Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Các bạn sử dụng form này để leo thang đính kèm ảnh www.cheklisting.com không truy cập được nhé!

Dear PayPal's support,

With all my respect, and I know that your company is reputable and always protect our interests.

I tried to contact the administrator of www.cheklisting.com but I did not get any answers from him. The website www.cheklisting.com had closed and bring all of our money. With Another way to say www.cheklisting.com was scam.

I would be very thankful that you will take necessary actions.

I'm looking forward to hearing from you soon,

Yours faithfully,
NguyenHoang
hồi chiều em leo thang theo form trên fb rồi được không a6

không liên quan đến chủ đề lắm nhưng sẵn có nhiều bác am hiểu paypal nên cho em hỏi chút. có cách nào đổi email paypal ko ạ :D kiểu để sau này có gì paypal gửi thông báo về mail mới, ko liên quan gì đến mail cũ nữa ý. thank các bác :D

không liên quan đến chủ đề lắm nhưng sẵn có nhiều bác am hiểu paypal nên cho em hỏi chút. có cách nào đổi email paypal ko ạ :D kiểu để sau này có gì paypal gửi thông báo về mail mới, ko liên quan gì đến mail cũ nữa ý. thank các bác :D

Add mail mới rồi set primary tgôi

cho e hỏi nếu pp mail lại mình thì mình trả lời lại nó ở đâu nhỉ?

sao mình vừa distupe nó đã bắt lên claim luôn rồi mọi người nhỉ

nói chung h gần như ai cũng win cả, quả này ai chơi chek đều lời to nếu dis đc cả vốn dù đã rút lãi :eek: mấy bác như vậy chắc cảm ơn chek nhỉ :D

Ngoài trừ trường hợp bác gì đó rút 500 đi dispute full thì các trường hợp win đến giờ đều là dispute phần còn lại hoặc là chưa rút tí nào (tính ra vẫn chưa ai lãi cả).
Đang chờ đợi thêm 1 trường hơp nào đó giống bác kia, :D

Ngoài trừ trường hợp bác gì đó rút 500 đi dispute full thì các trường hợp win đến giờ đều là dispute phần còn lại hoặc là chưa rút tí nào (tính ra vẫn chưa ai lãi cả).
Đang chờ đợi thêm 1 trường hơp nào đó giống bác kia, :D
Bác kia giống em rùi. Em rút đc 80% rồi. Dis 20% ko bõ. Dis hẳn 100%. May mà anh alex ko rep. Cầu trời khấn phật anh ý ko thấy đơn của mình

Bác kia giống em rùi. Em rút đc 80% rồi. Dis 20% ko bõ. Dis hẳn 100%. May mà anh alex ko rep. Cầu trời khấn phật anh ý ko thấy đơn của mình

Nó tuỳ vào số nữa.:D Kiểu có người dis mãi ko thấy anh ý reply trong khi sẵn sàng để đối phó rồi.

Có bác đợi đến ngày thứ 10 tự nhiên anh ấy từ đâu quay về reply một loạt.:p

đúng, hoặc trực tiếp trên PP. Có phần help > message center sẽ thấy email cập nhật mới

mọi tình hình dis paypal đều thông báo qua mail phải ko mấy bác

Cái acc còn 0.8$, tiền rút chek về đập vào VPT xong rút đc lại đập ngược vào chek, lần này dis chek 2 giao dịch xong dis luôn VPT, nếu thằng alex dis lại xong thằng VPT dis tiếp thì vui lắm, ko biết thằng paypal xử kiểu gì :D

Đã vượt đích 10 ngày ko reply được 3h đồng hồ rồi mà vẫn chưa có động tĩnh gì từ phía pp

Đã vượt đích 10 ngày ko reply được 3h đồng hồ rồi mà vẫn chưa có động tĩnh gì từ phía pp

Nó không có tính theo giờ dispute đâu mà mất công tính. Dis vào 23h59 phút ngày mùng 1 thì phải đợi qua ngày 11 đến ngày 12 (giờ PP server) thì nó mới review. Còn dis lúc 0h01 phút ngày mùng 2 thì phải đợi đến 13 (giờ sẻrver PP)

Nó không có tính theo giờ dispute đâu mà mất công tính. Dis vào 23h59 phút ngày mùng 1 thì phải đợi qua ngày 11 đến ngày 12 (giờ PP server) thì nó mới review. Còn dis lúc 0h01 phút ngày mùng 2 thì phải đợi đến 13 (giờ sẻrver PP)
Review thường mấy ngày vậy bác

Vậy 19h ngày 25 thì đến bao giờ ông anh

Dispute nếu 10 ngày nó không reply là sẽ được refund lại vào hôm sau. Còn nếu lên claim là sau khi review by paypal nó lại lấy thêm thông tin từ Seller và Buyer nữa nên có thể kéo dài lâu. Có thể hơn 20 ngày.

pp yêu cầu chek trả lời vào ngày 12/11

Attachments

160.9 KB · Views: 80
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,468
172,461
Latest member