Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Transfer được sang cổng khác là có đường sống rồi :D Giờ chỉ chờ xem 14 lãi có tăng lên hay không thôi :D Nếu cho transfer như vậy thì bác 6 kiến nghị mở thêm cổng PM đi :):)

Hmmm, Alex ở US mà, lo gì PP chứ? Nếu Alex thực sự muốn tiếp tục thì lên thẳng PP làm việc, chả việc gì phải ngại.

P/s: tôi đoán trước sẽ đến lúc Alex bị đánh hội đồng kiểu này mà. Hy vọng Alex và Chek sẽ vượt qua giai đoạn khó khăn này. Và nếu Alex muốn tiếp tục dự án thì sau khi ổn định lại hãy biết rút bài học, đang lãi tốt lại đánh tụt xuống thê thảm + nhiều thời điểm close rút tiền thì tôi dù có mấy chục $ cũng đôi lúc mất bình tĩnh, nói gì đến mấy bạn vài k :(

mấy bác yên cmn tâm hôm đó sinh nhật e ko sao đâu,nếu tốt mỗi người có e 1$ nha:p
ps:hơi lo nhưng chẳng biết làm gì

mình cũng tính tiếp tục đầu tư nhưng mà sợ quá, mấy bữa nay rút hết ra rồi bán $ luôn :( chỉ lời được khoản 50$
lần cuối em nó lại về với em
linh cảm mách bảo có điều gì đó không ổn, mặc dù chờ thêm 8 tiếng nữa để lấy trọn 1.33$, nhưng mình không chờ và quyết định rút và bỏ 1.33$ tiền lãi chưa chia kia. và đây là lần đầu tiên mình chơi thể loại này, vẫn đau tim như PTC, :(:(:(:eek::eek::eek::eek:

ky niệm check

tạm biệt Check, chúc Check mau quay lại

Giờ thì chỉ còn biết chờ đợi, hy vọng qua cơn mưa trời lại sáng :)

P/s: mà nếu có sảy ra trường hợp xấu nhất thì các bạn chưa kịp rút về (như mình) cũng đừng quá thất vọng, hãy coi như đây là bài học thất bại trong kinh doanh cho lĩnh vực đầu tư. Đầu tư luôn đi kèm rủi ro, một khi chúng ta đã chơi thì phải biết chấp nhận mọi điều

M k chơi chek nhưng với đánh giá chủ quan của mình thì 90% là k vực lại đc với 80 đơn dispute vì rule của Usa rất chặt với những tài khoản ăn quá nhiều đơn tranh chấp. May mắn thì ăn limit 180 ngày còn k sẽ đi luôn vì đơn tranh chấp sẽ càng ngày càng tăng. Rủi to về đầu tư có pp thôi.

M k chơi chek nhưng với đánh giá chủ quan của mình thì 90% là k vực lại đc với 80 đơn dispute vì rule của Usa rất chặt với những tài khoản ăn quá nhiều đơn tranh chấp. May mắn thì ăn limit 180 ngày còn k sẽ đi luôn vì đơn tranh chấp sẽ càng ngày càng tăng. Rủi to về đầu tư có pp thôi.
:(

hết hi vọng hả mấy bác. mới rút dc 1/3 vốn :(

Nó có cho chuyển $ sang cổng khác. Hy vọng bị gì thì có hỗ trợ rút qua cổng khác cũng được.

hy vọng cuộc đời tươi sáng,:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week