Chờ bạn supermagic (offer) vào đối chứng

Status
Not open for further replies.

hanhyes

Hero
Reactions
1,915
MR
0.018
Chào các bạn,

Mình nhận được 1 yêu cầu report từ bạn tieuthulama. Do vấn đề thuộc box Offer có nhiều thông tin không thể public nên mình tiếp nhận các bằng chứng và đề nghị bạn supermagic lên đối chứng.

Tóm tắt:
- supermagic lập 1 topic tuyển mem site offer - pay 15 ngày/lần - Link: http://mmo4me.com/showthread.php?88596-Can-tuyen-1-so-mem-lam-offer-duoc-an-100-tren-site
- tieuthulama phát hiện supermagic lấy site của tieuthulama (http://mmo4me.com/showthread.php?82486-Tuyen-mem-offer-pay-daily) nhận làm admin / sup pay 15 ngày/ lần có dấu hiệu lừa đảo

Bằng chứng:
- Mình đã đề nghị chị tieuthulama dùng mail admin site gửi vào email của mình xác nhận tieuthulama là admin site

- Mình đã đề nghị tieuthulama cung cấp logchat với supermagic khi supermagic đưa site tuyển mem

Bạn tieuthulama cũng đã comment trong topic tuyển mem của supermagic là không có quan hệ làm ăn hoặc trao đổi gì với supermagic nên mình nhận thấy nhiều khả năng supermagic tự nhận là admin của site người khác để lừa đảo.
Tạm thời close topic tuyển mem của supermagic và đề nghị supermagic vào giải thích. Nếu không sẽ xử lý theo rule của diễn đàn.

ặc.thế super magic là thằng phá hoại à @@ cho mem làm = SSH

Sorry admin nhưng những gì mình nói đúng là thật cả, cái mail admin site kia em mình nó del hết tất cả rồi vì có đứa bẩn tính vào phá site. Con tieuthulama nó chỉ là sub như mình thôi ko ngờ nó dấu mặt chơi xỏ mình. Bây h admin band nick thì cũng phải chịu thôi!

bó tay gà mà cũng đòi đi tuyển mem làm gì ko biết ốc chưa mang nổi mình ốc , cho nó nghỉ làm đi cậu như thế này chỉ chết chung thôi

bó tay gà mà cũng đòi đi tuyển mem làm gì ko biết ốc chưa mang nổi mình ốc , cho nó nghỉ làm đi cậu như thế này chỉ chết chung thôi
Mày bảo ai gà thế thằng kia ? Mày biết cái gì mà mày phát biểu ? tao không ngờ con tieuthulama nó dùng nick ảo lưu log chat rồi lấy mail site gửi cho admin mmo4me bảo tao scam dìm tao. Mày thử đặt vào vị trí của tao xem mày nghĩ gì thằng nhóc, nhưng tao ko chấp nó vì nó là con gái nhỏ nhen!:binhsua12: Tất cả những gì tao nói đều là sự thật cả. Tao cũng chỉ muốn tạo công ăn việc làm cho HSSV nhưng con tieuthulama nó chỉ muốn ăn 1 mình, không ngờ nó đểu vậy!

roài súp pè má gíc nói không có bằng chứng chắc là ăn ban roài.

Chào bạn,

Mình xử lý dựa trên bằng chứng rõ ràng. Nếu bạn có thể cung cấp các bằng chứng đầy đủ về việc bạn nói vui lòng cung cấp.
Nếu không mình buộc phải ban nick bạn

Dù mấy thằng nhóc chúng mày có nói năng hay làm gì đi nữa ở cái diễn đàn này thì cuộc sống của tao vẫn có CV ngoài XH và vẫn có nghề offer làm nghề tay trái và tao cũng vẫn sẽ có 1 đội ngũ member làm offer. Hôm nay tao xin chịu bị band nick này với admin. Một lần nữa xin lỗi tất cả các bạn, bạn nào hiểu đc thì thông cảm cho mình còn không thì cũng tùy các bạn thôi vô tư mà. Mình cũng xin khẳng định với các bạn rằng mình ko bao h đi lừa đảo!

Chào bạn,

Mình xử lý dựa trên bằng chứng rõ ràng. Nếu bạn có thể cung cấp các bằng chứng đầy đủ về việc bạn nói vui lòng cung cấp.
Nếu không mình buộc phải ban nick bạn

Không sao đâu bạn như mình đã nói ở trên mình xin chịu bị ban nick, do địa chỉ mail admin site và site em mình nó xóa hết tất cả lúc 4h mình ko để ý nên ko kịp và lập 1 site mới rồi vì có người vào phá site nên mình ko dùng để xác nhận đc. Xin lỗi mọi tất cả mọi người !

Không sao đâu bạn như mình đã nói ở trên mình xin chịu bị ban nick, do địa chỉ mail admin site và site em mình nó xóa hết tất cả lúc 4h mình ko để ý nên ko kịp và lập 1 site mới rồi vì có người vào phá site nên mình ko dùng để xác nhận đc. Xin lỗi mọi tất cả mọi người !
đâu mà trùng hôp vậy, mà cái acc forum này có uy tín gi đâu, banned đối với y chẳng có ý nghia~ gì,

Sorry admin nhưng những gì mình nói đúng là thật cả, cái mail admin site kia em mình nó del hết tất cả rồi vì có đứa bẩn tính vào phá site. Con tieuthulama nó chỉ là sub như mình thôi ko ngờ nó dấu mặt chơi xỏ mình. Bây h admin band nick thì cũng phải chịu thôi!

thôi đi thằng ngu đần óc bò , bị lộ rồi thì chuồn mịa nó đi , cm làm l0n` gì trong đây , biến mịa mày đi cho lẹ :)

hihi.nếu bạn là admin site,or e bạn làm admin site và c tieuthulama là sub,thì mởi bạn show bằng chứng lên đây để xác thực lên đây.Giờ với nhưng câu nói của bạn là thừa.
Nếu scam thì nên quay đầu đừng nên bao biện làm gì cả.Chỉ ảnh hưởng đến lòng tự trọng của bn thui.:-ss

Thấy mấy bạn vào toàn nói sàm không:binhsua12:, người ta nói tâm huyết như thế thì có thể người ta có thành ý, chưa thử thì ko nên đánh giá vội vàng. Các bạn chịu khó cmt, viết bài gì gì đó ở cái diễn đàn này ... các bạn cho là mình là member lâu năm, có kinh nghiệm, giỏi còn người khác mới lập nick là newbie là gà. Vậy mấy pro nói sàm trên kia làm 1 info thì ăn được bao nhiêu con off, ăn được những con dạng nào ? hay là chỉ giỏi spam. Ừ thì các bạn giỏi các bạn kiếm nguồn quảng cáo mà làm ADmin đi hay lại chỉ giỏi ăn tục nói ... Học hỏi kinh nghiệm thì có rất nhiều nguồn để học hỏi trên các diễn đàn VN hay nước ngoài chứ đâu phải chỉ 1 diễn đàn. Các bạn không làm thì sẽ có người khác người ta làm với bạn kia thôi, không nên tỏ thái độ như thế. Có rất nhiều Pro người ta ẩn mình chẳng cần lập nick làm member hoặc có lập người ta cũng chỉ vào xem bài tích lũy kinh nghiệm. Sau đó người ta lập 1 web riêng thành lập 1 hội bàn bè thân thiết tự làm tự ăn ko cần tuyển member làm gì gặp phải mấy ông gà thùng rỗng kêu to vào làm cho phá site người ta ra. Vào mấy diễn đàn VN hay gặp mấy trường hợp đã không đóng góp giúp đỡ lẫn nhau tốt lên thì thôi lại nhảy vào chém gió spam thấy buồn!

Thêm cái tội clone nick tung hứng nữa nè :m020:~​

Ô hô hô, lòi ra cả 1 bầy lun kìa, lần này ban thẳng cánh lun:binhsua07:

Do đã quá 48h mà mod animax1991 không giải quyết, nhận thấy bằng chứng đã rõ ràng nên mình xin phép xử lý:
- supermagic: Permanent Ban
- tuananh0384: Permanent Ban

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,846
Latest member
gamegoto