Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
ai đó cao nhân, rảnh giúp em 1 tay với, em đã có hình đầy đủ về chek và email dep tiền từ chek, mong mọi người hỗ trợ em 1 TAY, PLEASE :((((((((((((. ( Em ngu tiếng Anh lắm )
thuê người cho chắc bác ah

case đã close rồi thì bó tay thôi bác @@ chia buồn cùng bác, quả là cái k ngờ thắng thì thằng, tưởng thắng thì thua
Case close thì các bạn nên Appeal lên hoặc call pp nhé. Nó sẽ tiếp tục 10 ngày review hoặc trúng nhân viên paypal dễ sẽ refund ngay cho bạn luôn. Kinh nghiệm của mình là gọi ấn phím số 5 gặp anh Smith là ảnh refund cho ngay lập tức ko cần đợi bao nhiêu ngày gì cả.

Những ai chưa rút xu nào thì lấy forrm của mình mà diss. Đã thắng nhé, ae cứ bê về mà tham khảo
Case close thì các bạn nên Appeal lên hoặc call pp nhé. Nó sẽ tiếp tục 10 ngày review hoặc trúng nhân viên paypal dễ sẽ refund ngay cho bạn luôn. Kinh nghiệm của mình là gọi ấn phím số 5 gặp anh Smith là ảnh refund cho ngay lập tức ko cần đợi bao nhiêu ngày gì cả.
close xử thua mà gọi lên anh ấy cũng rèund luôn cho mình đc à bác?

Những ai chưa rút xu nào thì lấy forrm của mình mà diss. Đã thắng nhé, ae cứ bê về mà tham khảo

close xử thua mà gọi lên anh ấy cũng rèund luôn cho mình đc à bác?

Bác inbox cái form cho em tham khảo nhé :D Thank bác. Nếu được bác có thể cho luôn chi tiết như kiểu sau khi anh ấy reply bác có change reason ko và change như nào :D

P/s: Chúc mừng bác đã thắng lợi trở về mở đường máu cho anh em :rolleyes:

nếu chưa rút xu nào thì PM fb tớ cho forrm mà sửa
B ơi mới đăng kí mmo4m nên chưa biết chỗ inbox
B inbox form dis cho mình khi chưa rút đồng nào được k
Với lại mình dis hôm 27 r. Thì có sửa lại được k bạn

Bác inbox cái form cho em tham khảo nhé :D Thank bác. Nếu được bác có thể cho luôn chi tiết như kiểu sau khi anh ấy reply bác có change reason ko và change như nào :D

P/s: Chúc mừng bác đã thắng lợi trở về mở đường máu cho anh em :rolleyes:
Dear PayPal support,The 15-Sep-2015 I did a purchase at cheklisting.com tracked with the following ID : 42K89721T82484116As the delay quoted in their Terms of Service is over while the service was not provided at all and as I stay without news from the seller [email protected] after several try to contact him, I would be thankfull that you took the required actions.Cheklisting lock my account so I sent 309 USD amount to purchase at [email protected] should be returned to me.I'm looking forward to hearing from you.
alex nó mail cái tracking lại cho paypal thì em mail cho paypal báo là thằng alex nó fake để scam paypal thôi, kiểm tra kỹ cái traking đấy đi. không change reason ạ

Dear PayPal support,The 15-Sep-2015 I did a purchase at cheklisting.com tracked with the following ID : 42K89721T82484116As the delay quoted in their Terms of Service is over while the service was not provided at all and as I stay without news from the seller [email protected] after several try to contact him, I would be thankfull that you took the required actions.Cheklisting lock my account so I sent 309 USD amount to purchase at [email protected] should be returned to me.I'm looking forward to hearing from you.
alex nó mail cái tracking lại cho paypal thì em mail cho paypal báo là thằng alex nó fake để scam paypal thôi, kiểm tra kỹ cái traking đấy đi. không change reason ạ

Ok. Thank bác. :D.

chúc mừng các bác dis thành công nhé.
Em dis từ hôm 25/10, paypal nó nâng lên thành claim ngay lập tức.
Paypal hạn cho alex đến 5/11 nhưng đến giờ chưa thấy alex nó phản hồi.
Vậy qua ngày 5/11 paypal nó sẽ xử mình thắng à
Cho hỏi trước khi gửi mail cho paypal bạn đã gửi mail cho Alex chưa? và mail gửi cho Alex viết như nào thế bạn. Có thể cho mình xin mẫu ko?

Các bạn sử dụng form này để leo thang đính kèm ảnh www.cheklisting.com không truy cập được nhé!

Dear PayPal's support,

With all my respect, and I know that your company is reputable and always protect our interests.

I tried to contact the administrator of www.cheklisting.com but I did not get any answers from him. The website www.cheklisting.com had closed and bring all of our money. With Another way to say www.cheklisting.com was scam.

I would be very thankful that you will take necessary actions.

I'm looking forward to hearing from you soon,

Yours faithfully,
NguyenHoang

mn ơi nếu trong trường hợp alex nó rep lại cái dis của mình thì mình có trả lời tiếp không. hay để im không làm gì cả
hay nói là trang nó không vào được . Chụp ảnh các thứ

mn ơi nếu trong trường hợp alex nó rep lại cái dis của mình thì mình có trả lời tiếp không. hay để im không làm gì cả
hay nói là trang nó không vào được . Chụp ảnh các thứ
Nó rep lúc nào và nó rep cái gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,459
172,456
Latest member
Vd0810