Tutorial Câu chuyện của mình về Real Traffic

Maxbounty rất đúng hẹn. :D

chủ theard cheat hay sao mà bị pull 1 con kìa

chủ theard cheat hay sao mà bị pull 1 con kìa
ko nhé , pull là do campaign đag đầy hay gì đó , nếu cheat là đie rồi :(

nếu ko mình bị block rồi , chứ vừa nhận payment mà

http://www.warriorforum.com/ad-netw...what-does-campaign-pull-notice-maxbounty.html
Trong cái mail "The merchant ..." chắc chắn Nhà quảng cáo yêu cầu không cho cậu chạy nữa, thường là bad lead, tức là nhà quảng cáo không có thu nhập từ lead của cậu, còn nguyên nhân bad lead thì có nhiều trong đó có cheat, nguồn lead không đến từ traffic yêu cầu,...

Trong cái mail "The merchant ..." chắc chắn Nhà quảng cáo yêu cầu không cho cậu chạy nữa, thường là bad lead, tức là nhà quảng cáo không có thu nhập từ lead của cậu, còn nguyên nhân bad lead thì có nhiều trong đó có cheat, nguồn lead không đến từ traffic yêu cầu,...
ảnh hưởng gì k c? C ấy đem share cái nồi cơm rồi còn thắc mắc nhiều vậy. K thấy mail với aff manager hả. Mà pull notice là offer expired nhé.

ảnh hưởng gì k c? C ấy đem share cái nồi cơm rồi còn thắc mắc nhiều vậy. K thấy mail với aff manager hả. Mà pull notice là offer expired nhé.
Ko ảnh hưởng gì hết cậu. Mình chỉ hỏi bạn ấy có cheat hay ko mà để bị pull thôi. Còn pull thì chưa chắc do cheat. Cậu comment là biết chưa làm maxbounty rồi, offer hết hạn thì nó sẽ gửi mail Campaign Cancellation Notice chứ ko phải pull notice nhé.

Ko ảnh hưởng gì hết cậu. Mình chỉ hỏi bạn ấy có cheat hay ko mà để bị pull thôi. Còn pull thì chưa chắc do cheat. Cậu comment là biết chưa làm maxbounty rồi, offer hết hạn thì nó sẽ gửi mail Campaign Cancellation Notice chứ ko phải pull notice nhé.
mình chỉ mới làm max đây thôi , nhận đc chục cái payment nên cũng ko rành nó lắm :p

Chia sẻ kinh nghiệm là đối với offer nào rate thấp và yêu cầu lead đơn giản thì chạy direct link. Còn offer rate cao thì chạy direct trước nếu có lead tạm ổn thì tạo landing page rồi test, cái nào có CR cao hơn thì giữ.

Chia sẻ kinh nghiệm là đối với offer nào rate thấp và yêu cầu lead đơn giản thì chạy direct link. Còn offer rate cao thì chạy direct trước nếu có lead tạm ổn thì tạo landing page rồi test, cái nào có CR cao hơn thì giữ.
Cậu chạy direct link thế nào ? dùng iframe hay gì cậu. Có cách nào cloak link aff trên fb hay bing ko? Chứ direct bình thường nó check link cuối ko cho

bình thường chạy campaign cũng bị pause suốt ấy mà, nói chung bọn người dùng nó ko order gì thì thằng adv kêu dừng là bình thường thôi chứ ko liên quan cheat

dùng ld lead cao hơn hả bạn ?

Có bác nào chơi real nông dân như mình ko :oops:
Người ta thì dùng não ,còn mình thì dùng chân tay :oops:
Traffic mình toàn từ mobile:rolleyes:,ngày đc vài xu mì gói :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,290
171,341
Latest member
Broxp