Chương trình 3: Huyền thoại Idol ( Tạm ngưng chương trình chờ thông báo )

dùng telegram khác add bạn bè đc ko nhỉ?nghe ae nói die acc chính lo quá mod?

Những bạn nào mới chỉ tham gia CT3 thì chú ý bước 1 nhé.

Cách tham gia:
  1. Điền lần lượt Profile của các Communities ( gồm MMO4ME Telegram nếu bạn chỉ tham gia CT3) tại đây:
  2. Sau khi các bạn Add Friend của bạn vào Group Telegram, các bạn chỉ cần điền lần lượt từng username 1 vào Form:
  3. Theo dõi quá trình của bạn tại đây:

Những bạn nào mới chỉ tham gia CT3 thì chú ý bước 1 nhé.

Cách tham gia:
  1. Điền lần lượt Profile của các Communities ( gồm MMO4ME Telegram nếu bạn chỉ tham gia CT3) tại đây:
  2. Sau khi các bạn Add Friend của bạn vào Group Telegram, các bạn chỉ cần điền lần lượt từng username 1 vào Form:
  3. Theo dõi quá trình của bạn tại đây:
mod ơi, nếu dùng nhiều acc tele thì báo kiểu gì ạ, theo mình ở chỗ báo username thì thêm cả cái tên telegram của mình nữa

mod ơi, nếu dùng nhiều acc tele thì báo kiểu gì ạ, theo mình ở chỗ báo username thì thêm cả cái tên telegram của mình nữa
Bạn vào bước 1 để khai báo acc Telegram mới nhé.

đọc cái bước 1 không hiểu gì mod ạ,đang dùng telegram để add bạn giờ lại có thêm mấy cái như post, like,followers thì điền kiểu gì

đọc cái bước 1 không hiểu gì mod ạ,đang dùng telegram để add bạn giờ lại có thêm mấy cái như post, like,followers thì điền kiểu gì
cái bước 1 là lại khai báo lại từ đầu thì phải, hình như những ai tham gia sau thì mới điền cái đấy, mình làm trước thì chắc chỉ cần nhập user vào form thôi nhỉ

cái bước 1 là lại khai báo lại từ đầu thì phải, hình như những ai tham gia sau thì mới điền cái đấy, mình làm trước thì chắc chỉ cần nhập user vào form thôi nhỉ
mình cũng ko hiểu,rule cứ thay đổi liên tục,mà lại không rõ ràng nên chưa biết làm thế nào

mình cũng ko hiểu,rule cứ thay đổi liên tục,mà lại không rõ ràng nên chưa biết làm thế nào
chắc tại nhiều quá ko quản lý dc, giờ cái CT3 cũng không biết là điền user friends vào form hay là comment vào topic nữa :oops:

Bước 1 chỉ dành cho những bạn mới tham gia từ 25/6/2018 hoặc có từ 2 TK Telegram trở lên thì khai báo.

Post, like, followers để áp dụng cho Facebook. Tạm thời các bạn điền "0" cho tới khi được fix nhé.

Xin lỗi vì sự bất tiện này.

sao CT3 ko cứ đơn giản post vào topic đăng kí telegram tham gia. Link invite + telegram đã add vào đến cuối chiến dịch rồi đi từng topic đếm thôi
Và tạo 1 ghim riêng lên trên đầu. Ko cho comments. Có gì update thì mod update lên đó cho mọi người đọc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,287
170,413
Latest member
muhaha92
Back
Top Bottom