Event Chính thức lên MASTER

Status
Not open for further replies.

svalmta

Hero
Verified
Reactions
2,445
MR
0.000
Anh em hội seo chúc mừng mình nào. có lẽ là người đầu tiên sau hơn 2 tháng chơi seo đạt 300 điểm để lên master. nhân dịp này lập event cho anh em.

Nhân đây cũng xin chúc mừng ai là ref seo của mình thì giá click sẽ tăng lên 40% (hơn hẳn các upline khác nhé) và giá nhiệm vụ sẽ tăng lên 8%.

Đối tượng tham gia event lần này sẽ dành cho tất cả các mem trong forum với 2 event nhỏ.

Event sẽ tính từ ngày mai cho đến hết ngày 05-06-2012 ( tính theo giờ Nga)

Thể lệ:

1. Dành cho tất cả mọi người: 0.1LR cho người trả lời đầu tiên và 0.2LR cho những 20 người random trong 20page đầu tiên( đến khi nào hết event thì thôi)

bài reply có thể là câu chúc, hay đại loại câu nào có ý nghĩa, không chấp nhập các reply chỉ có nội dung: up lên nào , hay chỉ toàn emo.

2. Dành cho thành viên là ref seo của mình: (chỉ dành cho thành viên đã active tài khoản)

- Giải click + đọc mail:
  1. 1 Giải nhất: 0.7LR
  2. 2 giải nhì, mỗi giải 0.4LR
  3. 3 giải 3, mỗi giải 0.2LR
- Giải làm nhiệm vụ: ( trên 100 jobs mới tính)
  1. 1 giải nhất: 1.5LR
  2. 2 giải nhì, mỗi giải 1LR
  3. 3 giải 3, mỗi giải 0.5LR
- Giải tuyển ref:
Giải nhất: 1 LR cho F1 tuyển được nhiều ref nhất trong thời gian làm event.

Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền với seosprint !
Thông báo thêm: các bạn có ID sau: 914009, 542374, 962617, 920024 vào báo danh, dể lại LR để nhận thêm bonus vì làm việc tích cực trong tuần nhé :)
ai chưa chơi seo thì sang bên này ủng hộ mình nhé: http://mmo4me.com/showthread.php?52220-Kiem-4-ngay-voi-Seosprint

Thân ái !

Last edited by a moderator:
1. Dành cho tất cả mọi người: 0.1LR cho những ai reply ở những vị trí thứ: 1, 100, 200, 300.... ( đến khi nào hết event thì thôi)
ặc, bèo kjnh khủng vậy cậu.
Cái đó đâu phải dễ win, mà đc có 0.1$

Thôi chỉ bit nói chúc mừng cậu.

Giải thưởng lớn, chúc mừng nhé ;))

bonus nhiều ghê quá, 1 ngày kiếm ra 16$ mà bonus như thế thì thôi...kiếm ăn của ông khó quá hehe :binhsua37:

bonus nhiều ghê quá, 1 ngày kiếm ra 16$ mà bonus như thế thì thôi...kiếm ăn của ông khó quá hehe :binhsua37:

Ng ta càng giàu thì càng keo mà !

thui các bác, có event thì cứ tham gia thôi ném đá làm gì,chị còi ơi coi có cạnh tranh đc ko kìa :binhsua37:

Chú đã giàu càng giàu thêm, kiếm nhiều tiền ,nay kiếm gấp đôi, chúc mừng bác :binhsua37:

Ngày 16$ chú làm cái Event hoành tráng đi , có vẻ mem kêu ít quá =))

Công sức mồ hôi nước mắt của người ta cả. bỏ ra làm event anh em không ủng hộ còn chém kinh quá ;))

---------- Post added at 12:22 PM ---------- Previous post was at 12:17 PM ----------

cứ tưởng master trong 4rum.cm bác nhá .LR U1588199

bạn này xin nhận bonus trước rồi nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,970
173,042
Latest member
hooangthien