Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Qua đây rút kinh nguyệt 'Hit and Run" chứ đừng lấy lời làm mắt mờ :rolleyes:

nhiều ng không biết có não ko nữa

Paypal cho tới 180 ngày để mở tranh chấp

Trong khi admin chỉ "xin" 14 ngày để làm xong Public Directory sau đó lãi sẽ tăng trở lại thế mà đua nhau đi mở tranh chấp, trong đó đứa cầm đầu, khơi màu trong chuyện này đã rút ko biết bao nhiêu tiền lãi và bao nhiêu tiền thưởng ref ra khỏi Chek rùi

Trong khi admin chỉ "xin" 14 ngày để làm xong Public Directory sau đó lãi sẽ tăng trở lại thế mà đua nhau đi mở tranh chấp, trong đó đứa cầm đầu, khơi màu trong chuyện này đã rút ko biết bao nhiêu tiền lãi và bao nhiêu tiền thưởng ref ra khỏi Chek rùi

đời là vậy :D luôn luôn phũ

Hiện tại Cheklisting chỉ có thể thanh toán qua STP. Nếu bạn nào muốn rút thì có thể rút qua STP. Nhưng nên cân nhắc kỹ trước khi rút nhé!

Thằng cầm đầu là thằng mặt dày nào thế bác? VN mình à?

vào đọc tin thấy buồn ghê, tội cho những anh em chưa rút được đồng nào, tội cho bác 6 chắc đang ngồi trên đống lửa:mad::mad::mad::mad: PP đúng là con dao 2 lưỡi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week