Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Lần đầu tiên chơi rev share mà gặp ngay phải thằng admin chơi lầy vãi :( site hết đóng lại mở, rồi còn dis ngược dis xuôi :(

Lần đầu tiên chơi rev share mà gặp ngay phải thằng admin chơi lầy vãi :( site hết đóng lại mở, rồi còn dis ngược dis xuôi :(
chắc admin nó tiếc acc pp nên lầy tới cùng, hy vọng hết âm tiền mà :oops:

Hot news:
PP mới tự động escalate toàn bộ các dis ngược lên thành claim
và yêu cầu bên buyer (alex) trả lời
kaka. vụ này căng :D

nếu còn trong group fb của alex thì chụp hết những gì Alex hứa hẹn và chuyển site, chuyển tiền qua site mới...nói túm lại càng nhiều càng tốt. chứng minh cho PP thấy alex cố tình làm thế để lấy tiền của mem bên này chuyển qua đầu tư bên kia...

vãi thật :)))
em chụp ảnh dep tiền, ảnh rút tiền, ảnh TOS. không biết còn ảnh gì nữa không các bác nhỉ :D

Hot news:
PP mới tự động escalate toàn bộ các dis ngược lên thành claim
và yêu cầu bên buyer (alex) trả lời
kaka. vụ này căng :D

Chắc do nhiều mem reply quá PP nó nâng hết lên Claim. :D

Anh Alex sợ cứ đóng site như thế sẽ bất lợi (Chắc bố nào cũng reply về vụ site down) nên sau 1 tuần lọ mọ lại phải mở lại để tranh chấp :rolleyes:

case bị đis ngược giờ nó lên claim thế này
mình có cần add thêm thông tin gì không hả bác @omanizen

Người ta nói tham thì thâm, nhưng trong trường hợp của mình thì tham lại hoá ra may, số là mình dep vô ít nên tái đầu tư liên tục để tăng vốn chứ ko rút. Giờ tiền đã lấy lại đc, nên cũng yên tâm ko lo dính vụ bị dis ngược.

Ae cố gắng chiến đấu thắng Alex nhé ;)

Chắc do nhiều mem reply quá PP nó nâng hết lên Claim. :D

Anh Alex sợ cứ đóng site như thế sẽ bất lợi (Chắc bố nào cũng reply về vụ site down) nên sau 1 tuần lọ mọ lại phải mở lại để tranh chấp :rolleyes:
hình em up ở trên đó
bác có cao kiến gì không? hay đợi thôi
vì nó lên mấy nút "add" cho mình add kìa :D

Xem ra nó vẫn đang từng ngày phát triển site checklisting mới :rolleyes:
Không biết giờ có bác nào vẫn còn ở lại ko :D

Xem ra nó vẫn đang từng ngày phát triển site checklisting mới :rolleyes:
Không biết giờ có bác nào vẫn còn ở lại ko :D

Nó đóng site chắc cũng để mấy bác đang kiên nhận tự dis để nó đỡ phải chia % site Check mới ấy mà :D. Chắc giờ số còn lại đếm trên đầu ngón tay hoặc có thể chả còn ai

Nó đóng site chắc cũng để mấy bác đang kiên nhận tự dis để nó đỡ phải chia % site Check mới ấy mà :D.
ệt, thuyết âm mưu ghê vãi :))))

Nó đóng site chắc cũng để mấy bác đang kiên nhận tự dis để nó đỡ phải chia % site Check mới ấy mà :D. Chắc giờ số còn lại đếm trên đầu ngón tay hoặc có thể chả còn ai
giờ lấy lại dc vốn là may rồi còn % site chek gì nữa, bác cao siêu wa :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week