Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
thế thì chịu thôi...nãn với thằng PP...

PP nó quyết định cảm tính mà. cùng 1 form cùng 1 bằng chứng 2 cái dis 1 thắng 1 thua.:D là chuyện quá bt

Thế nên em ko bao giờ tin Pp lắm dù bằng chứng ngon đến đâu.
Cứ phải đợi đến lúc thằng admin nó chán reply thì hãng dis. Con người ko ai cũng kiên nhẫn mỗi tối về rồi lại ngồi vào máy chỉ để reply một đống mail đâu. :)

Nhiều người dis sau mình mà có kết quả hết nhĩ. Status nó ghi 6/11 có thể sẽ yêu cầu nhận thêm thông tin về mình. Đang đợi mail sáng giờ chưa thấy.

vào phần help > message center xem PP có trả lời gì không?

Nhiều người dis sau mình mà có kết quả hết nhĩ. Status nó ghi 6/11 có thể sẽ yêu cầu nhận thêm thông tin về mình. Đang đợi mail sáng giờ chưa thấy.

vào phần help > message center xem PP có trả lời gì không?
Vẫn chưa thấy gì hết cả. Trước đang review by paypal xong 4-5 ngayw nó quay lại step chờ bên kia phản hồi. Status thì nó ghi 6/11 yêu cầu thêm thông tin từ mình. Chắc nó cũng đang xem xét.

Vẫn chưa thấy gì hết cả. Trước đang review by paypal xong 4-5 ngayw nó quay lại step chờ bên kia phản hồi. Status thì nó ghi 6/11 yêu cầu thêm thông tin từ mình. Chắc nó cũng đang xem xét.
bác change reason nên lâu hơn em là chuẩn rồi. Đợi thêm đi

nó xoá website rồi thì làm sao mà gửi link được nữa???

Bạn nào còn giữ link mua ad-pack của cheklisting.com cho mình xin link với :( Paypal nó phán cheklisting.com thắng nhưng mình không hài lòng có thể kháng cáo lại được. Bác nào giúp em với ạ !

Haiz. Xem ra số lượng bị xử thua cũng ko ít đâu :( Vụ này xem ra may rủi rồi. Ngồi cầu trời khấn phật vậy, xưa nay con vẫn ăn ở tích đức mà :D

em tìm mãi ko thấy mẫu ở đâu bác nào có cho em xin cũng phải tranh chấp với nó mới được ức chế quá

Haiz. Xem ra số lượng bị xử thua cũng ko ít đâu :( Vụ này xem ra may rủi rồi. Ngồi cầu trời khấn phật vậy, xưa nay con vẫn ăn ở tích đức mà :D

Cứ bị reply là may rủi rồi.:D khi chỉ có 1 phía ý kiến thì Pp nó buộc phải xử thắng cho buyer. Chứ 2 phía đấu tranh PP nó sẽ xử theo hướng nó nghĩ có lợi cho nó

đã distupe tôi viết thế này
Dear paypal’s support.

I have invested in (cheklisting is a revenue sharing program) since july 18,2015 with a total of $320.8 with promotion bout non re-purchase rules. It means that. I will receive return on investment (ROI) is 120% afrer about 30 days or about 4% per day.I has realized that it is a deception, because the admin had used my money to invest in other projects. “it is a scam” He promised to pay me the whole amount , but that it is not sufficient. now I want to get refund. I would be very thankful that you take necessary actions.

I’m looking forward to hearing from you soon

Yours faithfuly

Chuyện quá bt như cân đường hộp sữa.

PP nó quyết định rất cảm tính, mỗi case là mỗi người xử lý khác nhau nên quyết định khác nhau. Hoặc có thể theo thuyết âm mưu nó làm thế để tránh phải trả quă nhiều cho 1 người trong khi tiền của Chek bị hold có giới hạn.:D

Thế nên dispute cũng như đầu tư. Luôn có tính thời điểm. phải chọn cái lúc admin nó chán lắm rồi chẳng buồn reply nữa thì mới ăn chắc tuy có thể phải đợi đến 1-2 tháng sau khi site scam mới đến cái thời điểm đấy :D

Cũng không hẳn cảm tính đâu, cái dis trước seller nó có trả lời không? Nội dung dis leo thang có giống nhau không? Nếu cả hai đều giống y chang nhau nội dung thì rõ ràng PP nó dựa vào cân đối tài chính của nó nữa ;)

đã distupe tôi viết thế này
Dear paypal’s support.

I have invested in (cheklisting is a revenue sharing program) since july 18,2015 with a total of $320.8 with promotion bout non re-purchase rules. It means that. I will receive return on investment (ROI) is 120% afrer about 30 days or about 4% per day.I has realized that it is a deception, because the admin had used my money to invest in other projects. “it is a scam” He promised to pay me the whole amount , but that it is not sufficient. now I want to get refund. I would be very thankful that you take necessary actions.

I’m looking forward to hearing from you soon

Yours faithfuly

Nội dung này mình thấy không ổn chút nào, rất tiếc bạn dis rồi mới post lên đây

Đã thắng 1 case, còn 1 case khác khó ăn hơn đang đợi Alex trả lời

Attachments

23.1 KB · Views: 70
thank mn mình cũng vừa gửi tranh chấp song chờ 16/11 xem thằng cam này có trả lời ko đã
mình đầu tư vào đây một ít nhưng chưa rút được đồng nào luôn đã ăn cam rồi

Đã thắng 1 case, còn 1 case khác khó ăn hơn đang đợi Alex trả lời
chúc mừng của mình tự lực đầu tư chưa rút đồng nào ko biết kết quả sao nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,833
172,900
Latest member
hellokhanhne