Solved Cho mình hỏi cách re up Video lên youtube để kiếm $

Status
Not open for further replies.

aithenay

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Insuree Balance
0
mình có 1 acc youtube partner vậy ai từng chơi youtube chỉ mình cách re úp video lên và bật được kiếm $ , mình xin hậu tạ 10 wmz , cảm ơn tất cả mọi người , yahoo tớ newbiemmo4me

Các bạn cần tài liệu cứ inbox mình vào nick này nhé, mình send tài liệu cho, cứ làm theo hướng dẫn trong tài liệu là được. Ai nhận được tài liệu của mình xin vui lòng giữ bí mật sdt + email của mình, đồng thời ko nên chia sẻ tài liệu cho bất kì ai nhé, cảm ơn.
À giờ mình có tí việc phải đi, các bạn cứ inbox, tối về mình gửi cho
mình xin với nhé. gmail [email protected]

Upvote 0
hien tai mjnh so huuu 3 cuon eboox kiem tien tu youtube tu co ban toi nang cao.cuon thu nhat noi ve phuong phap don 7 cuc manh de gia tang thu nhap voi youtube.cuon thu hai noi ve manh khoe reupvideo khong so bi dile tai khoan va cuon thu 3 noi ve cac phuong phap seo video len top cua google,day la 3 cuon day du nhat dam bao gia tang thu nhap voi youtube va luon luon bao taon dc ga nhe.ai co nhu cau mjnh share lai voi gia 100k tren mot cuon,thong tin lien he:so dien thoai 01655377781.cac ban cu gui tin nhan vao so may nay cho mjnh neu co nhu cau nhe.

Upvote 0
day la 3 cuon tai lieu,neu cac ban so huuu 3 cuon nex dam bao gia tang thu nhap ngay lap tuc trong khoang 1 tuan.ai co nhu cau mjnh share voi gia 300k 3 cuon.hoac de lai tn vao so dien thaoi cua mjnh nhe

Upvote 0
Share free ở chữ ký nhé

Upvote 0
Thôi, mình đùa đấy, ai lấy tài liệu thì pm gmail inbox mình nhé, mình gửi cho, còn ai thấy tài liệu bổ ích thì send mình tiền cũng được, không quan trọng đâu, thế nhé, inbox luôn đi
pri mình cái tài liệu với mail: [email protected] thấy dạo này cái này cũng hot nghiên cứu xem nó thế nào :D

PS: có phải tài liệu của bác "Khuê Trần" gì ko nhỉ?

Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member