Chương trình 3: Huyền thoại Idol ( Tạm ngưng chương trình chờ thông báo )

nhưng mua sim tạo acc rồi add vào thì khác j lách luật đâu bác, dự án đầu tiên của 4rum làm đối tác menber mình cũng nên có tâm xíu mới phải
25k 1 sim add đc 30 tele ,bị report mất gần 30 nick tele vì add rồi ko mua lấy đâu ra mà add bạn :oops:
có tâm là khi bạn ngồi ad mem ở lấy ở các ICO uy tín thành công,trong đó sẽ có rất nhiều nhà đầu tư và những người am hiểu về Crypto chứ k phải là add 1 đống acc rác :oops: chính lí do này mà mình bị ban mất mấy chục cái
sim chứ add 1 đống acc rác thì sẽ ko bị report ;)
Bác này phải hơn 3k invited rồi, ghê thật, nhập 1 mình hay team thế bác, em ngồi nhập nửa ngày mà mỏi tay rã rời :eek:

Mình có team offer chục bạn nhé :D

25k 1 sim add đc 30 tele ,bị report mất gần 30 nick tele vì add rồi ko mua lấy đâu ra mà add bạn :oops:
có tâm là khi bạn ngồi ad mem ở lấy ở các ICO uy tín thành công,trong đó sẽ có rất nhiều nhà đầu tư và những người am hiểu về Crypto chứ k phải là add 1 đống acc rác :oops: chính lí do này mà mình bị ban mất mấy chục cái
sim chứ add 1 đống acc rác thì sẽ ko bị report ;)

Mình có team offer chục bạn nhé :D
có team làm sướng nhể?mình add mỏi cả tay đến nỗi chán,nên ko add được nhiều

có team làm sướng nhể?mình add mỏi cả tay đến nỗi chán,nên ko add được nhiều
nhìn làm thì nhiều nhưng lúc pay chia cho 10 người chả biết có sướng k nữa :(

nhìn làm thì nhiều nhưng lúc pay chia cho 10 người chả biết có sướng k nữa :(
thì cũng có phải 1 mình bác nhập đâu, :D
nhập dc 2 ngày đầu, sau chả muốn nhập, tele may mới bị block mấy ngày, chứ ko banned o_O

Mod ơi e có 50 acc dc add ngày 25 dc 50 token nhưng bị nhập lên ngày 26 dc có 20, e có topic cập nhật có dc tính lại ko ạ :D
Được nhé, cho mình link topic của bạn.

:(, chiều nay em đi invited dc 1 rổ, nhưng mải đi mời nên làm 1 lèo, xong chưa kịp thêm vào form thì giờ đóng rồi, hi vọng dự án sớm mở lại

cái này là ds những add friend trước ngày 26 à mod, của mình ko có trong này nhưng trên Invite Friend tab mình vẫn add trong ngày 25, vậy mình có cần gửi lại link topic để nhập vào đây ko
Phần nhập form thì bạn theo dõi ở đây nha: https://docs.google.com/spreadsheet...fFrH5DreQe25SCrVLmfy2Y/edit?ts=5b276f7b#gid=0

Còn file kia mình nhập bổ sung cho những bạn chưa điền form ngày 25/6 thui.
Hình như chương trình 3 chưa được update hay sao nhỉ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,569
170,659
Latest member
GHOST9x
Back
Top Bottom