Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
đã đòi là dc 103$, tiếc mới rút dc 57$ mà đầu tư 150$, tính mở luôn cái dis 50$ mà hơi ngán

Hôm nay nhiều kết quả Dispute thành công ghê ;)

mở lần 7 case cho thằng alex nhát rep luôn :D

Mở những cái gần nhau nhất thôi, chứ 2 cái cách nhau cả mấy tuần h tự nhiên dis cùng nội dung cùng ngày thi PP chỉ xử thắng 1 cái gần nhất thôi. Lý do không ai tắm 2 lần trên 1 dòng sông :p

Site giờ ko vào được nên không chụp hình được, bạn có nội dung dis với trường hợp chưa từng rút tiền không cho mình xin với nhé. Thanks!
Trên gr facebook của anh 6 có đấy . mmo ko có chuyện nhờ vả đâu. Tự túc là hạnh phúc

Mở những cái gần nhau nhất thôi, chứ 2 cái cách nhau cả mấy tuần h tự nhiên dis cùng nội dung cùng ngày thi PP chỉ xử thắng 1 cái gần nhất thôi. Lý do không ai tắm 2 lần trên 1 dòng sông :p
Vậy á, mình dep 2 cái vào cách nhau 1 tháng giờ dis lun 2 cái liệu có win cái nào ko :D

em mở 2 cái dis cách nhau hơn 1 tuần đc ko vậy bác @@
2 giao dịch này cách nhau cũng khá xa :D

Mình cũng dis 2 gd cách nhau 2 tuần nghe bác kia nói mất hết niềm tin :(
Nhưng mà mn cho hỏi với. Thằng alex không rep thì có bị thua k.
Hay tùy paypal quyết định mặc dù alex k rep vẫn phán mình thua hả mn

Bạn nào còn giữ link mua ad-pack của cheklisting.com cho mình xin link với :( Paypal nó phán cheklisting.com thắng nhưng mình không hài lòng có thể kháng cáo lại được. Bác nào giúp em với ạ !
Trước đó, bạn nào có thì cho mình xin link với :(
Có mấy hình mà dài quá lấy tạm hình này đi

Attachments

64.7 KB · Views: 59
Bạn nào còn giữ link mua ad-pack của cheklisting.com cho mình xin link với :( Paypal nó phán cheklisting.com thắng nhưng mình không hài lòng có thể kháng cáo lại được. Bác nào giúp em với ạ !
kháng cáo kiểu gì đấy bác
gửi ticket cho nó hả :D

kháng cáo kiểu gì đấy bác
gửi ticket cho nó hả :D

Em cũng chưa biết kháng cáo như nào nhưng thường quyết định của PP là kiểu final decision. Cái quyết định ấy khi có tranh chấp xảy ra sẽ mang ít bất lợi cho PP nhất nên nghe nói là khả năng kháng cáo thành công còn nhỏ hơn 10%:D (Còn trường hợp mà seller nó ko reply thì PP buộc phải xử thắng cho buyer thì không nói ở đây). Dĩ nhiên nếu kháng được cứ kháng. Có mất gì đâu :D

Bố bạn là sếp có thể ra ngân hàng mở charge back thử xem

Mở charge back là xác định vất cái tài khoản PP đang dùng đi đấy. :) ăn limit ngay

Nên nếu cái PP đấy nó ko vấn đề gì vất đi được thì hãng làm, còn muốn dùng lâu dài thì ko nên.:)

pp phán thua rồi mà còn charge back tức là định scam cả pp hả, như @valiniant nói vứt acc pp dc rồi, cũng khó lắm, mỗi gd đều có transaction id.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week