Chương trình 3: Huyền thoại Idol ( Tạm ngưng chương trình chờ thông báo )

Vấn đề của @shuchi theo mình thì bạn ấy cũng ko cố tình gian lận, có chăng chỉ là do ko cẩn thận mà thôi. Dù sao đây cũng là sân chơi mới mẻ của forum, ngay cả chính những người tổ chức cũng ko lường trước được những vấn đề phát sinh. Nếu có thể, mong Smod @animax1991 xem xét lại và cho bạn ấy 1 cơ hội để tiếp tục chiến dịch cùng mọi người.
Vâng cám ơn bác đã hiểu và thông cảm , mình làm airdrop cũng nhìu nên thấy việc add tele nhiều có thể dẫn đến die tele nen mình có pm @animax1991 để góp ý mà , mong @Shin@animax1991 xem xét vs :(

Theo mình nghĩ nếu bạn ý nói là vô tình thì mong các mod có thể bỏ qua cho bạn ý chỉ lọc những acc đã trùng ra trả cho những người kia :(
Mình thấy đây là lần đầu tiên các mod và admin tổ chức ra 1 sân chơi dành cho ae MMO4ME ,nên không tránh khỏi thiếu sót,mình cũng hiểu cảm giác bỏ công ,bỏ sức ra cả đêm ngồi làm ,người khác không biết chứ mình cũng mất vài triệu để mua sim lập nick để invite người vào group thức trắng cả đêm qua .
Nên mình mong mod cân nhắc lại giúp bạn ý ,xử như vậy có vẻ quá nặng nề với bạn ý :(
Vâng cám ơn bác thông cảm cho , mình cũng bỏ công sức rất nhiều

Những tele và community e đã thêm trước ngày thay đổi quy định thì có cần điền lại không @Shin @animax1991 cụ thể là ngày 25/6
Nếu giờ điền lại thì thiệt thòi quá

có cái này kiếm dễ nhất thì lại dừng rồi à, phí quá,
dc mấy hôm mà member ở tele đã lên 10k rồi :D:D:D

Mới đóng góp đc có 200+ friends sếp đã ngưng rồi:(
Pro nhất phải tìm mod @thaikhanghn

Những tele và community e đã thêm trước ngày thay đổi quy định thì có cần điền lại không @Shin @animax1991 cụ thể là ngày 25/6
Nếu giờ điền lại thì thiệt thòi quá

Mới đóng góp đc có 200+ friends sếp đã ngưng rồi:(
Pro nhất phải tìm mod @thaikhanghn

ông này k biết xài tool hay nhiều nhân viên mà làm nhanh thật :(
k bằng 1 phần mặc dù cả đêm qua k ngủ:( @thaikhanghn

tiếc quá mới kịp mời có hơn 100 :(

Các bạn giúp mình Share những bài viết mới này nha :):

Tạm đóng thôi mà, lần tới nếu có mở lại anh em cứ từ tốn mà làm, cứ làm cho nó chất lượng vào thì Shin mới dám mạnh dạn đưa thêm nhiều dự án khác về cho anh em mmo4me chiến chứ không thì lại đói hết anh em ơi!:D:D:D

Do các bên báo cáo đã rút đơn và đây cũng là lần đầu tiên BQT tổ chức dự án, còn nhiều thiếu xót nên mình sẽ cho @shuchi vào lại CT3, xóa tất cả các username Telegram bị reject của @shuchi, bạn chú ý thực hiện đúng theo quy định khi CT3 chạy trở lại nhé.

Quy định chung:
  • Bạn được phép dùng nhiều account Telegram.
  • Không chấp nhận hành vi gian lận dưới bất kỳ hình thức nào.
    • Bạn có thể sẽ bị banned hoặc cảnh cáo và bị loại khỏi dự án, tùy theo mức độ.
  • BTC có quyền loại bạn khỏi dự án mà không cần phải giải thích.
  • BTC có quyền từ chối trao phần thưởng nếu bạn bị loại khỏi dự án.
  • BTC có quyền thay đổi Rate bất cứ khi nào để phù hợp với tình hình của ICO.

Chào các bạn,

Do số lượng Tokens đã gửi đi trong chương trình này khá nhiều và hiệu quả chưa được tốt lắm nên mình hạ xuống một ít để đảm bảo đủ lượng Tokens gửi cho các bạn đến cuối chương trình nha.

Đây là một số thay đổi cho chương trình này để tránh chúng ta Invite những người không biết về ICO và làm phiền đến họ:
  • Từ bây giờ mỗi tài khoản được mời vào sẽ là: 5 tokens ~ US$0.45
  • Bạn được phép dùng nhiều account Telegram
  • Bạn chỉ được Invite những người có hiểu biết về ICO

Và chương trình này tiếp tục chạy nha.
Cám ơn các bạn nhiều

Chào các bạn,

Do số lượng Tokens đã gửi đi trong chương trình này khá nhiều và hiệu quả chưa được tốt lắm nên mình hạ xuống một ít để đảm bảo đủ lượng Tokens gửi cho các bạn đến cuối chương trình nha.

Đây là một số thay đổi cho chương trình này để tránh chúng ta Invite những người không biết về ICO và làm phiền đến họ:
  • Từ bây giờ mỗi tài khoản được mời vào sẽ là: 5 tokens ~ US$0.45
  • Bạn được phép dùng nhiều account Telegram
  • Bạn chỉ được Invite những người có hiểu biết về ICO

Và chương trình này tiếp tục chạy nha.
Cám ơn các bạn nhiều
Chương trình này còn tiếp tục không hả @Shin vì mình thấy bạn vẫn đang để ở post đầu Topic là "Tạm ngưng"

Chương trình này còn tiếp tục không hả @Shin vì mình thấy bạn vẫn đang để ở post đầu Topic là "Tạm ngưng"
admin quên sửa thôi, chương trình tiếp tục chạy mà, chỉ là token nhận về còn 5 token/invited thôi, trên nói rõ thế rồi mà :D

chuẩn. nên loại ngay nhưng hành vi gian lận.
do lúc làm lượng tele add quá đông nên có thể mình đã copy nhầm username của ng khác .Mong Mod có thể thông cảm bỏ qua và lọc giúp mình nnững uuername trùng mình sẽ cẩn thận hơn trong lần tiếp theo :((

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,287
170,416
Latest member
suanhasaigon
Back
Top Bottom