Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

Total claimed:
168.1357

Là được bao nhiêu bạn, chưa dùng bitcoin nên chưa biết.

hiện nay nó đang có chương trình tặng thưởng 50$ Captcoin, bằng cách like face and share post đăng của nó, bác nào có hứng thú tham gia để có cơ hội nhận quà nhá. Hên xui nầu! :D

em xài WMZ ngoài ra k biết làm sao đễ có bitcont là exchange ra ví sao nữa :(
cứ kiếm dc captcoin đi rùi ex sang btc thui, ko hỉu thì mình hd ex cho :D. còn ví bitcoin nên dùng coinbase, hiên h nó có thêm vault , nên mình rất tin tưởng nó về bảo mật, vả lại nó đang hợp tác vs DELL :D

bạn gõ nhanh thật chừng này theo tỉ giá h là bạn có ~1.3 $ r đó :D
Không phải vì chưa có ví copy đại ở trên site. Mà down soft của nó về lúc chạy báo virus hoài, hoang mang quá.
Mà vào phần nào để request vậy bạn?

Không phải vì chưa có ví copy đại ở trên site. Mà down soft của nó về lúc chạy báo virus hoài, hoang mang quá.
Mà vào phần nào để request vậy bạn?
mình ko hỉu phần in đậm ý là gi? còn mình ko dùng soft tạo ví của nó mà mình dùng trên site ex lun cho tiện mà. À, mà bác xem lại trình diệt virus của đi, mình check soft của nó trên virustotal thấy chả có con bọ nào cả: https://www.virustotal.com/en/url/d...9d180e1d0a686cdd1893074f/analysis/1406719325/ :rolleyes:

UP!

tham gia nào các bạn, chỉ còn 5 ngày nữa là sẽ down rate chỉ còn 0.5captcoin/captcha thui đó. Nhanh nhanh tham gia đi ae ơi :D

mình ko hỉu phần in đậm ý là gi? còn mình ko dùng soft tạo ví của nó mà mình dùng trên site ex lun cho tiện mà. À, mà bác xem lại trình diệt virus của đi, mình check soft của nó trên virustotal thấy chả có con bọ nào cả: https://www.virustotal.com/en/url/d...9d180e1d0a686cdd1893074f/analysis/1406719325/ :rolleyes:
Là cái ví capcoin ở cuối trang, mình nhập đại vào.
Mà nó tự pay về ví cho mình à, min là bao nhiêu hả bạn?
Hoàn thành xong ba bước toàn phải đợi thêm vài giây.

Last edited:
Là cái ví capcoin ở cuối trang, mình nhập đại vào.
Mà nó tự pay về ví cho mình à, min là bao nhiêu hả bạn?

thì bạn có ví captcoin rùi thì nhập vào và làm, sau 12h nó sẽ tự thanh toán vào address của bạn, ko thấy min pay. mình gõ dc 52 coin vẫn pay bt. Nên dùng ví captcoin trên coin-swap.net lun cho tiện nhé;)

hàng đã về :

nó về theo đợt thì phải, gõ dc nhìu hơn nhưng mới về từng này.

Ps: rate nó đang thấp mấy bác từ từ sell để đc rate tốt, nó đang lướt sóng. Đợi pump vào là ok:D

sáng nay capt lại về xu, up lên cho ae tham gia. còn 4 ngày nữa down rate còn 0.5 coin/ capt đấy ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom