• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Câu chuyện của mình về Real Traffic

thớt còn sướng chán , mình seo tay mới khổ và mệt
mình thì seo trên google chứ không bỏ tiền ra đổ vào paid traffic , phần vì k có tiền , phần vì mình nghĩ cách đó cũng không lâu dài
Do chơi nichies + landing page nên mình seo blackhat , lên nhanh xuống nhanh , chết cũng nhanh hehe
ppd , ppi cũng đều được .

Lúc mới đầu chat với admin net nói rõ là dùng blackhat để ẩn file kiểu ppd , nó đập ngay vào mặt câu cấm chơi kiểu lừa người dùng như thế .
Sau này mới biết mồm nó nói thế thôi , chứ nó cũng chả thèm check khi file chưa bị ai report .

giờ mình bỏ cpa rồi, qua amazon với click bank

Bác nào chơi kiểu real ntn thì add friend trao đổi tí ha :v

Chà chà. Mới vào Group. Ít thành viên quá. Chủ thớt ở Sài Gòn giao lưu đi. Mình chủ yếu kéo traffic thật từ Facebook. Nói đúng hơn là Spam. Công nghệ thì có mà Facebook nó đang fix. Chơi traffic thật kiểu chủ thớt mới biết.
chắc bác dùng mấy tool spam tin nhắn + group FB à
cách đó tầm năm 2013 thì hiệu quả , giờ FB nó cập nhật rồi , nó block rồi captcha đủ kiểu :D
Giờ FB khó ăn lắm bác sang insta đi , bạn mình chuyển qua insta sạch rồi

chắc bác dùng mấy tool spam tin nhắn + group FB à
cách đó tầm năm 2013 thì hiệu quả , giờ FB nó cập nhật rồi , nó block rồi captcha đủ kiểu :D
Giờ FB khó ăn lắm bác sang insta đi , bạn mình chuyển qua insta sạch rồi
Mình hiểu bác! Insta ... mình chưa nghĩ đến. Nó mới fix Share và Comment thôi. Vẫn còn công nghệ khác. Vẫn vô tư bạn ạ. Chỉ tốn tiền domain. Domain Free fix hết rồi. Với công nghê mình không bao giờ lỗi thời. Insta mình chưa nghiên cứu. Ở SG giao lưu 1 phát bác nhỉ?

Mình hiểu bác! Insta ... mình chưa nghĩ đến. Nó mới fix Share và Comment thôi. Vẫn còn công nghệ khác. Vẫn vô tư bạn ạ. Chỉ tốn tiền domain. Domain Free fix hết rồi. Với công nghê mình không bao giờ lỗi thời. Insta mình chưa nghiên cứu. Ở SG giao lưu 1 phát bác nhỉ?
mình từng cày be bét cái FB bằng đủ trò đây
thường thì bác sẽ phải delay để tránh captcha của nó , hoặc dùng proxy , nhiều account

tuy nhiên giờ FB update rồi bác ơi ,
inbox thì 90 % rơi vào hộp thư khác
post trên group thì k khả quan vì chỉ có mấy group rác nó mới để mình post , group như thế sẽ không có người dùng thật , vì toàn đứa như mình , còn group uy tín nó xoá hoặcd dể chế độ duyệt
comment thì giờ cũng lãng rồi , mình thấy các page khác 80 % là comment spam , nên người dùng người ta cũng chán dần đều rồi bác :v
nói chung ăn của th mark hơi khó , có ăn đc cũng phải cực kì mệt lả

mình ở ngoài bắc cơ hehe
anh em ở đây sài gòn nhiều nhỉ

cũng khó cho mình quá , mình chia sẽ trên đây , dành cho những ai có nền tảng cơ bản , nhìn vô sẽ hiểu còn newbie , mình cũng khá lo sẽ ko hiểu , với mình cũng rất bận ko có thời gian nữa ;)
Bác nói chuẩn, mình nhìn vào mình ko hiểu j hết :D

thành tích của thớt đến việc thực sự thành công còn xa lắm. Paid traffic như con dao 2 lưỡi, bao giờ cũng phải chịu đc việc mất tiền trước để có thông tin rồi tối ưu nó mới ra lãi đc, đấy là nếu thành công. Mình ko dùng Bing nhưng nói chung các paid traffic đều vậy. Quan trọng ko phải lead bao nhiêu một ngày mà là lãi, nhiều khi đc 100$ mà tiền mua traffic cũng 80 rồi. Nói chung cảnh tỉnh newbie ít vốn ko nên dính vào kẻo chả đâu vào đâu, còn bạn nào có điều kiện thì cứ thử, ít nhất cũng tăng thêm hiểu biết sau nói chuyện với net.
quá chuẩn :D không có con đường nào trải toàn hoa hồng cả, có người bỏ vài trăm $ cũng chạy được và có lời, có người bỏ nhiều k$ cũng vẫn lỗ là lỗ. cái gì cũng có cạnh tranh thôi, về cơ bản đều dùng chất xám cả, tất nhiên không loại trừ yếu tố may mắn, nhưng khá ít đấy :D

sẵn đây cũng có vài lời khuyên cho các bạn có ý định theo: kiên trì rút ra kinh nghiệm, có thất bại là sẽ có thành công, ngành nghề nào cũng vậy cả ;)

thường thì bác sẽ phải delay để tránh captcha của nó , hoặc dùng proxy , nhiều account

post trên group thì k khả quan vì chỉ có mấy group rác nó mới để mình post , group như thế sẽ không có người dùng thật , vì toàn đứa như mình , còn group uy tín nó xoá hoặcd dể chế độ duyệt
comment thì giờ cũng lãng rồi , mình thấy các page khác 80 % là comment spam , nên người dùng người ta cũng chán dần đều rồi bác :v

mình ở ngoài bắc cơ hehe
Em đang nắm trong tay cả triệu IP Group. Chỉ cần 1 ngày phân chia ra hàng nghìn hàng nghìn. Spam tech ga. ^^ Tool chỉ hỗ trợ phần nào thôi. Yếu tố con người vẫn là chủ đạo. Token fix thì chơi kiều khác. Mà minh vẫn thấy chúng nó share ầm ầm. Mà ai ăn được thì ko share đâu bác. Quan trong vẩn là yếu tố con người.

Em đang nắm trong tay cả triệu IP Group. Chỉ cần 1 ngày phân chia ra hàng nghìn hàng nghìn. Spam tech ga. ^^ Tool chỉ hỗ trợ phần nào thôi. Yếu tố con người vẫn là chủ đạo. Token fix thì chơi kiều khác. Mà minh vẫn thấy chúng nó share ầm ầm. Mà ai ăn được thì ko share đâu bác. Quan trong vẩn là yếu tố con người.
thế chúc mừng bác
mình thì qua google và seo rồi
tại thích ngủ dậy có tiền luôn cơ , há há

thế chúc mừng bác
mình thì qua google và seo rồi
tại thích ngủ dậy có tiền luôn cơ , há há
Em không theo hướng SEO như bác.Cũng chăn Ga thôi :D. Bác tháng kiếm được mấy K. Chắc team củng kiếm > 50k nhỉ?

tuổi tác quan trọng vậy sao bác? năm nay em mới 16 tuổi thôi, đang học lớp 10 trường làng, mong anh cho 1 vé làm culi, đang là học sinh mà lỡ làm con nhỏ lớp 8 có bầu nên giờ phải chạy vại nuôi nó. Cứu em với.
:confused: Bịa có cần bịa thế k:D

Nếu k bro lắm thì làm 12 tháng paid 60-70%là ít, còn real chạy ads paid cả 12 tháng nhưng tiền đâu có nhiều hơn. tính rủi ro/chi phí thì nhìn chung có khi real còn cao hơn
Theo mình biết thì ai k có kiến thức về real thì làm bữa paid bữa block, gọi là hên, nói đơn giản net hỏi screenshots traffic là ra đi, chưa nói đến nó hỏi cái khác. Còn bro thật sự thì phải có kiến thức làm paid đến 95, hoặc có khi 100%.

Tháng 5/2014 mình biết đến offer, hồi đó đc ông bạn thuê làm sonic, chỉ các bước lead off và trả mình 1:10, sau đó sonic có bão, việc cũng hết, lúc đó vẫn k biết mình đang làm cái gì. đến tháng 11/2014 mình lại đc thuê làm net banner (Furthermobi, Mobvista, Leadhug,..), đến tháng 12 thì họ k cho làm nữa, cũng chỉ dừng lại
ở lead offers. Sau đó mình tự tìm hiểu thêm về nghề này, biết đc cách làm offer incent, làm đến tháng 6/2015 thì cũng đc 1 vài trăm trong tài khoản, rồi net die hàng loạt, căn bản do cheat làm chết net chứ k gì khác. Sau đó lại tìm tòi cách real traffic, chạy đc 2-3 tháng tiêu tốn đến hơn 50 triệu mà thu lại đc vài triệu, lúc đó mới ngộ dần ra cơ chế của offers, rồi mình chuyển qua làm offer N0n-incent, làm 1 tháng nó block hàng loạt, mất đến gần 5,000$, mình lại ngộ ra lần 2, là cơ chế của traffic.

Từ đó đến nay hơn nửa năm, mình làm toàn bộ là offer Non-incent, traffic luôn good là paid cũng good, nhiều khi còn xin tăng Payout, chuyển tháng thành tuần, giờ mình vẫn còn acc Yeahmobi, ăn đc nửa năm rồi k sao cả.
Lời khuyên cho newbier là làm incent nên làm apps, còn làm Non-thì chỉ làm games, k thì ra đi trong vài tuần. Còn ai cheat đc cứ cheat, không có chuyện offers nát, chỉ có kiến thức k đủ, Adv cũng chỉ là người, cũng bị lừa, thần thánh hóa nó làm gì.

Hehe cũng đang tập tành chơi, lấy bác làm gương ! :D :D

mình ở ngoài bắc cơ hehe

Bạn chỗ nào ngoài Bắc anh em giao thông :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,024
Latest member
vesinhquan2namhu