Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Vậy 19h ngày 25 thì đến bao giờ ông anh

Giờ server của PP em cũng ko rõ là gmt nao nhiêu. Chỉ biết giờ server của PP tính theo giờ Mỹ nên thường đủ 10 ngày theo giờ VN + thêm khoảng 1 ngày nữa thì PP mới bắt đàu review

Review thường mấy ngày vậy bác

review thường ko vấn đề gì thì lâu lắm 2,3 hôm là xong. (trong trường hợp ko reply). còn ko thì nhanh ấy mà
Trường hợp có reply, nếu Pp nó cảm thấy chưa đủ thông tin để quyết định, nó lại cho thêm 10 ngày nữa để thằng seller trả lời

Last edited:
@valiniant Paypal bên singapore mà bác. Nó nhanh hơn mình 1 múi giờ.

bác nào cập nhật xem bữa giờ dis anh alex có reply nữa không đi?
còn 2 giao dịch chưa dis :D
Dis nốt luôn đi bạn, mình dis nốt hếtchờ lâu la quá. Thắng hay thua kệ để biết luôn đỡ chờ đợi.

@valiniant Paypal bên singapore mà bác. Nó nhanh hơn mình 1 múi giờ.

Dis nốt luôn đi bạn, mình dis nốt hếtchờ lâu la quá. Thắng hay thua kệ để biết luôn đỡ chờ đợi.

vậy ah,:D em ko biết vì em thấy giờ server của PP lấy theo giờ Mỹ. Em tưởng nó nằm ở Mỹ. :D em chỉ ko biết chính xác nó là gmt bao nhiêu thôi.

cơ bản là mình rút 1 số rồi, định dis thêm nữa nếu thua thôi
vì anh alex chơi bẩn quá :D
Mình rút còn trong tầm 100$ vốn. Dis đó từ 19/10. Hôm website nó down mình dispute tiếp 3 cái nữa phòng ngừa thua còn gỡ gạc tí :p

cơ bản là mình rút 1 số rồi, định dis thêm nữa nếu thua thôi
vì anh alex chơi bẩn quá :D

dis hết đi bác:D. Liều ăn nhiều, anh ấy đóng site rồi chắc là vất luôn cái acc đấy cho PP phán xử. Trong đấy chắc còn toàn tiền bị hold thôi.:) còn số mà ko bị hold chắc về ngân hàng cả rồi

mà của bác nó có rep chưa :D
Mấy cái mình dispute từ server nó down 2/11 tình trạng chung chưa reply. Mà thường nó chờ gần hết thời gian mới bay vào reply .

của mình lần trc nó reply trong 2 tiếng :D
mai mình dis luôn
hi vọng nó k rep nữa :D
Hên hốt được thêm lời giống bác kia. Không thì coi như làm công ích vậy :) Mà nghĩ lại coi như nếu win mấy Dispute coi như lấy lại tílời do chôn vốn $ mấy tháng giời cho ông thần chém gió này vẽ ra bức tranh quá đẹp mà xây dựng thì quá tồi :D mỗi lần update dài như gì á. Site này lần đầu mình biết đến revshare chơi giữa tháng 8 cũng.mơ mộng đủ điều, hồi đó còn tính quất gần 20 chai vào đây may sao do có việc nên không quất được. Nghĩ lại cũng hên ghê.

Hên hốt được thêm lời giống bác kia. Không thì coi như làm công ích vậy :) Mà nghĩ lại coi như nếu win mấy Diapute coi như lấy lại tílời do chôn vốn $ mấy tháng giời cho ông thần chém gió này vẽ ra bức tranh quá đẹp mà xây dựng thì quá tồi :D mỗi lần update dài như gì á. Site này lần đầu mình biết đến revshare chơi giữa tháng 8 cũng.mơ mộng đủ điều, hồi đó còn tính quất gần 20 chai vào đây may sao do có việc nên không quất được. Nghĩ lại cũng hên ghê.
nó cũng là site revshare đầu tiên của mình :))
chơi nhanh lắm mà cũng gần gần hoàn vốn thôi
giờ kiếm site nào ko có PP, dep 1 vòng nhìu nhìu rồi rút là đẹp :D

nó cũng là site revshare đầu tiên của mình :))
chơi nhanh lắm mà cũng gần gần hoàn vốn thôi
giờ kiếm site nào ko có PP, dep 1 vòng nhìu nhìu rồi rút là đẹp :D

Bao vốn liếng còn lại của em giờ nằm hết ở TNC và ACX cả rồi =)). Giờ tiền mua BTC đang cần mà ko biết kiếm đâu ra :D chứ đừng nói đến tiền đầu tư thêm site mới bây giờ. Coi như ko gặp đúng thời điểm. :)

Hi vọng năm sau BTC nó xuống 1 lần nữa để em lại ôm vào chờ nó tăng. Bao giờ nhận được tiền từ Chek và TAP may ra lại có vốn chơi revshare tiếp :)

Bao vốn liếng còn lại của em giờ nằm hết ở TNC và ACX cả rồi =)). Giờ tiền mua BTC đang cần mà ko biết kiếm đâu ra :D chứ đừng nói đến tiền đầu tư thêm site mới bây giờ. Coi như ko gặp đúng thời điểm. :)

Hi vọng năm sau BTC nó xuống 1 lần nữa để em lại ôm vào chờ nó tăng. Bao giờ nhận được tiền từ Chek và TAP may ra lại có vốn chơi revshare tiếp :)
btc giờ cao quá rồi, mình còn 10mil mà ko dám ôm :D

btc giờ cao quá rồi, mình còn 10mil mà ko dám ôm :D

Giờ đại gia nào thích ôm thì ôm chứ em giờ còn vốn cũng ko ôm đâu :D. Em định ôm nó từ cái lúc nó đang tầm 270-400 ấy nhưng đúng lúc đấy ko kiếm đâu ra nổi vốn nữa. Giờ trên 400 rồi thì thôi. Coi như lỡ đợt này.:)

Hi vọng vào đợt sau thôi ;)

Giờ đại gia nào thích ôm thì ôm chứ em giờ còn vốn cũng ko ôm đâu :D. Em định ôm nó từ cái lúc nó đang tầm 270-400 ấy nhưng đúng lúc đấy ko kiếm đâu ra nổi vốn nữa. Giờ trên 400 rồi thì thôi. Coi như lỡ đợt này.:)

Hi vọng vào đợt sau thôi ;)
ôm vào giờ thì nó lên 550 là kịch kim
theo m là vậy :D

Mình ăn được 1 case, 1 case nó lại làm lại từ đầu, yêu cầu mình cung cấp thêm bằng chứng, 1 case closed :(

Attachments

• Screen Shot 2015-11-05 at 6.40.32 AM.png
    Screen Shot 2015-11-05 at 6.40.32 AM.png
    219.9 KB · Views: 73
Hên hốt được thêm lời giống bác kia. Không thì coi như làm công ích vậy :) Mà nghĩ lại coi như nếu win mấy Dispute coi như lấy lại tílời do chôn vốn $ mấy tháng giời cho ông thần chém gió này vẽ ra bức tranh quá đẹp mà xây dựng thì quá tồi :D mỗi lần update dài như gì á. Site này lần đầu mình biết đến revshare chơi giữa tháng 8 cũng.mơ mộng đủ điều, hồi đó còn tính quất gần 20 chai vào đây may sao do có việc nên không quất được. Nghĩ lại cũng hên ghê.
:(:( lần đầu chơi Revshare , mình cũng mơ mộng giống pạn, cứ tưởng nó sống hơn năm, vì thấy site wa ổn, dep 1k$ vào, toàn tiền mồ hôi mấy tháng CPM thức ngày cày đêm , tự nhiên scam, nản luôn, từ nay ko đụng đến Rev này nữa.. :(
h chỉ hi zong lấy lại vốn thui vì chưa rút dc gì đã dispute thế này ..

:(:( lần đầu chơi Revshare , mình cũng mơ mộng giống pạn, cứ tưởng nó sống hơn năm, vì thấy site wa ổn, dep 1k$ vào, toàn tiền mồ hôi mấy tháng CPM thức ngày cày đêm , tự nhiên scam, nản luôn, từ nay ko đụng đến Rev này nữa.. :(
h chỉ hi zong lấy lại vốn thui vì chưa rút dc gì đã dispute thế này ..
Chơi mấy này sống 2-3 tháng là cùng. An toàn site mới ra check trước vài ngày xem sao rồi quất 1 vòng té thì an toàn nhất :p coi như bài học, rút kinh nghiệm vậy :D

Chơi mấy này sống 2-3 tháng là cùng. An toàn site mới ra check trước vài ngày xem sao rồi quất 1 vòng té thì an toàn nhất :p coi như bài học, rút kinh nghiệm vậy :D
tốt hết ko nên chơi, nó có kiểu mới ra thì ko chó repurschase, được 1 tuần, nó đổi rule, có repurschase vào cái, rút vốn ko kịp^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,675
Latest member
Hoangtuan1734

Most viewed of week

Most viewed of week