Tutorial Câu chuyện của mình về Real Traffic

1 like cho bạn, cũng đang nghiên cứu tìm hướng đi cho real. Có vài group real trên face mà vô rồi toàn cheat. Hóng những ng thực sự làm như bạn tạo group để anh em giao lưu

1 like cho bạn, cũng đang nghiên cứu tìm hướng đi cho real. Có vài group real trên face mà vô rồi toàn cheat. Hóng những ng thực sự làm như bạn tạo group để anh em giao lưu
có G mình trên fb nhé ,

Mình chỉ thắc mắc 1 điều duy nhất, hiện tại bạn đang có thu nhập trung bình bao nhiêu đô 1 ngày, có thể bật mí cái này cho a em phấn khởi tí được không

Mình chỉ thắc mắc 1 điều duy nhất, hiện tại bạn đang có thu nhập trung bình bao nhiêu đô 1 ngày, có thể bật mí cái này cho a em phấn khởi tí được không
khó quá bỏ qua , bạn làm mình bối rối rồi đấy :oops:

Mong thời gian tới dc như thớt trước giờ cheat thần thánh không à

Chủ thớt ở Nha Trang khúc nào vậy :D cho em theo với :(((((( cả năm ko có gói mì ăn đói quá

Chủ thớt ở Nha Trang khúc nào vậy :D cho em theo với :(((((( cả năm ko có gói mì ăn đói quá
bác ơi đừng theo e làm gì , e chỉ là 1 con gà thôi :oops: e ở khúc nguyễn trãi , nhà thờ núi

bác ơi đừng theo e làm gì , e chỉ là 1 con gà thôi :oops: e ở khúc nguyễn trãi , nhà thờ núi

Đệch gần vãi :D em ở chợ Xóm mới :D em chỉ cần ngày có gói mì qua mùa đông là đc rồi :D

Cũng đang tập tành làm real với free traffic, kiếm ít vốn để chuyển dần sang paid traffic như bác chủ :(

Làm net gì thế bác. Định làm mà chưa có net ngon :(
Cứ lên affpaying tìm rồi đăng ký mấy net được đánh giá cao trên đó thôi bạn
Net của mình cũng tạm thôi làm real nên đăng ký thông tin chính chủ, phải pm nó bảo tao là người VN, tao làm thế này thế này, mài có cho tao đăng ký ko. Vậy là ok :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom