Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Mình cũng còn nguyên,chưa rút lần nào..mà thật ra làm sao rút được , lúc đủ min thì PP bị rồi nên re-purchase tiếp. May chỉ có 100$ thui.

Rút rồi thì nó đưa bằng chứng gửi tiền cho bác và bảo đã hoàn trả tiền rồi. Còn lại là bác mua ad pack quảng cáo. Khos đòi lắm.
Ủa, nói vậy chưa rút nó cứ bảo là bác mua ad pack quảng cáo hết thì sao ?
Theo em thì rút 50% rồi thì yêu cầu refund 50% vẫn được chứ nhỉ? Pro nào vào tư vấn trường hợp này với :D

Ủa, nói vậy chưa rút nó cứ bảo là bác mua ad pack quảng cáo hết thì sao ?
Theo em thì rút 50% rồi thì yêu cầu refund 50% vẫn được chứ nhỉ? Pro nào vào tư vấn trường hợp này với :D

Chưa rút nó khác bác ạ. Nó giống như bác đem tiền đi mua dịch vụ bằng PP sau đó lên dispute với lý do "dịch vụ này không được tốt hay khác hoàn toàn với quảng cáo,...". Khi đấy đơn giản PP nó refund cho mình như kiểu mình đi mua hàng, hàng có vấn đề và yêu cầu trả lại tiền thôi.

Còn nếu bác đã rút được 50% nghĩa là bác đã nhận được tiền đúng như dịch vụ của nó yêu cầu. Giờ có vấn đề thì em nghĩ chắc chỉ nên để dis 50% refund thì khả năng win cao hơn.

Dĩ nhiên liều thì vẫn ăn nhiều. Cứ dis 100% biết đâu trong 1 làn sóng dispute của anh em nó "bỏ qua" bác thì sao :D

các bác cho mình hỏi giờ tiền,mình chưa đặt lệnh rút,giờ mình phải như thế nào các bác?

Đọc lại 2 trang trước để nắm rõ tình hình và hướng giải quyết của anh em ở đây là sẽ hiểu. (trước khi hỏi cái gì cũng nên đọc lại vài trang trước để nắm rõ tình hình chứ, đừng có lười đọc quá)

Tạm thời giờ cứ đợi update mới nhất từ anh Alex rồi sẽ tính tiếp

Cái Business Checklisting là Site mới lập mà xem whois sao thông tin domain đã được create từ năm 2000 ???

Attachments

63 KB · Views: 39
Chưa rút nó khác bác ạ. Nó giống như bác đem tiền đi mua dịch vụ bằng PP sau đó lên dispute với lý do "dịch vụ này không được tốt hay khác hoàn toàn với quảng cáo,...". Khi đấy đơn giản PP nó refund cho mình như kiểu mình đi mua hàng, hàng có vấn đề và yêu cầu trả lại tiền thôi.

Còn nếu bác đã rút được 50% nghĩa là bác đã nhận được tiền đúng như dịch vụ của nó yêu cầu. Giờ có vấn đề thì em nghĩ chắc chỉ nên để dis 50% refund thì khả năng win cao hơn.

Dĩ nhiên liều thì vẫn ăn nhiều. Cứ dis 100% biết đâu trong 1 làn sóng dispute của anh em nó "bỏ qua" bác thì sao :D
đã từng rút thì vẫn dis đc, nhưng đừng dis 100%, tốt nhất nên tính chính xác số tiền còn lại rồi dis chừng đó thôi, mình đã thắng 1 lần kiểu này.

Như mình mới đau đầu, rút vừa đủ vốn, còn lãi trong đó, k biết nên dis kiểu gì vì biết bao công sức mong chờ mà ko có đồng nào, tính dis cả lãi vì nó ko trả lãi tức là vi phạm rule ban đầu rồi, ko biết dis thắng ko:D

Cái Business Checklisting là Site mới lập mà xem whois sao thông tin domain đã được create từ năm 2000 ???
Site đó chek mua lại hay sao ý :D Đợt trước đó thấy cảnh báo là site lừa đảo mà :D

Tội cho mấy bạn chơi sao chưa rút lần nào. Mình lấy lại được 4/5 vốn, muốn ăn rev không phải dễ các bạn newbie đừng thấy lời mời gọi hấp dẫn mà tin tưởng mù quáng, phải biết luật chơi của REV nhé.

đã từng rút thì vẫn dis đc, nhưng đừng dis 100%, tốt nhất nên tính chính xác số tiền còn lại rồi dis chừng đó thôi, mình đã thắng 1 lần kiểu này.

Như mình mới đau đầu, rút vừa đủ vốn, còn lãi trong đó, k biết nên dis kiểu gì vì biết bao công sức mong chờ mà ko có đồng nào, tính dis cả lãi vì nó ko trả lãi tức là vi phạm rule ban đầu rồi, ko biết dis thắng ko:D

Của bác em dự nó show đã trả đủ vốn cho bác rồi :))

Rồi nó bảo công ty khó khăn nên chỉ đủ khả năng rèfund cho thành viên thôi. Mong PP thông cảm và xem xét =))

Các bác vào Chek làm quả ảnh bằng chứng kẻo nó đánh sập website nào :D Em nghi mấy nữa nó lại lấy cớ chuyển sang tên miền Check nên mất hết dữ liệu lắm :p
cho e link

cũng hóng, không biết nên dis lãi không

bác như vậy ngon rồi :D cứ dis đi đc thì đc ko đc thì thôi, mất gì đâu :D cùng lắm acc paypal bị hạ uy tín chút :))
em mới hoàn vốn đc 50% mới lo đây. rút đc từ chek ra lại đập hết vào thằng TAP giờ nó cũng giở chứng rồi :((

Của bác em dự nó show đã trả đủ vốn cho bác rồi :))

Rồi nó bảo công ty khó khăn nên chỉ đủ khả năng rèfund cho thành viên thôi. Mong PP thông cảm và xem xét =))
hên xui thôi, đã chụp đủ rule và cả chi trả, dep
mình có lý mà sợ gì,
đc thì tốt ko đc thì thôi
PP nó làm theo proof thôi chứ ko có xem xét đâu :D

cho e link

cũng hóng, không biết nên dis lãi không

hên xui thôi, đã chụp đủ rule và cả chi trả, dep
mình có lý mà sợ gì,
đc thì tốt ko đc thì thôi
PP nó làm theo proof thôi chứ ko có xem xét đâu :D

Cứ dis đi bác. Mình có mất gì đâu.

Thực ra nếu dis thua thường mình sẽ bị hạ uy tín với PP. Bác nên xem trước đó mình có bị thua nhiều quá ở các trang khác ko

Vì thua dis nhiều quá và liên tục cũng bị limit 180 ngày đấy.

Đã có mẫu Dispute cho anh em. Mình và 1 vài bro đã chuẩn bị kỹ rồi. Anh em cứ chờ đã nhé!

Tuy nhiên vẫn cho Alex cơ hội cuối, mình đã inbox và skype cho Alex là đang có 500 members chờ để mở dis với Alex, và tôi đang phải làm việc chăm chỉ để kìm hãm những members đó. Kiến nghị ông ãy nói rõ tình trạng thật của Paypal Cheklisting lúc này.
Tôi luôn ủng hộ và làm những điều tốt nhất cho Cheklisting nhưng ông hãy hiểu rằng tiền của chúng tôi là quan trọng, ở đất nước tôi kiếm được đồng tiền không phải dễ.

Tất cả cùng dis thì tỉ lệ newbie dep ít như em sống hết hay chỉ 60%-70% ?
sợ nó rút về bank kha khá rồi...

mod ơi cả 2 site này đều có vấn đề rồi à, vừa đọc page đầu với hướng dẫn xong kéo đến cuối thì thấy vụ này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,052
Latest member
j88market

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week