• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Chia Sẻ Ít Kinh Nghiệm Cho Newbie

dạ cho em hỏi ngu câu nữa là vd như 1 sock mình làm 1 con off, sau đó lấy những sock khác click vào off nhưng không làm đúng ko ạ ?
em làm thằng d.u chỉ làm dc phần insurant thôi, mấy phần download em ko mở dc off thì lý do tại sao ạ ???

vs lại fake ip + info nước khác để đăng kí rồi sao đó login = ip việt nam dc ko ạ ?
thanks anh nhiều lắm.
login dc. nó dễ tính.
với lại thằng đấy IP đang làm , mở luôn các off khác ra là dc. nó vẫn tính click, ko cần thay sock khác click

còn ai chiến DU ko nhỉ nó còn thanh toán tốt ko

@mr.coi cho mình hỏi: trang dolarupload và FortuneFiles. tỉ lệ lead/kick là nhiêu. số Conv là gì, nó quan trọng không và được tính = gì? mình chiến trang này chú trọng cái gì? EPC, Conv??? khi làm thì bỏ link vào bookmark táng lun hay bỏ lên 1 site rồi bấm vào link trên site đó để có ref vô mới an toàn? mình làm con media player ( down load and install) mình sài sanboxie thì cài đặt thì mình thấy nó cài đặt chạy trên máy chinh lun. vậy có cách nào nó cài đặt trên sanboxie không, rồi xóa trên sanboxie cái xong?
+ acc pp chưa very có nhận tiền được từ trang dolarupload và FortuneFiles không?

@mr.coi cho mình hỏi: trang dolarupload và FortuneFiles. tỉ lệ lead/kick là nhiêu. số Conv là gì, nó quan trọng không và được tính = gì? mình chiến trang này chú trọng cái gì? EPC, Conv??? khi làm thì bỏ link vào bookmark táng lun hay bỏ lên 1 site rồi bấm vào link trên site đó để có ref vô mới an toàn? mình làm con media player ( down load and install) mình sài sanboxie thì cài đặt thì mình thấy nó cài đặt chạy trên máy chinh lun. vậy có cách nào nó cài đặt trên sanboxie không, rồi xóa trên sanboxie cái xong?
+ acc pp chưa very có nhận tiền được từ trang dolarupload và FortuneFiles không?
2 site này ko qtrong tỉ lệ click đâu.dán luôn bookmark được
dollar thì kiếm acc cũ tí thì nhanh được trả, acc được ít tiền nó lâu trả lắm, tháng 1 lần ý.
.chắc bạn sử dụng sai cái sandboxie rồi, nên ko đùng được thôi, thường nó chạy trong sandboxie rồi xóa được mà.
acc pp chưa veri nhận được hết. ko nhiều là được

link tài liệu trang 1 vẫn còn dùng hiệu quả ? mình thấy bạn giới thiệu năm 2013

2 site này ko qtrong tỉ lệ click đâu.dán luôn bookmark được
dollar thì kiếm acc cũ tí thì nhanh được trả, acc được ít tiền nó lâu trả lắm, tháng 1 lần ý.
.chắc bạn sử dụng sai cái sandboxie rồi, nên ko đùng được thôi, thường nó chạy trong sandboxie rồi xóa được mà.
acc pp chưa veri nhận được hết. ko nhiều là được
thanks. 1 tháng trả lần cũng không sao. lúc trước mình làm net 3 tháng trả 1 lần cũng không sao. miễn nhận được $. @@

mình táng 1 con off download và install. cứ down về rồi bỏ vào sanboxie cài đặt. ngoài việc thay sock táng thì có cần "change mac address" khi cài đặt con đó hoài không?

mình táng 1 con off download và install. cứ down về rồi bỏ vào sanboxie cài đặt. ngoài việc thay sock táng thì có cần "change mac address" khi cài đặt con đó hoài không?
t ko change. các bạn khác thì có ng change.
dollar thì an toàn nhất rồi. bị banned nữa thì do quá đen

sao hôm qua ăn được 2 lead 1 con download. giờ down con nào cũng complete hết mà chả lead??? mr.coi help me! có thể nói cho mình lý do được không?

bác mr.coi cho em hỏi môt chút , bác nói Du dễ ăn vậy em chiến mỗi c c v thi thế nào .xin bác ý kiến

t ko change. các bạn khác thì có ng change.
dollar thì an toàn nhất rồi. bị banned nữa thì do quá đen
Bác cho e hoi
Together network, no cho link banner, thì minh làm gì đê kiếm tiền đây
Dán banner đó vào site của mình
Rôi click vào và làm ak

@mr.coi bạn ơi cho mình hỏi: mấy con offer down load trang dolarupload ăn lúc được lúc không vậy? hôm nay mình ăn 1 lần thì nhịn lun. phải đợi 1 đến 2 hôm sau làm lại thì lead mới được. mình thử change dns, mac, sock ,user agent, reset modem. thậm chí máy tính mình đóng băng thử reset lại máy làm vần không lead được lần 2. trung bình mỗi ngày làm được 1 lead 0.5-0.7$. Bạn biết cách làm hướng dẫn mình tí là mình cần change cái nào để qua mặt nó không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom