ mua sim để add thì đến bao giờ

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,688
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom