Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
bây giờ bấm rút chek nó hiện ra giới hạn rút hôm nay là 2.92$, giống kiểu TAP, lạ nhỉ, sao mọi hôm request rút thì nó pending k giới hạn mà
Hôm nay cũng rút thử để chụp cái ảnh pending phòng khi :v nhưng mà không được

Theo kinh nghiệm ít ỏi ( win bọn powbux) thì viết là đầu tư cũng được, nhưng sống còn phải có ảnh chụp về pending của rút tiền mà ko đc trả, càng lâu càng tốt, trước đó thì nên send ticket cm mình có ll nhưng ko đc trả lời, vì pp làm việc theo trình tự, cố gắng trình bày sao cho một ng ko hiểu hiểu đc tranh chấp 2 bên là gì, quan trọng kèm theo ảnh chụp, nói mồm ko ăn thua, khi dispute, nên dis tập thể tăng sức nặng
Mình lãi chút nên ko dis cho nó hỏng pp mình ra => chờ chek nó tốt, hôm nay thấy lãi lên mà ko làm gì đc
:cool: yeye, thank, bạn làm mình thấy có ánh sáng phía trc

âu cũng do nhân quả. th alex muốn scam sao trời cho nó toại nguyện dc.

:cool: yeye, thank, bạn làm mình thấy có ánh sáng phía trc

âu cũng do nhân quả. th alex muốn scam sao trời cho nó toại nguyện dc.

:) balance còn nhiều tiền để quả báo mới sợ

Nhờ các bác tư vấn:
Mình vào rút tiền để lấy bằng chứng dis nhưng vào mấy lần nó đều thông báo hết hạn định số tiền rút trong ngày nên chưa rút được. Vì vậy, mình chưa có bằng chứng nó không trả tiền quá 48h. Vậy theo các bác mình đã nên dis chưa hay để khi nào có bằng chứng rút tiền nó không trả mới dis.
P/s: mình chưa rút đồng nào từ site.

:) balance còn nhiều tiền để quả báo mới sợ
cái hạn nó đến , mình đã cố vẫn ko tránh dc thì chịu trận vậy, nếu ng khác dc refund, đến lượt mình pp lại âm tiền <-- này thì phải tự biết cái phước mình nó cạn . Một miếng ăn, một ngụm nước cũng đã dc nhân quả định sẵn rồi, nên thôi cứ để tự nhiên,

Cái gốc của thiện ác là từ tâm - Họa phước là do cái miệng mà ra . Thằng alex nó mà trình bày điêu, giả dối với paypal ấy ( đương nhiên so với tuổi đời nó già dặn hơn mấy người non tuổi lẫn kinh nghiệm hơn nó rồi ), thì cái quả báo nó phải gánh lấy, chẳng né dc đâu , nặng nhẹ tùy mức độ. Mà sau vụ này, với cái "uy tín" đầy mình của nó, ko ít người sẽ ko dám làm ăn với nó nữa, mình tin chắc như thế luôn.

mình còn 500$ trong đấy. nhưng nói thật dis cũng chưa chắc ăn đc.
chờ vậy! xác định chơi mmo scam bất cứ lúc nào và sẵn sàng chấp nhận :D

Nhờ các bác tư vấn:
Mình vào rút tiền để lấy bằng chứng dis nhưng vào mấy lần nó đều thông báo hết hạn định số tiền rút trong ngày nên chưa rút được. Vì vậy, mình chưa có bằng chứng nó không trả tiền quá 48h. Vậy theo các bác mình đã nên dis chưa hay để khi nào có bằng chứng rút tiền nó không trả mới dis.
P/s: mình chưa rút đồng nào từ site.
chờ lấy bằng chứng pending đi b , một trong những bằng chứng quan trọng nhất

những bạn nào dep vào bằng mail pp a và đã rút ra dù chỉ một lần là mail pp a đó là xác định thua chắc luôn nhé. thằng admin chỉ nói một câu ngắn gọn, thành viên này đã có thu nhập và lợi nhuận, kèm theo cái ID giao dịch mà các bạn đã rút. :(

cái hạn nó đến , mình đã cố vẫn ko tránh dc thì chịu trận vậy, nếu ng khác dc refund, đến lượt mình pp lại âm tiền <-- này thì phải tự biết cái phước mình nó cạn . Một miếng ăn, một ngụm nước cũng đã dc nhân quả định sẵn rồi, nên thôi cứ để tự nhiên,

Cái gốc của thiện ác là từ tâm - Họa phước là do cái miệng mà ra . Thằng alex nó mà trình bày điêu, giả dối với paypal ấy ( đương nhiên so với tuổi đời nó già dặn hơn mấy người non tuổi lẫn kinh nghiệm hơn nó rồi ), thì cái quả báo nó phải gánh lấy, chẳng né dc đâu , nặng nhẹ tùy mức độ. Mà sau vụ này, với cái "uy tín" đầy mình của nó, ko ít người sẽ ko dám làm ăn với nó nữa, mình tin chắc như thế luôn.

Hình như và có lẽ bạn chưa hiểu bạn chất của matrix, bạn nên hiểu rõ rồi hãy chơi để biết dừng đúng lúc, matrix nói thẳng ra chẳng phải đầu tư gì, bạn nhìn site matrix cái gì sinh ra lợi nhuận, đừng nói vài 3 cái click hàng ngày, nếu admin trúst thì lấy tiền đâu pay cho mem với cái lãi suất đó, chỉ là 1 game, người sau trả người trước . D(ến một lúc không có dep new thì site dead, nên bạn đừng nghĩ nó lừa gạt gì, mà phải xác định đây là game, có thắng có thua

Hình như và có lẽ bạn chưa hiểu bạn chất của matrix, bạn nên hiểu rõ rồi hãy chơi để biết dừng đúng lúc, matrix nói thẳng ra chẳng phải đầu tư gì, bạn nhìn site matrix cái gì sinh ra lợi nhuận, đừng nói vài 3 cái click hàng ngày, nếu admin trúst thì lấy tiền đâu pay cho mem với cái lãi suất đó, chỉ là 1 game, người sau trả người trước . D(ến một lúc không có dep new thì site dead, nên bạn đừng nghĩ nó lừa gạt gì, mà phải xác định đây là game, có thắng có thua
ok, những điều b nói m đã biết rồi. Nếu nó ko xóa cmt, block fb, del acc site, mình chả muốn dispute làm gì.

Đây là bản chất của revshare , chả liên quan gì tới nhân quả đâu bạn, ai khôn thì dis thắng thì có tiền chứ cái phước cạn quái gì ở đây, do bản thân quyết định chứ đừng lúc nào cũng nghĩ số phận quyết định

Chơi mấy cái này bỏ qua nhân quả đi bạn, scammer nó giàu hơn ae mình đấy, ko phải ai dis cũng thành công

ok, những điều b nói m đã biết rồi. Nếu nó ko xóa cmt, block fb, del acc site, mình chả muốn dispute làm gì.

Mình viết chỉ để cho bạn hiểu chẳng có thiện ác, nhân quả gì hết, đây là game, có thắng có thua , nói cho nhanh matrix là biến hình từ HYIP + PTC . Thế nên bạn còn tư tưởng thiện ác, mong chờ gặp một admin chính nhân quân tử gì đó thì bạn đừng nên chơi, nếu không nặng lòng bạn nữa

những bạn nào dep vào bằng mail pp a và đã rút ra dù chỉ một lần là mail pp a đó là xác định thua chắc luôn nhé. thằng admin chỉ nói một câu ngắn gọn, thành viên này đã có thu nhập và lợi nhuận, kèm theo cái ID giao dịch mà các bạn đã rút. :(
vậy là bất cứ ai đã từng rút dù ít hay nhìu gì cũng xác định dispute thua sao ? tuy rút ra nhưng vẫn chưa đủ vốn thì sao gọi là đã có lợi nhuận ?

Thằng admin nó nói gì kệ nó, chứ đâu phải PP quyết định.

Hiện nay PP đã tự nâng nó lên thành Claim rồi, sau 1 tháng mới giải quyết.

Mình nói thế này cho các bạn dễ hiểu, kiểu làm ăn của nó đã vi phạm luật PayPal ngay từ ban đầu rồi, ngoài ra nó cũng bảo ROI 120% nhưng rõ ràng là thu nhập thực sự thấp hơn nhiều.

Có 1 sự thật mình cần nói cho các bạn biết là không phải ai cũng muốn mở Dispute đòi lại tiền đâu, những người kiếm được nhiều hơn là đầu tư thì tất nhiên sẽ không muốn đòi tiền. Bạn thích chờ và hy vọng vào ChekListing thì quyền quyết định của bạn thôi.

Hiện PayPal đã tự nâng mức Dispute lên thành Claim hết, và sau chừng 1 tháng mới xử lý. Nhưng dù thế nào, cho dù bạn có thua tranh chấp nhưng mình chắc chắn PayPal sẽ không cho phép thằng admin dùng PP kinh doanh nữa, kể cả khi đổi mô hình kinh doanh.

Last edited:
Các bác cho mình hỏi: mình tìm mãi không thấy chỗ nó ghi thời gian thanh toán tối đa ở chỗ nào để chụp cái hình gửi cho PP. Bác nào cho mình xin cái link với.

Các bác cho mình hỏi: mình tìm mãi không thấy chỗ nó ghi thời gian thanh toán tối đa ở chỗ nào để chụp cái hình gửi cho PP. Bác nào cho mình xin cái link với.
Trong FAQ đó bạn

Withdraws are Mon-Friday
Once a withdraw is requested please allow 24-48 hours for processing
Limits on withdraws are minimum 10$, Maximum 250$ per day.
Members are allowed 1 withdraw request per day.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week