Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
mọi reply đều hiện ở trong case chứ bác
bác vào case đó ở mục view comment mà xem

Nè cậu, không có cậu ơi, sau khi Alex phản hồi lại thì nó chuyển sang xem xét bởi PP luôn :(

Attachments

32.7 KB · Views: 69
Nè cậu, không có cậu ơi, sau khi Alex phản hồi lại thì nó chuyển sang xem xét bởi PP luôn :(

wtf :eek: Sao bác lại dùng cái form em viết ở TAP để copy cho vào Chek :eek:.Mỗi site mỗi khác. Site admin muốn refund thì viết khác. Site mà phải tranh chấp thì phải viết chỉ rõ admin nó chơi không đẹp, đa cấp,... thì PP nó mới xử thắng chứ.

Thảo nào bao nhiêu người từ khi site sập bắt đầu dis nó ko reply tự dưng lòi ra 1 trường hợp ngoại lệ

Viết thế thì thảo nào thằng Alex nó reply là phải rồi. Coi như thua đến 90%:confused:.

wtf :eek: Sao bác lại dùng cái form em viết ở TAP để copy cho vào Chek :eek:.

Viết thế thì thảo nào thằng Alex nó reply là phải rồi. Coi như thua đến 90%:confused:.

Sặc thế giờ phải làm sao đây cậu, bạn Danho đưa mình ấy chứ :confused:

wtf :eek: Sao bác lại dùng cái form em viết ở TAP để copy cho vào Chek :eek:.

vào help, gửi ticket gấp thôi:
nói nó dis nhầm nội dung với case khác,
rồi dùng form của bác gì đó cách đây vài trang ấy
nhanh thôi

Sặc thế giờ phải làm sao đây cậu, bạn Danho đưa mình ấy chứ :confused:

đang dis chek sao mà có TAP trong đó vậy trời :confused:

copy cái form của em bên TAP vất vô đấy :oops:. Thảo nào bao người dis từ khi site sập chả thấy nó reply tự dưng đi reply cái này. chắc nó thấy nội dung vớ vẩn nên reply :oops:

copy cái form của em bên TAP vất vô đấy :oops:. Thảo nào bao người dis từ khi site sập chả thấy nó reply tự dưng đi reply cái này. chắc nó thấy nội dung vớ vẩn nên reply :oops:

Thế cậu giúp mình vớiiii :( giờ làm sao cậu

đang dis chek mà có "Your TAP user name", cho dù là dis TAP cũng sửa lại chữ your chứ, nghĩ sao quăng cả form mà ko đọc chữ ah :oops:

Tham khảo đây đi, nhiều người dùng form này dis win . không biết English thì có thể dùng google dịch.
http://www.clix5.com/huong-dan-mo-tranh-chap-paypal-dispute-paypal-cho-truong-hop-site-ptc-scam/

Bác này vậy hỏi sao không dính phốt từ offer cho đến đây o_O

Ngày xưa ai chơi MMO cũng biết phọt phẹt 1 ít tiếng Anh đủ dùng :oops:. Giờ MMO nó phổ biến đến mức nhiều bác ko biết tí tiếng Anh nào cũng đâm đầu nghe theo cac leader vào dep xong.

Khi mà có biến thì leader nó chạy đầu tiên, để mặc cho các ref sống chết mặc bay :oops:

P/s: Em vẫn nghĩ bác nào mà chưa biết tiếng Anh thì việc đầu tiên giờ là đi luyện tiếng Anh vừa có ích cho sau này xin việc rồi hãng tham gia vào cái MMO đầy rủi ro này :oops:

cậu có thể soạn giúp mình luôn đc không, mình không biết tiếng anh :confused:
Dear PayPal's support,
I had made wrong comment in my case ID xxxxxxxxxxxx (ID case của bạn). I am so sorry about it.
So I am sending my right comment for this case as below:
"I did a purchase at Cheklisting.com to buy the advertising and their services ,since September, 01 2015 with a total of $xxx.40 .But I did not get all what I purchased because since the last few weeks, administrator of this program broke the rules, My money is currently stuck in cheklisting from October 21, 2015, I also did not get the response, as well as support from them. These things are not in the " terms and the service" which they had given to people and now I've realized it is a deception. "
I hope you will be able to take appropriate actionI'm looking forward to hearing from you soon,
Best regards
tên bạn

vào help, message center, tạo new message, chọn dispute, chọn, responde.... rồi ghi nội dụng này vào
màu đỏ là thông tin bạn,
trình mình chỉ ngang đó thôi, hi vọng giúp đc gì , chứ case này khó :D

Dear PayPal's support,
I had made wrong comment in my case ID xxxxxxxxxxxx (ID case của bạn). I am so sorry about it.
So I am sending my right comment for this case as below:
"I did a purchase at Cheklisting.com to buy the advertising and their services ,since September, 01 2015 with a total of $xxx.40 .But I did not get all what I purchased because since the last few weeks, administrator of this program broke the rules, My money is currently stuck in cheklisting from October 21, 2015, I also did not get the response, as well as support from them. These things are not in the " terms and the service" which they had given to people and now I've realized it is a deception. "
I hope you will be able to take appropriate actionI'm looking forward to hearing from you soon,
Best regards
tên bạn
màu đỏ là thông tin bạn,
trình mình chỉ ngang đó thôi, hi vọng giúp đc gì , chứ case này khó :D

cáse này thì quá khó. vì lúc mà dispute/claim có cái tick kiểu "tôi xin hứa tất cả thông tin trên đều là thật".

Giờ gửi mail bảo sai thông tin ko biết nó chấp nhận không:confused:

cáse này thì quá khó. vì lúc mà dispute/claim có cái tick kiểu "tôi xin hứa tất cả thông tin trên đều là thật".

Giờ gửi mail bảo sai thông tin ko biết nó chấp nhận không:confused:
bởi vậy @@
hi vọng nói xong nó hiểu là nhầm lẫn chứ k phải làm sai
send thì còn hi vọng thắng, còn k thì chắc chắn thua rồi :D

Chắc bạn này dis nó đọc không hiểu gì ức chế quá nên mới reply quá :oops:

bởi vậy @@
send thì còn hi vọng thắng, còn k thì chắc chắn thua rồi :D
Nói chung bên seller ko rep là win rồi vừa call paypal xọng . trong bản dispute có viết you are bitch ní
bởi vậy @@
send thì còn hi vọng thắng, còn k thì chắc chắn thua rồi
Nói chung bên seller ko rep là win rồi vừa call paypal xọng . trong bản dispute có viết you are bitch cũng xử mình thắng

Nói chung bên seller ko rep là win rồi vừa call paypal xọng . trong bản dispute có viết you are bitch ní
Nói chung bên seller ko rep là win rồi vừa call paypal xọng . trong bản dispute có viết you are bitch cũng xử mình thắng

Thì nó reply rồi thì mới thành vấn đề để bàn chứ :confused:. Không tự nhiên ngươì ta lôi ra làm gì:confused:

Đọc lại 2-3 trang trước đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week