Solved Cho mình hỏi cách re up Video lên youtube để kiếm $

Status
Not open for further replies.

aithenay

Junior
Reactions
6
MR
0.000
mình có 1 acc youtube partner vậy ai từng chơi youtube chỉ mình cách re úp video lên và bật được kiếm $ , mình xin hậu tạ 10 wmz , cảm ơn tất cả mọi người , yahoo tớ newbiemmo4me

ok bạn, nhưng mình nói trước nè, tài liệu của mình chỉ là hướng dẫn reup cũng như hướng dẫn cách làm, còn thực hiện thế nào là việc của bạn nhé,không đến lúc về làm theo hướng dẫn rồi không kiên nhẫn thì lại đổ tội mình thì oan lắm
Cho hỏi tài liệu này ai viết vậy , bạn đang làm có thành công ko ????

Upvote 0
ok bạn, nhưng mình nói trước nè, tài liệu của mình chỉ là hướng dẫn reup cũng như hướng dẫn cách làm, còn thực hiện thế nào là việc của bạn nhé,không đến lúc về làm theo hướng dẫn rồi không kiên nhẫn thì lại đổ tội mình thì oan lắm
Cậu đã kiếm được tiền chưa.Mà đòi hướng dẫn này nọ.:D.Xin 500 proof

Upvote 0
Cậu đã kiếm được tiền chưa.Mà đòi hướng dẫn này nọ.:D.Xin 500 proof
người ta đang cần tài liệu, mình cung cấp tài liệu có thế thôi, mình đâu có mở lớp này nọ mà bạn đòi mình proof???

Upvote 0
người ta đang cần tài liệu, mình cung cấp tài liệu có thế thôi, mình đâu có mở lớp này nọ mà bạn đòi mình proof???
Vì thấy 10$ mà hấp diêm vl ra.:D.

Upvote 0
mình có 1 acc youtube partner vậy ai từng chơi youtube chỉ mình cách re úp video lên và bật được kiếm $ , mình xin hậu tạ 10 wmz , cảm ơn tất cả mọi người , yahoo tớ newbiemmo4me
Cứ tìm hiểu.Không hiểu inbox.Ko nhận $

Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
Thôi, mình đùa đấy, ai lấy tài liệu thì pm gmail inbox mình nhé, mình gửi cho, còn ai thấy tài liệu bổ ích thì send mình tiền cũng được, không quan trọng đâu, thế nhé, inbox luôn đi

Upvote 0
cho mình xin SĐT của bạn đi :)
Thôi, mình đùa đấy, ai lấy tài liệu thì pm gmail inbox mình nhé, mình gửi cho, còn ai thấy tài liệu bổ ích thì send mình tiền cũng được, không quan trọng đâu, thế nhé, inbox luôn đi

Upvote 0
Tài liệu thì ko cần , tại cậu nói vẫn đang làm nên mình mới hỏi . Anh em cafe cậu chỉ cách up ,bật được kiếm $ mình mời cafe + donate như chủ top kia :v
Thôi mình không gặp đâu, mình thấy mấy ông kia inbox bảo là đừng gặp, nhỡ các bạn không làm được lại trách mình, tiếc tiền chém mình chết, thôi, đưa gmail qua đây mình gửi cho tài liệu, miễn phí :(

Upvote 0
Tất cả anh em mmo4me hãy giúp nhau.Tiền có mua được may mắn.Share càng nhiều càng may mắn.

Upvote 0
Trong tài liệu có cả hướng dẫn cách bật kiếm tiền nhanh chóng + các thủ thuật reup, onpage, offpage, các tên tool hỗ trợ nhé

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week