Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Dear PayPal's support,
I had made wrong comment in my case ID xxxxxxxxxxxx (ID case của bạn). I am so sorry about it.
So I am sending my right comment for this case as below:
"I did a purchase at Cheklisting.com to buy the advertising and their services ,since September, 01 2015 with a total of $xxx.40 .But I did not get all what I purchased because since the last few weeks, administrator of this program broke the rules, My money is currently stuck in cheklisting from October 21, 2015, I also did not get the response, as well as support from them. These things are not in the " terms and the service" which they had given to people and now I've realized it is a deception. "
I hope you will be able to take appropriate actionI'm looking forward to hearing from you soon,
Best regards
tên bạn

vào help, message center, tạo new message, chọn dispute, chọn, responde.... rồi ghi nội dụng này vào
màu đỏ là thông tin bạn,
trình mình chỉ ngang đó thôi, hi vọng giúp đc gì , chứ case này khó :D
trong trường hợp mình dep 580$ đã nhận 480$ và chỉ muốn refund 100$ thì có dùng mẫu này được không cậu :confused:

trong trường hợp mình dep 580$ đã nhận 480$ và chỉ muốn refund 100$ thì có dùng mẫu này được không cậu :confused:
cứ dùng vậy đi
bạn có thắng thì alex nó cũng dis ngược tiền đã rút thôi
nên cứ dis hết, theo mình la vậy :D
còn thua thì cũng k sao

Nó rep bảo nó mở lại trang web rùi nói chuyện

Nhưng vấn đề bây giờ là bước Pp review chứ chưa đến lân mình trả lời.

Nhìn cái lý do vớ vẩn như thế PP nó review đến 90% là nó xử thua luôn chứ ko còn cơ hội trả lời.

Vì thế bây giờ mới phải gửi PP support để báo là nhầm nôị dung của case khác :). Không biết có được Pp chấp nhận không

cứ dùng vậy đi
còn thua thì cũng k sao
Vấn đề là mình rút qua tài khoản PP của bạn Danho tiện bán $ cho bạn ấy luôn, nên giờ mình không thể liên lụy đến bạn ấy được, đã khó càng thêm khó =))

Vấn đề là mình rút qua tài khoản PP của bạn Danho tiện bán $ cho bạn ấy luôn, nên giờ mình không thể liên lụy đến bạn ấy được, đã khó càng thêm khó =))
nếu muốn k liên luỵ thì từ đầu ko dis luôn rồi :D, bạn mất tiền rồi
vì mình chắc vs số tiền lớn vậy nếu bạn thắng alex nó sẽ dis ngược (vẫn có khả năng mình win lại nó), k mất tiền
còn bạn thua thì nó k thèm dis ngược làm gì đâu :D, bạn mất tiền rồi
theo bạn nên làm sao :D

cứ dùng vậy đi
còn thua thì cũng k sao

trường hợp không dùng PP chính chủ thì khó thật rồi. Giờ nó dis ngược là bác danho chịu hết :D. Em giờ cũng ko biết nên xử thế nào. Vì cho dù có để thua cũng chưa chắc thằng Alex nó không dis ngược lại

P/s: khuyên bác từ giờ 1 là đi luyện thêm Eng, 2 là tạo 1 cái PP hoặc các loại ví điện tử khác chính chủ đi rồi hãng chơi MMO. @jjigoku

Thế giờ hủy tranh chấp thì có sao không bạn, Alex có dis ngược lại không, mắc công liên lụy bác Danho nữa, tại mình đang cần tiền 100$ cũng bằng 2 triệu rồi với lại bác Danho nói sẽ thắng nên mình mới mở tranh chấp, chứ cũng không muốn liên lụy bác ấy :(

Thế giờ hủy tranh chấp thì có sao không bạn, Alex có dis ngược lại không, mắc công liên lụy bác Danho nữa, tại mình đang cần tiền 100$ cũng bằng 2 triệu rồi với lại bác Danho nói sẽ thắng nên mình mới mở tranh chấp, chứ cũng không muốn liên lụy bác ấy :(

Không ai nói 100$ là ít. 10$ cũng còn phải dis đòi lai nữa là :mad:. Giờ thì chỉ có Alex nó biết nó sẽ làm gì thôi chứ trong này ai cũng chịu rồi :). Liệu nó win dispute nó có tiện tay dis ngược tất cả đống rút ra không thì chỉ có nó biết

trường hợp không dùng PP chính chủ thì khó thật rồi. Giờ nó dis ngược là bác danho chịu hết :D. Em giờ cũng ko biết nên xử thế nào. Vì cho dù có để thua cũng chưa chắc thằng Alex nó không dis ngược lại

P/s: khuyên bác từ giờ 1 là đi luyện thêm Eng, 2 là tạo 1 cái PP hoặc các loại ví điện tử khác chính chủ đi rồi hãng chơi MMO. @jjigoku

Mình có acc PP chính chủ mà bạn, tại muốn rút qua PP bạn danho sẵn bán $ cho bạn ấy luôn, giờ rút kinh nghiệm rồi kì sau không thế nữa, mắc công rắc rối, còn học tiếng anh thì mình ko có tiền học :confused:

Mình có acc PP chính chủ mà bạn, tại muốn rút qua PP bạn danho sẵn bán $ cho bạn ấy luôn, giờ rút kinh nghiệm rồi kì sau không thế nữa, mắc công rắc rối, còn học tiếng anh thì mình ko có tiền học :confused:
bán PP nên rút về rồi bán hoắc về bank
còn vụ tiếng anh thì lên mấy diễn đàn mmo cũng học đc khá khá rồi
mình cũng k co tiền đi trung tâm đây :D

Không có $ học English mà có $ chơi này à :D Học không nhất thiết phải trung tâm đâu.

ai bảo các ông thâm vc ra cơ thik dispute nó to cơ mà mấy người k dispute có dính k ta

bán PP nên rút về rồi bán hoắc về bank
còn vụ tiếng anh thì lên mấy diễn đàn mmo cũng học đc khá khá rồi
mình cũng k co tiền đi trung tâm đây :D

Uhm cảm ơn bạn, sau vụ này thì mình cạch đến già, không dám rút $ về acc người khác nữa, mắc công lại bị người ta bảo mình scam :confused:

Không có $ học English mà có $ chơi này à :D Học không nhất thiết phải trung tâm đâu.

Học English thì phải có việc làm ổn định mới có tiền đóng hàng tháng, còn mình thì lâu lâu may mới kiếm được tiền trên mạng mà

ai bảo các ông thâm vc ra cơ thik dispute nó to cơ mà mấy người k dispute có dính k ta

mình dis đòi lại có 107$ thôi mà

Nhưng vấn đề bây giờ là bước Pp review chứ chưa đến lân mình trả lời.

Nhìn cái lý do vớ vẩn như thế PP nó review đến 90% là nó xử thua luôn chứ ko còn cơ hội trả lời.

Vì thế bây giờ mới phải gửi PP support để báo là nhầm nôị dung của case khác :). Không biết có được Pp chấp nhận không
Ko chấp nhận nhé

Uhm cảm ơn bạn, sau vụ này thì mình cạch đến già, không dám rút $ về acc người khác nữa, mắc công lại bị người ta bảo mình scam :confused:

Học English thì phải có việc làm ổn định mới có tiền đóng hàng tháng, còn mình thì lâu lâu may mới kiếm được tiền trên mạng mà

mình dis đòi lại có 107$ thôi mà
Bạn cứ dis đi, nếu bên kia dis ngược thì chịu khó lấy lại mấy cái mail with hỗ trợ ng ta chống dis thằng Alex

dípute nhiều quá giống em nè pp bị limits khổ tâm lắm giờ tởn rồi :D:D:D:D:D

Bạn cứ dis đi, nếu bên kia dis ngược thì chịu khó lấy lại mấy cái mail with hỗ trợ ng ta chống dis thằng Alex
bác thử lần nào chưa bác @Sonah :D
nay mình cũng reply hàng loạt cáse dis ngược của nó bằng hình ảnh email báo rút tiền thành công
không biết khả năng thắng cao không?
chưa bị dis ngược bao giờ @@

bác thử lần nào chưa bác @Sonah :D
nay mình cũng reply hàng loạt cáse dis ngược của nó bằng hình ảnh email báo rút tiền thành công
không biết khả năng thắng cao không?
chưa bị dis ngược bao giờ @@
Mình mới dis đc vài ngày chưa có kết quả

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member