Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
hehe
ý mình hỏi là trước giờ bác thắng case nào khi bị dis ngược chưa ấy :D
Trước giờ toàn đi mua hàng chứ chưa bao giờ giống vầy nên chưa bị dis bao giờ.

Voãi thiệt Alex sờ mông. Close 1 tuần giờ mở lại, chắc để cãi lại dispute đây mà.

Anh ấy quá lầy :confused:. Ăn chặn 1 đồng của anh ấy không hề dễ dàng.

Các anh em bị dis ngược chuẩn bị tinh thần reply thêm vì site mở lại rồi. Dễ anh Alex lại bảo PP "Site tao vẫn hoạt động" :mad:

Anh ấy quá lầy :confused:. Ăn chặn 1 đồng của anh ấy không hề dễ dàng.

Các anh em bị dis ngược chuẩn bị tinh thần reply thêm vì site mở lại rồi. Dễ anh Alex lại bảo PP "Site tao vẫn hoạt động" :mad:
mình vào thấy có gì đâu
SORRY!
If you are the owner of this website, please contact your hosting provider: [email protected]

It is possible you have reached this page because:

Dispute rồi nhưng chưa band acc :cool:

em cũng dis sau khi site sập nên chắc nó vẫn chưa ban thôi chứ 100% sẽ bị ban :confused:.

Còn vài ngày thôi, anh Alex thương tình đừng rep em. :confused:. Mặc dù em cũng khá tự tin vào cái form của mình sẽ thắng nhưng anh mà rep em đợi thêm chục ngày nữa thì đói lắm :D

Mình chưa rút đồng nào nên nó không dis ngược thì phải
Nó không dễ cho nhiều người ăn thế đâu. Paypal nó âm thì nó nghĩ sẽ không chạy được nên phải chơi tới cùng rồi
bạn chưa rút lần nào thì nó dis vào đâu đc, cứ yên tâm mà ngồi xem tình hình anh em chiến đấu ;)

em cũng dis sau khi site sập nên chắc nó vẫn chưa ban thôi chứ 100% sẽ bị ban :confused:.

Còn vài ngày thôi, anh Alex thương tình đừng rep em. :confused:. Mặc dù em cũng khá tự tin vào cái form của mình sẽ thắng nhưng anh mà rep em đợi thêm chục ngày nữa thì đói lắm :D

ThỨ 6 ngày 13 thần thánh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week