Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Thằng admin nó nói gì kệ nó, chứ đâu phải PP quyết định.

Hiện nay PP đã tự nâng nó lên thành Claim rồi, sau 1 tháng mới giải quyết.

Mình nói thế này cho các bạn dễ hiểu, kiểu làm ăn của nó đã vi phạm luật PayPal ngay từ ban đầu rồi, ngoài ra nó cũng bảo ROI 120% nhưng rõ ràng là thu nhập thực sự thấp hơn nhiều.

Có 1 sự thật mình cần nói cho các bạn biết là không phải ai cũng muốn mở Dispute đòi lại tiền đâu, những người kiếm được nhiều hơn là đầu tư thì tất nhiên sẽ không muốn đòi tiền. Bạn thích chờ và hy vọng vào ChekListing thì quyền quyết định của bạn thôi.

Hiện PayPal đã tự nâng mức Dispute lên thành Claim hết, và sau chừng 1 tháng mới xử lý. Nhưng dù thế nào, cho dù bạn có thua tranh chấp nhưng mình chắc chắn PayPal sẽ không cho phép thằng admin dùng PP kinh doanh nữa, kể cả khi đổi mô hình kinh doanh.
Hôm qua em pm bác Yahoo mà chưa thấy bác hồi âm :(

wiithdraw được rồi nhé, mình mới with thử, bác nào cần thì vô with đi
Show proof đi bác ơi. Rút được nhưng vấn đề là tiền về chưa :p

không phải, ý nói là nó cho withdraw để chụp hình làm bằng chứng rút bị pending, 1 số bác cần, chứ PP thì đến mùa qúit mới giải quyết xong :D

99.99% acc pp của nó 180days , với cái TOS của pp, hiện nay pp đã biết pp của nó đang nhận tiền gì, nó remove limit được mới sợ

chẳng biết đường nào mà theo,người thì dis người thì ko

Dis tập thể bỏ mẹ nó đi chứ sợ gì, tiền mồ hôi nước mắt của anh em mà để bọn Mỹ nó đã giàu sẵn nó còn ăn cướp của mình à.

Hôm qua em pm bác Yahoo mà chưa thấy bác hồi âm :(
Sorry, tại nhiều Dispute quá ôm không nổi, vì mỗi vụ giải quyết mình dùng cái đầu để xử lý chứ mình không nghe lời ai cả, và mình chưa bao giờ thất vọng với PP cả.

Chúng ta cần chứng mình là ChekListing vi phạm luật PayPal, không thực hiện được ROI 120%.

Trong FAQ đó bạn

Withdraws are Mon-Friday
Once a withdraw is requested please allow 24-48 hours for processing
Limits on withdraws are minimum 10$, Maximum 250$ per day.
Members are allowed 1 withdraw request per day.

Đây cũng là 1 bằng chứng rất quan trọng, cứ chụp hình càng nhiều càng tốt. Site phải trả tiền cho bạn, có thể qua bank hoặc qua các phương thức khác.

Chưa có kinh nghiệm vụ Dispute này, nếu đã rút được vốn về rồi, nhưng còn lãi trong site, thì có dispute được ko nhỉ @nambembis

Các bạn có cái hình nào gởi Ticket support cho nó mà nó không thèm trả lời không

Cần có ngày tháng cụ thể

Vui lòng Inbox mình nhé, mình đang tăng thêm chứng cứ cái trách nhiệm hỗ trợ khách hàng như nó nói trong Terms & Conditions của nó

Cảm ơn

Các bạn có cái hình nào gởi Ticket support cho nó mà nó không thèm trả lời không

Cần có ngày tháng cụ thể

Vui lòng Inbox mình nhé, mình đang tăng thêm chứng cứ cái trách nhiệm hỗ trợ khách hàng như nó nói trong Terms & Conditions của nó

Cảm ơn
mình quên chụp cái thư gửi ticket support, h có cách nào bổ sung ko bạn vì mình đã Change reason 1 lần rồi. Hay phải đợi pp liên lạc lại mới gửi thêm dc?

mình quên chụp cái thư gửi ticket support, h có cách nào bổ sung ko bạn vì mình đã Change reason 1 lần rồi. Hay phải đợi pp liên lạc lại mới gửi thêm dc?

Mình nghĩ là được

Các bạn nên bình tĩnh, thu thập chứng cứ đầy đủ.

Chứng minh nó đã sai phạm trong TOS, User Agreements, Acceptable User Policy của PayPal

Chứng minh nó đã sai phạm ngay chính Terms & Conditions của nó, còn chính sách của riêng nó cũng phủ quyết chính sách PayPal

Mình nghĩ là được

Các bạn nên bình tĩnh, thu thập chứng cứ đầy đủ.

Chứng minh nó đã sai phạm trong TOS, User Agreements, Acceptable User Policy của PayPal

Chứng minh nó đã sai phạm ngay chính Terms & Conditions của nó, còn chính sách của riêng nó cũng phủ quyết chính sách PayPal
mình ko biết gửi thêm ở đâu, có phải contact với pp ko bạn, trong mail , pp có ghi như vầy :

" If you need further assistance, please click Contact at the bottom of any PayPal page. "

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week