Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Có ai có kinh nghiệm làm thằng này không vậy, sao mình login ít acc thì gõ chậm như rùa, login nhiều thì timeout vô đối, nó ra code chẳng ổn định được, không ra thì thôi, ra là cả dàn ra code luôn,rồi lại đứng im,chẳng biết phải làm thế nào nữa, mình dùng soft XD, không biết soft khác có thế không nhỉ.

Có ai có kinh nghiệm làm thằng này không vậy, sao mình login ít acc thì gõ chậm như rùa, login nhiều thì timeout vô đối, nó ra code chẳng ổn định được, không ra thì thôi, ra là cả dàn ra code luôn,rồi lại đứng im,chẳng biết phải làm thế nào nữa, mình dùng soft XD, không biết soft khác có thế không nhỉ.
soft nào chẳng thế hả bạn
kinh nghiệm là chỉ đánh đc vào ban đêm còn load ổn

Hóa ra ai cũng vậy, nếu thằng này mà load được như pix,như mega thì quá đã, chứ cái kiểu load chập chờn, code đi theo đoàn từng đợt thỉnh thoảng thế này thì khó nhai.

$ về LR rồi nhé các bạn

Mình đăng ký 2 vì WMZ và LR, tuần thì nó pay cái này, tuần thì nó pay cái kia, haizz

tuần này thu nhập đc bao nhiêu các bác, đánh id con đc bao nhiêu là nó cộng vào id chính cả hả các bác, trả lời mình vs

tuần này thu nhập đc bao nhiêu các bác, đánh id con đc bao nhiêu là nó cộng vào id chính cả hả các bác, trả lời mình vs

ừ.............................................................

Cái này đến thứ 6 khi đủ min 1k code là nó tự pay hay là phải request hả các bác.....tự động nó reset và pay vào 2h chiều đúng k...tối qua reg acc đc 300 code mà sáng nay k thấy nó reset j cả..Vậy chắc phải có 1 mức min nào đó thì nó mới reset, không thì nó sẽ cộng dồn vào tuần sau các bác nhỉ...

Tuần này CT thanh toán sớm vào ngày mai 4/7, chắc ad bận đi du lịch ^^
This week captchatypers payment will be processed on thrusday that is from 29/06 to 04/07 as I will be unavailable on friday,saturday and sunday.From next week it will be send asusual on Friday.Thanks for your support.

một tuần mấy bác có cạp sai nhiều không? sao em cạp acc nào cũng 75%-90% không ak! E sợ nó ban acc..:binhsua129: chán quá mấy bác ơi.................!

????????????????? sao lại thế bác

03/July/2012 This week captchatypers payment will be processed on thrusday that is from 29/06 to 04/07 as I will be unavailable on friday,saturday and sunday.From next week it will be send asusual on Friday.Thanks for your support.
thì nó thông báo thế mà ( pay sớm 1 ngày, các ngày con lại tuần này ko khã dụng)

thế nó sẽ pay vào ngày 4/7....thế có ai nhận đc tiền chưa các bác...
phải ấn request payment hay là tự nó pay các bác...ai chỉ mình với

thế nó sẽ pay vào ngày 4/7....thế có ai nhận đc tiền chưa các bác...
phải ấn request payment hay là tự nó pay các bác...ai chỉ mình với

Tự động tới ngày sẽ được trả, không cần nhất nút "yêu cầu" bạn nhé.
Tiền tuần này đã về LR rồi đấy (huyền nhận lúc 2:30PM 5-7-2012).

tuần này được nghỉ thứ 6 đến thứ 2 luôn à ?@@

????????????????? sao lại thế bác

03/July/2012 This week captchatypers payment will be processed on thrusday that is from 29/06 to 04/07 as I will be unavailable on friday,saturday and sunday.From next week it will be send asusual on Friday.Thanks for your support.
thì nó thông báo thế mà ( pay sớm 1 ngày, các ngày con lại tuần này ko khã dụng)

Các bạn dịch nghe "sợ" quá hà. Ông ta nói là ổng không online được vào thứ 6, 7 và cn, nên trả tiền sớm hơn vào thứ 5, chứ có kêu các bạn không gõ vào 3 ngày này đâu nè.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,454
172,454
Latest member
quy154
Back
Top Bottom