Help chơi nhiều acc Donkeymails như thế này có ổn ko các bác?

n2t67

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
tình hình e là newbie, chưa có tiền mua socks, nên xài IP VN, và làm offer dành cho VN thôi ạ
làm offer cho donkeymails thì 1 ngày có thêm đc có vài cái offer nên e phải tạo mới 1 ngày 2-3 acc,
mỗi acc 1 email, 1 bộ hồ sơ thông tin, 1 acc LR riêng, ko có dính dáng upline-downline gì với nhau
cứ làm xong 1 acc là res modem, clear cookie sạch sẽ, thậm chí lâu lâu còn đổi trình duyệt nữa.
mọi thông tin e đều lưu vào file excel, đảm bảo tuyệt đối ko có acc nào trùng ip, cookie với acc nào cả.
toàn bộ mật khẩu đều khác nhau, đc mã hóa cẩn thận
hiện acc đầu tiên của e đã request payout đc 7 ngày mà vẫn chưa thấy dấu hiệu gì nguy hiểm cả
các bác tư vấn hộ e xem chiến thuật của e như thế có ok ko, có làm ăn lâu dài đc ko ạ, có bác nào làm tương tự và đc payout chưa?
em xin chân thành cảm ơn ạ !!! :binhsua11::binhsua11::binhsua11::binhsua11:

à, em xin nói rõ thêm là e cày tiền với tốc độ rất cao. thường thì vừa lập acc DKM xong là trong vòng 45p e cày hết 20 cái offer, cày tiếp vài cái paid to review nữa, do có kinh nghiệm nên mấy trang ko rep confirm email thì e ko vào luôn. làm hết offer thì vứt acc luôn đi làm con khác. làm ăn chuyên nghiệp như thế ko biết DKM nó có nghi ngờ k các bác nhỉ? :binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Hên xui thôi bạn. Đa số 10 acc bị banned tầm 5 6 acc :binhsua11::binhsua11: bữa nào hên thì ko bị banned acc nào.:binhsua08: Xui thì thanh toán nó banned 1 dàn:binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Hên xui thôi bạn. Đa số 10 acc bị banned tầm 5 6 acc :binhsua11::binhsua11: bữa nào hên thì ko bị banned acc nào.:binhsua08: Xui thì thanh toán nó banned 1 dàn:binhsua04::binhsua04::binhsua04:
em cũng cận thẩn rồi. cũng hi vọng tình hình nó khả quan chút. nếu đợt này trúng mùa hoặc có mệnh hệ gì, e sẽ report ạ :binhsua11:
tính ra bữa nay làm offer thì làm seo sprint của nga là ngon nhất phải k bác nhể? :binhsua10:

Trước mình cũng làm cái này, sau nhác quá bỏ luôn vì mỗi lần phải tạo mail với bank mệt quá. Cậu làm mà ko ref cho nhau chắc ok

Trước mình cũng làm cái này, sau nhác quá bỏ luôn vì mỗi lần phải tạo mail với bank mệt quá. Cậu làm mà ko ref cho nhau chắc ok
cảm ơn bác. e ko ref cho nhau ạ. đợt này e còn fake cả user agent nữa cho nó triệt để
nói chung nếu nó có ban e thì cũng chỉ có 2 lý do
1 là IP VN :binhsua12:
2 là kiếm tiền quá nhanh :binhsua04:
khi nào có proof e sẽ báo cáo ạ :binhsua02:

cảm ơn các bác đã động viên ạ
tại hôm trc e nghe bro nào trên này nói kiếm tiền quá nhanh/acc có nguy cơ bị ban làm e lo quá ạ
kể làm cái này cũng thích các bác nhỉ, 40p có ngay 1.4$ - 1.7$, chỉ hơi mất công reg acc mail, bank với fake thôi :binhsua10:

Ngày làm chục acc, một tháng đổi modem luôn :binhsua75: Ráng lên Bác :binhsua79:
hihi. nói là nói res modem chứ e vào trong cái config của modem, cho drop kết nối đi là 10s sau nó nhận IP mới rồi bác. k cần res luôn. vừa nhanh vừa đỡ hại. tiện lắm bác ạ. hihi :binhsua79::binhsua90:

hồi chiến thằng này hình như phải reg acc qua 2 tuần nó mới cho pay mà nhỉ?
ko bác ạ. reg xong request payout đc liền. sáng nay e vừa vào thấy nó đang checking payouts, log thử 6 acc thì phát hiện hình như 2 acc nhiều tiền nhất của e (trên 1.7$) đều bị ban. :binhsua85: lý do thì có lẽ là.... do nhiều tiền ạ :binhsua85:. trong khi mấy acc kia tầm 1 - 1.3$ thì e bảo mật sơ sài, có khi vào check = ultrasurf nữa cơ, tưởng bị ban mà lại ko :binhsua85:. trong khi mấy acc nhiều tiền e chăm nó cẩn thận đừng hỏi, thì lại ra đi :binhsua85: vô lý quá, tiếc quá :binhsua85:

nó dã ban nick của mình đủng là con lừa mà :binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:

minh mới chơi có 1acc.chưa cheat chiết gì cả mà nó củng ban.thằng này thua cả con lừa:binhsua80:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,863
171,917
Latest member
AI3King
Back
Top Bottom