Chây ỳ không trả liệu có phải là dấu hiệu của Scam?

Status
Not open for further replies.
Do la quan diem cua toi,ong ban a.sao khong len noi som.ma de toi bay gio.nguoi cho muon tien.la om som len.anh em gop y thi lai chuoi boi len nhu vay.bien cai thoai chuoi the day di.

Có lẽ nên bổ sung quan điểm của mình là thế này: Không Tin ai và không xen vào chuyện của ai.ok Tùy anh em giai quyết.

Last edited by a moderator:
mời chú rồng bay + realhyip ( yahoo của cậu là gì ) để Acc PP lại ở topic này mình thanh toán trả nợ + bonus lãi cho các bạn , tính đúng như là EX PP => LR cho các chú ko lại kêu ngại quá

Trả nợ là tất nhiên nhưng cậu nên rút kn cái gì cũng phải báo người ta 1 tiếng chứ cậu im im như vậy là cậu sai rồi. Mình tuy ở bên ngoài nhưng mình thấy thái độ của cậu như vậy là ko đc. Ai cho vay cũng có tâm lý sợ scam nên cậu phải giải thix cho họ chứ ko nên làm như vậy làm cho họ cảm thấy bị lừa đảo và coi thường.
Thân!

mình xin thề với bạn , chơi mmo mình chỉ thấy vui và giết thời gian là chính chứ mình hiểu từ Scam là như thế nào chứ , vì PP limit và công việc của mình chưa đâu vào đâu nên mới thế Scam = lừa đảo = mọi người khinh thường = trên đời luôn có luật nhân quả Scam cũng chỉ có đường chết mà thôi

mình xin thề với bạn , chơi mmo mình chỉ thấy vui và giết thời gian là chính chứ mình hiểu từ Scam là như thế nào chứ , vì PP limit và công việc của mình chưa đâu vào đâu nên mới thế Scam = lừa đảo = mọi người khinh thường = trên đời luôn có luật nhân quả Scam cũng chỉ có đường chết mà thôi

K ai nói bác scam gì cả?? Chỉ là ngta hỏi bác mà bác cũng k nói lấy 1 câu. Bác cứ bảo ngta là chậm trễ 1 vài hôm chắc ngta cũng chẳng ép bác làm gì. 1 vài ý kiến vơí bác thế thôi. Có gì k phải bác bỏ qua!

Nợ người ta còn la lối.....giống dân bá dơ quá =)). Acc có vấn đề thì cũng trả lời cho chủ nợ để thương lượng, còn đằn này im ỉm để làm gì ???? Quote lại mấy bài này mốt có mượn ai tui quote lại cho người ta đề phòng =))

Nick mình lonelyforever165 . Trả 1 wmz đi. Lúc mượn thì nói hay lắm.

nè chú em , định ăn hôi ah ? lịch sử chat làm quái gì có thông tin nào ,ZzhoanghungzZ chỉ vay PP + LR chứ có vay webmoney éo bao giờ đâu

Dân bá dơ có khác, mở miệng ra toàn mang ba mẹ ra đỡ đạn, mồm thì toàn chứa giống trong hình =)), phun ra bớt cho đỡ thối à =))

DKM gét nhất những loại mua chuyện vào người ra đường nói kiểu này thì bệnh viện thẳng tiến em ah

đừng quên nhanhui

nhanhui nó là khác đừng đem 1 người so sánh với người khác đặc biệt trong cái chuyện riêng tư này của tớ và rongbay ko có ý kiến gì thì lượn cho nước nó trong

eo...khi nao bạn có uy tín 1 chút thì được, với lại sau 2 vụ mình thấy cũng lòng tin của mình cũng giảm nhiều rùi bạn :)

yêu cầu cho xin cái acc PP mình send tiền cho bạn , ko nhiều đứa nó thích ăn gạch vào đầu đấy

ai liên quan thi comment thôi nhé, mình xoá hết đấy. Xong vụ này ban nick hoanghung 3 ngày tội dùng từ ngữ thô tục.

ừm có mấy ai ưa tớ đâu , vì sống chẳng phải nịnh nọt cái thằng éo nào nên thế đấy , những đứa bạn hợp tớ ít lắm toàn là đứa ruột để ngoài da thôi

mấy hôm ko online đc nên ông rồng bay sợ cam quýt 3$ LR nên thế , dù sao ko trách đc lỗi tại mình , lão Only_C đâu rồi Close đi

ừm có mấy ai ưa tớ đâu , vì sống chẳng phải nịnh nọt cái thằng éo nào nên thế đấy , những đứa bạn hợp tớ ít lắm toàn là đứa ruột để ngoài da thôi

mấy hôm ko online đc nên ông rồng bay sợ cam quýt 3$ LR nên thế , dù sao ko trách đc lỗi tại mình , lão Only_C đâu rồi Close đi
Bạn nói thế mà ko thấy ngượng? Bên topic phần Support center bạn xem 3 ngày mình up 3 ngày ấy bạn có online ko mà "mấy hôm ko online đc ": ngày nào bạn cũng vào forum post topic nhé, có cần mình tìm từng cái từng ngày cho bạn ko,
và hôm mình up lần thứ 2 mình vừa thấy bạn post bài đã send vào inbox bạn, bạn xem như là ko thấy gì. Nếu mà mình ko post bên box này mà chỉ up bên những box khác, bên inbox của frum, trên yahoo liệu bạn có chiệu nhảy vào ko mà bây giờ " làm hỏng 1 phần danh dự của tớ rồi đấy". Haiz. 2 hum vừa rồi mình ko post gì là đã giữ thể diện cho bạn lắm rồi. Mình đã ko muốn nói thì thôi còn "ông rồng bay sợ cam quýt ", đúng là làm ơn mắc oán

Danh dự, chữ tín được tạo dựng trong quá trình bạn hành xử hàng ngày chứ ko phải từ việc xin xỏ,từ số lượng post cũng như nick là độ gì bạn ah

---------- Post added at 06:42 PM ---------- Previous post was at 06:41 PM ----------

Thôi, nhờ mod close topic ở đây được rồi, thánk mod

Danh dự, chữ tín được tạo dựng trong quá trình bạn hành xử hàng ngày chứ ko phải từ việc xin xỏ,từ số lượng post cũng như nick là độ gì bạn ah

đồng ý nhưng mà mình ko online đc mấy ngày làm thế ko đc , nên edit lại cái trang 1 đi hộ cái , ko thằng nào cũng nhìn ZzhoanghungzZ sau vụ này khác ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,549
Latest member
Gammo135

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week