Cậu chuyện buồn cho 1 tình bạn và chuyện làm net Avazu

Status
Not open for further replies.
Bác kiếm cái ac rồi băm đi ! nhiều ăn nhiều it ăn ít :D !
klq nhưng có bác nào chạy click avz sáng nay chưa @@ ! sao nó k lên click vs uclick chỉ lên conversions

Bác kiếm cái ac rồi băm đi ! nhiều ăn nhiều it ăn ít :D !
klq nhưng có bác nào chạy click avz sáng nay chưa @@ ! sao nó k lên click vs uclick chỉ lên conversions

chắc nó đang bị lag đợi tý nó cập nhật

tuần 1k$ thì cũng k dạng vừa nhỉ sao k bỏ tiền ra mà mua cho khoẻ cần j thuê mượn này nọ cho mệt

tuần 1k$ thì cũng k dạng vừa nhỉ sao k bỏ tiền ra mà mua cho khoẻ cần j thuê mượn này nọ cho mệt

nó mới chuyển sang tuần mới làm dc 2k1 có invoice thì bị đó bác , mình làm để lấy KN đã mới tính sau

cái này là thấy tiền nên tham. thấy ng ta nhận k$ còn mình chỉ dc 10% sinh ra tham đây mà. chuyện thường ở phố huyện :D

nó chỉ chat với AM nhận 10% là thơm rồi , 1 tháng 6k nó được 600$ chứ ít gì

nói chung con người ai cũng có lòng tham mình cẩn thận chút là được mẹ tháng chơi chơi hơn chục củ chả làm j mệt mà còn tham nữa thì bó tay rồi ...

nói chung con người ai cũng có lòng tham mình cẩn thận chút là được mẹ tháng chơi chơi hơn chục củ chả làm j mệt mà còn tham nữa thì bó tay rồi ...

Hên là qua cái vụ AM mới biết dc nó thế nào

Mình thật lòng đi tìm người dạy thì chỉ có 1 bạn thật lòng chia sẻ với mình. Còn thằng này cậu giúp nó đến vậy mà còn... thôi cậu nhận ra sớm là tốt. Mình cũng có khả năng chat AM và gọi điện luôn cũng dc, ai cần inbox :)

cũng may nhận ra được mặt thật của nó , chứ ko cũng khổ theo

có tuyển mem không cậu, cho mình 1 vé với, ở nhà cả ngày chan quá
mình làm 1 mình còn chưa xong nữa tuyển mem gì cậu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,747
172,806
Latest member