Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
hix.pác nào có nội dung đòi tiền từ cheklisting xin inbox cho em với,bỏ vào nó khoảng 200$ mà mới lấy nó có 26$ thì bị dính rồi.xin mí pác cho em nội dung gửi paypal với nghèo còn gặp cái eo:(:(:(

mình nghĩ từ ngày sập site, chắc nó bỏ luôn rồi, h hàng ngàn người dis 1 lúc, nó khó mak rep hết cho được ..

Thực ra việc hàng nghìn người dis nó vẫn rep tốt.:D
Chỉ là 100% giờ nó đủ vốn xây dựng site mới rồi, tiền ko bị Pp hold cũng đã hạ cánh an toàn nên nó mới bỏ acc pp này cho pp phán xử thôi.
Em canh mãi lúc này mới dis.:D dis trước đấy lâu mà còn có khả năng thua, Giờ nó chả thèm reply:)

Chỉ là 100% giờ nó đủ vốn xây dựng site mới rồi, tiền ko bị Pp hold cũng đã hạ cánh an toàn nên nó mới bỏ acc pp này cho pp phán xử thôi.
Em canh mãi lúc này mới dis.:D dis trước đấy lâu mà còn có khả năng thua, Giờ nó chả thèm reply:)
bác dis được bao lâu rồi? em mới được 2 hôm. sợ đến ngày thứ 9 nó lại reply thì vỡ alo :D

hi vọng lần này a ấy ko reply luôn cho PP nó xử thắng :D
mình cũng chuột bạch trước 1 giao dịch, hôm nay đã dis giao dịch còn lại :D

Mình nghĩ nếu nó k rep mà để tất cả mn dis đều thắng thì Paypal nó sẽ âm tiền là tất nhiên. Thế nó k sợ police tới gõ cửa nhà nó thanh toán nợ hả mn

Mình nghĩ nếu nó k rep mà để tất cả mn dis đều thắng thì Paypal nó sẽ âm tiền là tất nhiên. Thế nó k sợ police tới gõ cửa nhà nó thanh toán nợ hả mn

bên mẽo là ko chạy khỏi đâu. Chứ nếu PP nó cho qua thì đây là 1 cách rửa tiền đấy :D

admin tự mở site, tự dep vào, xong tự dispute và dĩ nhiên sẽ ko reply => cả 2 PP đều hạ cánh tiền an toàn :D

hóng quá.k biết thế nào đây.đã bác nào win nữa chưa nhỉ.:confused:

bạn nghĩ acc PP của dân VN chưa bị âm à? ... bị âm hoài nha :D

moa site cũng ko vào được nữa rồi đậu má ai hướng dẫn em cách dis với trót dep 250$ mà giờ mới rút được 150$ à híc

moa site cũng ko vào được nữa rồi đậu má ai hướng dẫn em cách dis với trót dep 250$ mà giờ mới rút được 150$ à híc

Muốn ăn thì phải lăn vào bếp.
Cách dis được nói rất cụ thể trong tầm 30-50 trang trước rồi.
Đừng có lười đọc, Muốn lấy lại tiền thì phải tự thân vận động đi.
Ai cũng thi thoảng lại vào xin cách dis thì ai hướng dẫn hoài được.

Muốn ăn thì phải lăn vào bếp.
Cách dis được nói rất cụ thể trong tầm 30-50 trang trước rồi.
Đừng có lười đọc, Muốn lấy lại tiền thì phải tự thân vận động đi.
Ai cũng thi thoảng lại vào xin cách dis thì ai hướng dẫn hoài được.
Mình dis đơn giản, mua dịch vụ của nó chạy cásh link treo banner giờ site nó die rồi éo xài được, đề nghị refund tiền, chụp hình các gói đã mua và banner chưa dùng vs tos bán gói chạy link và banner, hem biết thắng ko :D

Mình dis đơn giản, mua dịch vụ của nó chạy cásh link treo banner giờ site nó die rồi éo xài được, đề nghị refund tiền, chụp hình các gói đã mua và banner chưa dùng vs tos bán gói chạy link và banner, hem biết thắng ko :D

Thắng thì giờ chắc là thắng vì thằng admin sau 1 tháng ròng ngồi reply chắc giờ nó cũng chán lắm rồi. Trước nó reply với hi vọng giữ lại tiền nhưng sau đó bị thua liên tục khá nhiều (win được vài cái) chắc nhận ra cố gắng tiếp tục ko giữ được bao nhiêu nên bỏ cuộc rồi hay sao ấy. Đóng là site cả luôn.

Dispute cũng quan trọng tính thời điểm mà. Em đợi gần 1 tháng rưỡi dằn lòng không được dis chờ mỗi lúc nó đóng site thôi. Cứ đóng site là khó ăn nói với PP là mình làm ăn minh bạch lắm :D

cho e hỏi nếu pp mail lại mình thì mình vào đâu để trả lời lại nó nhỉ?

We have concluded our investigation into your case and have decided in your
favor.

We were able to recover $103.30 USD and this amount has been credited to
you. Please allow five business days for this adjustment to be posted.

If you are due any additional funds, we will make our best effort to
recover the balance from the seller.

If the seller's account has insufficient funds to complete the refund owed
to you, please be assured that we will take appropriate action against the
seller's account, which may include limitation of the seller's account
privileges.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads