Chia sẽ chút ít kinh nghiệm khi gõ với captchatyper

vunewbie

Hero
Reactions
466
MR
0.001
sau khi gõ dc 1 thời gian với thằng captchatyper thì giờ xin share 1 chút ít kinh nghiệm nhỏ nhoi để các bạn có thể gõ thằng này nhanh và tốt hơn. Ai thích thì thanks, ko thích khỏi thanks, ai có ý kiến khác cứ việc góp ý nhá.

1 - đối với code dài ( code có những chấm đen ) : không cần phân biệt hoa thường, tuy dài nhưng nên cố gõ vì admin thường tính code đúng cho loại này

2 - tuy nói phải gõ ký tự đặc biệt nhưng dạo này ko gõ cũng chẳng bị baned và vẫn tính code đúng như thường.

3 - nên xin chủ group cấp cho 15-20id : vì ban ngày thường load chậm muốn gõ nhiều, load nhanh thì cỡ số id đó mới dc.

4 - Gõ ban ngày : thông thường 3-4 phút đầu nó sẽ load chậm ít code nhưng rồi sẽ dần nhanh và ổn định, tuy nhiên sau chừng 15' nó sẽ chậm lại có khi ko thèm load. Lúc này bạn nên dừng, out soft, đợi 2-3' hãy vào làm lại và cứ tiếp tục như thế. Ban đêm khỏi bàn nhé.

5 - khi thấy code bị lặp, cứ nhấn Esc vì có gõ thì nó cũng chả tính code đúng thì tội gì gõ cho mệt.

6 - code yahoo ko cần hoa thường

P/S : ở trên là kinh nghiệm tui làm với soft Bubu, riêng các soft khác do ko có thời gian test nên ai thấy có gì khác biệt thì comment để bà con biết nhá.

Ngoài ra cái số 4 không phải lúc nào cũng đúng, còn tùy vào soft và server của captchatyper.

Last edited by a moderator:
hầu như dự án cap nào mình cũng đã từng tham gia. và thời gian này mình chọn capchatyper vì thời gian mình ko còn nhiều . sáng rate cao nên t dậy lúc 4h làm đến 7h sau đó nghe nhạc tí và chuẩn bị làm công việc chính của mình :) vì vậy 1 lời khuyên ko biết có hữu ích hay ko đó là các bạn nên chọn giờ có rate cao để làm cho hiệu quả . vừa load nhanh mà giờ này adm ko khắt khe trong việc tính code sai đúng :)

có cần gõ hoa thường ko ta, m thì ko gõ mà nó vẫn pay tiền, chỉ gõ thường thôi:binhsua33:

dĩ nhiên nó vẫn pay, nhưng có thể bạn sẽ phải gõ nhiều hơn người khác vì nó tính ít code đúng hơn.

mấy code nào khác thì tớ chưa biết riêng code dài thì ko cần hoa thường ; code 1 bên số, 1 bên chữ là bắt buộc hoa thường.

Dùng Soft ST có sẵn thông báo là gõ phân biệt hay k phân biệt hoa thường :)) khỏi phải kinh với nghiệm ^^.

Dù sao cũng thanks tinh thần thớt đã share :)

Dùng Soft ST có sẵn thông báo là gõ phân biệt hay k phân biệt hoa thường :)) khỏi phải kinh với nghiệm ^^.

Dù sao cũng thanks tinh thần thớt đã share :)

bác lai PR soft nữa rồi , thanks bác nhiệt tình hi vọng free lâu :binhsua139:
có thu phí nhơ báo trước để chuẩn bi tiền mua soft nhá bác , như vina up phát thu tiền hic hic ko đủ tiền mua , mem dông mà làm chảng dc nhiu lõ vốn mất thôi
tin chủ thớt ko có gì hot up cho newbie

bác lai PR soft nữa rồi , thanks bác nhiệt tình hi vọng free lâu :binhsua139:
có thu phí nhơ báo trước để chuẩn bi tiền mua soft nhá bác , như vina up phát thu tiền hic hic ko đủ tiền mua , mem dông mà làm chảng dc nhiu lõ vốn mất thôi
tin chủ thớt ko có gì hot up cho newbie

thế nào thì nó mới là hot :binhsua27:

thằng này cần gõ hoa thường. ký tự đặc biệt nếu không sẽ ko tính đúng
code dài, nhanh chậm thất thường...:(
dc cái pay uy tín + nhanh

Login từ từ từng ID một sẽ hạn chế bị lặp code hơn, trừ khi server bị điên như xuất hiện hàng loạt code sorry nhá, mà CT thì nên gõ soft vina thì hay hơn, vì vina có autotext, enter khá tiện lợi

mình thấy không cần hoa thường đâu,dạo này ông già ấn độ đó dễ tính nhìu rùi:binhsua119:
soft thì mình dùng vina,soft vina vẫn có bản free forever mà.gõ bubu mấy lần bị lỗi out soft nên ko dùng nữa.

mình thấy không cần hoa thường đâu,dạo này ông già ấn độ đó dễ tính nhìu rùi:binhsua119:
soft thì mình dùng vina,soft vina vẫn có bản free forever mà.gõ bubu mấy lần bị lỗi out soft nên ko dùng nữa.

Soft vina mà gõ CT thì rất là ngon rồi, có những code dài lặp thì nó sẽ autotext cho mình luôn, đỡ mất công ngồi gõ, mặc dù code lặp ko tính điểm nhưng nếu cứ esc thì nguy cơ bị banned là cao hơn :)

tầm sáng load nhanh. mình toàn ngủ sớm rồi dậy sớm cày

new + pro gì củng nên thay ID liên tục khi gõ ~ 20' thay 1 lần => giảm ban hẳn . Khi ban ko mất nhiều $ vì $ chia ra nhiều acc . ko ai chắc chắn 100% ko bị ban cả nên cứ cẩn thận tốn ít giây để thay ID . cứ đủ minpay thì rút 2$ ít cũng kệ , Hôm nay gỏ đủ 2$ rồi mai mới dc rút thì lấy ID mới toanh ra gõ ko bị ban là mất $
Gặp code bôi đen thì esc luôn nếu đẹp trời ít code bôi đen thì ok cứ thế mà esc . nếu gặp nhiều code đen thì tắt máy ngủ :binhsua46:, Hoặc wa Qlink gõ
Kỹ lục cá nhân speed 45 có đều gõ dc 2500 code ra xem đúng chỉ 700 , còn lại do esc + sai , mây đen nhiều quá che mẹ hết code , mắt yếu ko đọc dc
P/s : Bình thường mình gõ 1 tiếng mình gõ 2000 esc hết 500 Lúc giờ mình bị ban do nhiều thứ ( 1 chử , dis mạng time out v.v...) chưa bao giờ bị ban do esc nhiều , nhưng ai bắt trước bị ban ráng mà chịu ko lôi mình ra :binhsua43:

À thêm nữa khi gặp code 2 chử mà chỉ đọc dc 1 chử chử kia mờ quá, thì đừng có làm lều gõ 1 chử nó ban đấy , cứ gõ 1 chử còn chử kia ghi đại 2 số :binhsua44:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,505
Latest member
huhoklmaogang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week