Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Bác nói chuẩn. Newbie thì lúc nào cũng nghĩ con đường toàn màu hồng. kể cả có gọi là đặt hết hi vọng hay tiền ít tiền nhiều thế nào thì cũng phải mất $$$ thì các lần sau nó mới tỉnh táo mà phân tích các lần sau được.

Em lúc nó giảm xuống còn 75 pack đã tính rút rồi nhưng không được bao nhiêu. Có lẽ cái giai đoạn mà lãi nó giảm xuống dưới 5% (nó cam kết là từ 5 đến 7% mà) là lúc phù hợp nhất để dưngf lại. Giờ thì còn tồn trong đấy thì hi vọng và chờ đợi thôi :( Có gì ko gơ được limit thật thì dispute sau.:rolleyes:

tại bác mới chơi nên thế chứ mấy thằng bạn em nó chơi 1 - 1.5 tháng thì em toàn kêu nó rút chân time đó

tại bác mới chơi nên thế chứ mấy thằng bạn em nó chơi 1 - 1.5 tháng thì em toàn kêu nó rút chân time đó

Em cũng biết là nên chơi 1 đến 1.5 tháng nhưng mà vào Chek muộn khi nó chạy được hơn tháng rồi (đợt Chek mở công việc nó hơi bận nên bỏ MMO 1 thời gian).
Sau đó vào thì được 1 tháng thành ra thế. :confused:. Dùng từ "rút ko kịp" nhở. :D. Cái gì rút ko kịp đều để lại hậu quả khó lường. :p

Em cũng biết là nên chơi 1 đến 1.5 tháng nhưng mà vào Chek muộn khi nó chạy được hơn tháng rồi (đợt Chek mở công việc nó hơi bận nên bỏ MMO 1 thời gian).
Sau đó vào thì được 1 tháng thành ra thế. :confused:. Dùng từ "rút ko kịp" nhở. :D. Cái gì rút ko kịp đều để lại hậu quả khó lường. :p
Sơ sẩy chút là mất đống bạc :p

Dường như bác Seal6 cũng mất hy vọng rồi, nhưng bây giờ thì dispute thì làm tình hình tồi tệ thêm, 180 ngày lận mà, thôi cố gắng chờ vậy.

Cuối cùng làm giàu cho Paypal cả :D

Nếu phân tích được như bạn thì nói làm gì, khổ nỗi mấy bạn New cứ nghĩ ngon, truyền miệng nhau rồi theo thôi. Chứ nếu ai cũng tính toán cũng biết điểm dừng thì đã là nhà đầu tư giỏi rồi
Phải có mất mát đau thương thì mới có bài học cả bác ạ..không có người nào giàu nói chung và đầu tư giỏi nói riêng mà không từng bị thua lỗ, thậm chí khánh kiệt cả...đầu tư đâu có giống như đi cày chỉ có mất sức..:(

Dường như bác Seal6 cũng mất hy vọng rồi, nhưng bây giờ thì dispute thì làm tình hình tồi tệ thêm, 180 ngày lận mà, thôi cố gắng chờ vậy.

Nên chờ bác ạ. Em ko xét tình hình thế nào. Nhưng hiện tại những nhóm đầu tiên tạm gọi là tiên phong đi dispute. :).

Nếu anh Alex có thể cung cấp đủ bằng chứng để gỡ limit PP tức là mình có dispute cũng khó thắng. ==> tiếp tục theo anh Alex sang Checklisting.

Nếu những người tiên phong mà win dispute thì tức là khi ấy anh Alex ko đủ khả năng cung cấp đủ bằng chứng chp PP và PP anh Alex bị limit 180 ngày. Khi đấy có thể khẳng định ta cũng có khả năng thắng. ;).
Nên cứ đợi đến 14 xem. :)

Chek nhìu bác khẳng định nó tốt quá, nên nhìu mem lao theo, hixx:confused::confused::confused::confused: bài học lớn:(:(:(:(

Thực ra xét trên phương diện revshare thì nó tốt. Làm ăn sòng phẳng. :rolleyes:
Nhưng Revshare là 1 mô hình ko bền vững. sớm hay muộn thì nó cũng đến ngày. Nếu rút kịp thì vẫn lãi đấy :D

Nên chờ bác ạ. Em ko xét tình hình thế nào. Nhưng hiện tại những nhóm đầu tiên tạm gọi là tiên phong đi dispute. :).

Nếu anh Alex có thể cung cấp đủ bằng chứng để gỡ limit PP tức là mình có dispute cũng khó thắng. ==> tiếp tục theo anh Alex sang Checklisting.

Nếu những người tiên phong mà win dispute thì tức là khi ấy anh Alex ko đủ khả năng cung cấp đủ bằng chứng chp PP và PP anh Alex bị limit 180 ngày. Khi đấy có thể khẳng định ta cũng có khả năng thắng. ;).
Nên cứ đợi đến 14 xem. :)

Hi vọng thui... đằng nào $$ cũng nằm đó rồi o_O

Thực ra xét trên phương diện revshare thì nó tốt. Làm ăn sòng phẳng. :rolleyes:
Nhưng Revshare là 1 mô hình ko bền vững. sớm hay muộn thì nó cũng đến ngày. Nếu rút kịp thì vẫn lãi đấy :D

bởi vậy cho dù admin ko muốn scam nhưng tình thế ép vào thế chỉ còn cách scam thì làm sao :D. Về cơ bản ai giàu càng giàu hơn :D còn nghèo thì mãi mãi nghèo :D

Chính động thái chuyển đổi mô hình của admin làm check die sớm hơn bình thường, chứ để nó chạy tiếp trên con đường revshare thì nó còn sống nữa. Mặc dù cuối con đường revshare chắc chắn là "cái chết" rồi, ai cũng biết nhưng người ta đã chấp nhận theo vào, còn admin tự ý thay đổi mô hình, giữ vốn của member làm việc khác như vậy khác gì scam?

Không bao giờ đi vay hay mượn tiền chơi MMO nhé. o_O. Chơi trên tiền nhàn rỗi thôi. :)
tiền của e nhưng chưa đủ rút,có chuyện gấp mới đi mượn ak bác,giờ rút ra trả ng ta

các bác cho em hỏi là nó giam tiền trong đó 6tháng mà mình k dispute thì xem như mất đúng k?
vì pp chỉ hỗ trợ 180 ngày thôi... :D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week