Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
PayPal US có chính sách khác với các nước khác ở chỗ là nếu PPUS để chủ của tài khoản PP đó rút về bank hết, mà nó scam thì PPUS đi mà bù vào nhé! Anh em không quá lo lắng!
Anh cho em hỏi em đã rút 50% vốn rồi thì có dis để đc refund 50% còn lại đc ko? Tỷ lệ thắng có cao ko?

Tất cả cùng dis thì tỉ lệ newbie dep ít như em sống hết hay chỉ 60%-70% ?
sợ nó rút về bank kha khá rồi...

Ít hay nhiều nó ko ảnh hưởng nhé. PP cũng chỉ refund thôi chứ nó có quan tâm số tiền bao nhiêu đâu. Quan trọng là Admin nó có đủ khả năng để gỡ hết từng đấy dispute ko :)

cho mình hỏi cách dispute như thế nào? mình newbie mảng này, vì đây là lần dis đầu tiên của em,mong các bác chỉ giáo tân tình :(

Ít hay nhiều nó ko ảnh hưởng nhé. PP cũng chỉ refund thôi chứ nó có quan tâm số tiền bao nhiêu đâu. Quan trọng là Admin nó có đủ khả năng để gỡ hết từng đấy dispute ko :)
Chưa rút được đồng nào hy vọng lấy đủ vốn

lần đầu tiên đầu tư đụng ngay phải scam, vãi. Mình chỉ vào hỏi 1 câu paypal sao rồi mà nó cũng đá văng khỏi group, tồi ko thể tưởng ? Mình nghĩ ko cần chờ đến thứ 2, anh chủ topic hướng dẫn mọi ng dis luôn và ngay đi ! Ko biết nó có trữ tiền trong bank ko nữa :(

lần đầu tiên đầu tư đụng ngay phải scam, vãi. Mình chỉ vào hỏi 1 câu paypal sao rồi mà nó cũng đá văng khỏi group, tồi ko thể tưởng ? Mình nghĩ ko cần chờ đến thứ 2, anh chủ topic hướng dẫn mọi ng dis luôn và ngay đi ! Ko biết nó có trữ tiền trong bank ko nữa :(
Chủ thớt đã pm cho nó rồi :D Hòa giải vẫn là tốt nhất, anh em sẽ nhận đc nhiều tiền hơn :D
Còn nó ko có ý định hòa giải thì lúc đó dis vẫn ko muộn mà.

Chơi rev ko được tham nhé.

Chủ thớt đã pm cho nó rồi :D Hòa giải vẫn là tốt nhất, anh em sẽ nhận đc nhiều tiền hơn :D
Còn nó ko có ý định hòa giải thì lúc đó dis vẫn ko muộn mà.
ngta hỏi chuyện rất lịch sự mà bị đá văng..mình thấy nguy cơ giựt hụi rất cao
ko muốn chờ với người có thái độ này

giờ mình chưa biết sao đây :(
Chịu khó đọc thông tin mấy trang trước đi. Giờ đang đợi bác Seal6 , nếu dispute thì sẽ làm cùng nhóm dispute luôn.
Thông tin từ bác Seal6 nè (post #4678)
"..Đã có mẫu Dispute cho anh em. Mình và 1 vài bro đã chuẩn bị kỹ rồi. Anh em cứ chờ đã nhé!

Tuy nhiên vẫn cho Alex cơ hội cuối, mình đã inbox và skype cho Alex là đang có 500 members chờ để mở dis với Alex, và tôi đang phải làm việc chăm chỉ để kìm hãm những members đó. Kiến nghị ông ãy nói rõ tình trạng thật của Paypal Cheklisting lúc này.
Tôi luôn ủng hộ và làm những điều tốt nhất cho Cheklisting nhưng ông hãy hiểu rằng tiền của chúng tôi là quan trọng, ở đất nước tôi kiếm được đồng tiền không phải dễ."

giờ mình chưa biết sao đây :(

Bác đừng có lười đọc quá. Trước khi đặt câu hỏi nên đọc lại 3-4 trang trước của site để cập nhật tình hình mới nhất.

Đã là newbie thì càng nên đọc vì bác sẽ học được rất nhiều cách xử lý các tình huống phát sinh khi chơi MMO.

Vì nếu ai cũng như bác không thèm đọc 1 chữ rồi cứ đặt 1 câu hỏi cụt lủn đôi khi sẽ nhiều anh em không muốn trả lời.

Bác đừng có lười đọc quá. Trước khi đặt câu hỏi nên đọc lại 3-4 trang trước của site để cập nhật tình hình mới nhất.

Đã là newbie thì càng nên đọc vì bác sẽ học được rất nhiều cách xử lý các tình huống phát sinh khi chơi MMO.

Vì nếu ai cũng như bác không thèm đọc 1 chữ rồi cứ đặt 1 câu hỏi cụt lủn đôi khi sẽ nhiều anh em không muốn trả lời.
chuẩn cmn rồi

Thằng Alex còn hủy kết bạn nữa, thái độ đã quá rõ. Theo mình nghi vấn, có thể hắn dùng số tiền của anh em Việt Nam mình để mở dự án mới về mua, bán để kinh doanh sinh lợi nhuận. Có thể xem đây là bước cờ hay của Alex :eek::rolleyes:

Bác không nhất thiết phải chờ nhưng nếu bác dispute cùng với anh em sẽ có hiệu quả hơn đơn thương độc mã :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week